ಟ್ರಮ್ಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಡೆನ್ ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ: ನೀವೇಕೆ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಗೀಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ?

ಟ್ರಮ್ಪ್ ಮತ್ತು ಬಿಡೆನ್ ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ: ನೀವೇಕೆ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಗೀಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ?

ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ (ಸಿಎನ್ಎನ್) ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅಥವಾ ಅವರ ಮುಂಚೂಣಿ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಫಾಯಿಲ್ ಇದನ್ನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ.

“ನನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಜನರು ಅದನ್ನು ನಿಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು,” ಟ್ರಂಪ್ ತನ್ನ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಬ್ಲಫ್ಸ್, ಆಯೋವಾದಲ್ಲಿನ ಎಥೆನಾಲ್ ಸ್ಥಾವರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೇಟೆ ನೋಯ್ರ್, ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋ ಬಿಡೆನ್ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾನೆ .
“ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಒನ್ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಭಾಷಣವನ್ನು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದರು” ಎಂದು ಬಿಡನ್ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಯೋವಾದ ಮೌಂಟ್ ಪ್ಲೆಸೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ 250 ಮೈಲಿ ದೂರದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿತನಾಗಿದ್ದಾನೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಆಕರ್ಷಕವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”
ಇದು ಎಲ್ಲೆಡೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ-ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹದಿಹರೆಯದವರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಪುಟ್ಡೌನ್ನ ರಾಜಕೀಯ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿತ್ತು – ನೀವು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಏಕೆ ಗೀಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ? – ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ತಲೆಯನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಲು ಆಸಕ್ತರಾಗಿರುವ ಇಬ್ಬರು ಸೆಪ್ಟಾಗೇಂಜರಿಯಿಂದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಬಿಡನ್ ಅವರು ಟ್ರಂಪ್ನನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದರು – ಸಿಎನ್ಎನ್ನ ಎಣಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ 35 ಬಾರಿ – ಅಧ್ಯಕ್ಷರಿಂದ ಬಿಡನ್ 15 ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸಿದರೆ.
ಡೆಮೋಕ್ರ್ಯಾಟಿಕ್ ಮುಂಭಾಗದ ರನ್ನರ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದ ಸಲಹೆಗಾರರಿಗೆ ಬಹುಶಃ ಬಿಡನ್ ಅವರು ಚುನಾವಣಾ ಆತಂಕವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಆಶಿಸುತ್ತಾ ಬಹುಶಃ ಡಾಂ ಮೋಯ್ನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಿಧಿಸಂಗ್ರಹಣೆಗೆ ಸಂಜೆ ಭಾಷಣ ಮಾಡುವಾಗ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಿಲ್ಲ.
ಇನ್ನೂ, ಎರಡೂ ಪುರುಷರಿಗೆ – ಯಾರು ಅಯೋವಾ ಮಂಗಳವಾರ ಪರಸ್ಪರ ವಿರುದ್ಧ ಗುಡಿಸಿದ ಆದರೆ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಹಾದು ಎಂದಿಗೂ – ಗೀಳು ಕಾರಣಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟ.
2016 ರಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಭವನಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲ್ಪಟ್ಟ ನೀಲಿ-ಕಾಲರ್ ಮತದಾರರಿಗೆ ಬಿಡನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಭೀಕರ ಬೆದರಿಕೆ ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ – ಮತ್ತು ಚುನಾವಣೆ (ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಎರಡೂ) ಚುನಾವಣಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಹಿಂದೆ ಟ್ರಂಪ್ ಹಿಂದುಳಿದಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ ಅವರ ಗೆಲುವು.
ಅವರು ಸುದ್ದಿ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಕಬ್ಬಿಣದ ಹಿಡಿತ ಟ್ರಂಪ್ನನ್ನು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೇಬಲ್ ಜಾಲಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಅಯೋವಾದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಬಿಡನ್ನ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಭಾಷಣವನ್ನು ನಡೆಸಿದವು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಜೆಟ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಒನ್ ನಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಲಿಲ್ಲ .
ಅದು ತನ್ನ ಪೂರ್ವವರ್ತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬರಾಕ್ ಒಬಾಮಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಟ್ರಂಪ್ನ ದೀರ್ಘಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಿರೀಕರಣದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಬಿಡನ್ನ ಆಡಳಿತವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.
ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಬಿಡೆನ್ ತನ್ನ ಇಡೀ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನು ಸೋಲಿಸುವ ಸಮಾಧಿ ಅವಶ್ಯಕತೆಯ ಮೇಲೆ ರೂಪಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಮಧ್ಯಮ ರಿಂಗ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಮುತ್ತಿಗೆ ಹಾಕಿದ ಮಂಗಳವಾರ ಹೊರಟಿದ್ದ ಬಿಡಿನ್ ಅವರ ಡೆಮಾಕ್ರಟಿಕ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಂತಲ್ಲದೆ – ಬಿಡನ್ ಅವರು ಆಂ ಮಡ್ಸ್ಲಿಂಗ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರಿಸದೇ ಇರುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾಗಲೂ ಟ್ರಂಪ್ನಲ್ಲಿ ಚತುರತೆಯಿಂದ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸ್ಥಾನಿಕ ಜೊತೆಗಿನ ಮುಂದಾಲೋಚನೆಯು ತನ್ನ ಅಭಿಯಾನದ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣಾ ಸಂವೇದನೆಯನ್ನು ನೀಡಿತು, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅವರು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದ ಮುಂಭಾಗದ-ರನ್ನರ್ನ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಬ್ಲೋಗೆ ಸ್ಫೋಟಿಸಿ

ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಆ ಪ್ರೇರಣೆಗಳು, ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತೊಂದರಲ್ಲಿ ಹರಿದುಹೋಗಿವೆ. ಮುಂಚಿನ ಮತದಾನದ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ದಿನ ವ್ಯಾಪಾರದ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅವಮಾನ, ಮುಕ್ತ ದ್ವೇಷದಿಂದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದುವ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಯ ಚಿತ್ರವು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು – ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಹೋಲಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಕ್ರಮಣಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ.
ರಾಜ್ಯದ ಪೂರ್ವ ಭಾಗದ ಮೂರು ಘಟನೆಗಳ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಬಿಡೆನ್ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಬಗ್ಗೆ “ಅಸ್ತಿತ್ವವಾದದ ಬೆದರಿಕೆ” ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದನು, ನೀತಿಯ ಗುಪ್ತಚರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಗುಪ್ತಚರವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಅಮೆರಿಕನ್ನರ ಹೋರಾಟಗಳಿಗೆ ಅವನನ್ನು ಕ್ಲೂಲೆಸ್ ಎಂದು ಕರೆದನು.
“ಅಧ್ಯಕ್ಷನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮೂಲಭೂತ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ,” ಎಂದು ಬಿಡನ್ ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಡೇವನ್ಪೋರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಂಜೆ ಭಾಷಣವೊಂದರಲ್ಲಿ ಬಿಡನ್ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಟ್ರಂಪ್ ಅವಮಾನದ ಮೇಲೆ ಭಾರೀ ಭಾರಿ ಹೊತ್ತು ತನ್ನ ಸುತ್ತಲೂ ಇಡೀ ದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದನು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 6 ಗಂಟೆಯ.
ದೇಶದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು “ನಾನು ಮಾತ್ರ ಸರಿಪಡಿಸಬಲ್ಲೆ” ಎಂದು ಟ್ರಮ್ಪ್ನ ಅಟೈಮ್ ಘೋಷಣೆಯೊಂದನ್ನು ದೀಕ್ಷಾಸ್ನಾನಗೊಳಿಸಿದ ಬಿಡನ್, “ಮೊದಲನೆಯದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ, ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್.”
ಟಾರ್ಗೆಟ್ನಲ್ಲಿ “ಟ್ರಂಪ್ಗಿಂತ ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ನಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು.
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸಹ ಬಿಡೆನ್ರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಸ್ನ ಬಳಿ ಹೋದರು, ಆದರೂ ತೀರಾ ಕ್ರೂಡರ್ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ.
“ಜೋ ಬಿಡೆನ್ ಒಂದು ನಕಲಿ” ಎಂದು ಅವರು ಅಯೋವಾಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು ಶ್ವೇತಭವನದ ದಕ್ಷಿಣ ಲಾನ್ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿದರು, ನಂತರ ಅವರು ಹೀಗೆ ಸೇರಿಸಿದರು: “ಅವನು ಬಳಸಿದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಬಳಸಿದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಬಳಸಿದಕ್ಕಿಂತಲೂ ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಹಾಗಾಗಿ ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ”
ಮಾನಸಿಕ ಕುಸಿತದ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಟ್ರಂಪ್, ನಿಜಕ್ಕೂ ಅಪರಿಚಿತನಲ್ಲ; ಅವರು ಮಾನಸಿಕ ತೀಕ್ಷ್ಣತೆ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ 2017 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ವೈದ್ಯರನ್ನು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು ಎಂದು ಹಿರಿಯರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲು ಅವರು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರು. ಟ್ರಂಪ್ನ ಅವಮಾನಗಳಂತೆಯೇ, ಆಪಾದನೆಯು ಅನೇಕ ನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲ.

ಡಿಸ್ಟ್ರಾಕ್ಷನ್ಗಳು ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ

ಆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆಪಾದನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, ಬಿಡನ್ ಅವರನ್ನು ಭುಜಕ್ಕೆ ಇಳಿಸುವಂತೆ ಒಲವು ತೋರಲಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ಅವರು ಅಶುದ್ಧವಾದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅವಮಾನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದರು.
“ಅವನನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ನನ್ನನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ,” ಬಿಡನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ಸ್ವಯಂ-ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಇದು ಅವರ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ಸಮರ್ಥನೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.”
“ನಾನು ಹೇಳುವೆಲ್ಲವೂ ನನ್ನನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಜಸ್ಟ್ ವಾಚ್ ಮಿ.”
ಬಿಡೆನ್ಗೆ, ಅವರ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ನಿರ್ಧಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರುವುದು. ಟ್ರಂಪ್ನೊಂದಿಗಿನ ಅವನ ಜೋಡಣೆಯು ಗರ್ಭಪಾತಕ್ಕಾಗಿ ಪಾವತಿಸಲು ಫೆಡರಲ್ ಡಾಲರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಅವರ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ನಿಲುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಡೆಮಾಕ್ರಟಿಕ್ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿದೆ. ಮತ್ತು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಯೋವಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯ ನಂತರ, ಬಿಡನ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಂಗಳವಾರ ಸ್ವತಃ ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ದೂರವಿರುತ್ತಿದ್ದರು.
ಡೆಮೋಕ್ರಾಟ್ರು ಮುಂಭಾಗದ ರನ್ನರ್ ಅವರ ಟೀಕೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿರುತ್ತಾಳೆ – ಮತ್ತು ಬಿಡೆನ್ ವಿರುದ್ಧ ಇನ್ನೂ ತನ್ನದೇ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರವು ಇನ್ನೂ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ – ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಅಭಿಯಾನದ ವಸ್ತುಸಂಗ್ರಹಾಲಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿರರ್ಥಕವನ್ನು ತುಂಬಲು ಟ್ರಂಪ್ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು.
“ಪ್ರತಿ ಎರಡು ವಾರಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಅಯೋವಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಿಲುವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವರು ನನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು 74 ಬಾರಿ ಒಂದು ಭಾಷಣದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಎಥೆನಾಲ್ ಸೌಕರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ತೆರಿಗೆದಾರರ ನಿಧಿಯಿಂದ ಅಧಿಕೃತ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಹಲವಾರು ರಾಜಕೀಯ ಜಾಬ್ಗಳು .
“ಇದು ನನಗೆ ಕ್ರೂಕೆಡ್ ಹಿಲರಿ ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ,” ಅವನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ಅವರು ಅದೇ ವಿಷಯ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ, ಇದು ಮತದಾನದ ಸಮಯ ಬಂದಾಗ, ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಹೇಳಿದರು, ‘ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ, ಅವಳು ತುಂಬಾ ಟ್ರಂಪ್ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವಳು ಬೇರೆ ಏನು ನಿಲ್ಲುತ್ತಾನೆ?’ ಅದೇ ವಿಷಯ ಸ್ಲೀಪಿ ಜೋ ಜೊತೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ”