'ಮಿ – ವಿಜಯ್' ಟ್ವಿಟರ್ ಟ್ರೆಂಡ್ ಪರಿಹಾರದ ಮಿಸ್ಟರಿ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

'ಮಿ – ವಿಜಯ್' ಟ್ವಿಟರ್ ಟ್ರೆಂಡ್ ಪರಿಹಾರದ ಮಿಸ್ಟರಿ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ವಿಜಯ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಸಾಧಾರಣವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಬಾರದು (ಸೌಜನ್ಯ ನಟ ವಿಜಯ್ )

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಮಂಗಳವಾರ ಹೆಚ್ಚು, ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಟ್ವಿಟರ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯು ತಲೆ ಸ್ಕ್ರಾಚಿಂಗ್ನ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಬಿಟ್ ಅನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿತು. ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಶಿಖರ್ ಧವನ್ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಎತ್ತರವಿದೆ, ಅವರ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ವಿಶ್ವಕಪ್ನ ಕೆಲವು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಅಂದರೆ ಮಿ – ವಿಜಯ್ ಎಂಬ ಎರಡು ಪದಗಳಿವೆ. ತಮಿಳ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ವಿಜಯ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿತ್ತು; ನಿಖರವಾಗಿ ಏನು, ಆದರೂ, ರಹಸ್ಯ ಮುಚ್ಚಿಹೋಯಿತು. ಪ್ರವೃತ್ತಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಂಜಸವಾದ ವಿವರಣೆಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಅದರ ತೀವ್ರವಾದ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ. ವಿಜಯ್ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ನೀಡಲು ಯಾವುದನ್ನೂ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ – ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಒಂದು ಕೆಲಸದ ಪ್ರಗತಿ ಮತ್ತು ಅವರು ಹುಟ್ಟಿದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಅದು ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ವಿಜಯ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಸಾಧಾರಣ ಬಹಳಷ್ಟು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಎಂದಿಗೂ. ತಿರುಗಿದರೆ, ‘ಮಿ – ವಿಜಯ್’ ಇಡೀ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಮತ್ತು ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನ ನಟ – ತಾತ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುವ ಟ್ವೀಟ್ಗಳೆಲ್ಲವೂ ವಿಜಯ್ ಅಲ್ಲದೇ ಸ್ವತಃ ಸ್ವಯಂ ಮತ್ತು ನೆಚ್ಚಿನ ನಟನಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ನಟರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಿ – ವಿಜಯ್.

ಇನ್ನೂ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲ? ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉದಾಹರಣೆಗಳಿವೆ:

ಅಪ್ಪ – ವಿಜಯ್
ತಾಯಿ – ವಿಜಯ್
ಮಿ – ವಿಜಯ್ pic.twitter.com/kuGjpx6FCZ

– ಭಾರತ್ (@ ಭರ್ವಿಜಯ್220) ಜೂನ್ 12, 2019

ನನ್ನ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಮೆಚ್ಚಿನ ನಟರು:
ಅಜ್ಜ – ಶಿವಜಿ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್
ಅಜ್ಜಿ – ಜೆಮಿನಿ ಗಣೇಶನ್ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್
ತಂದೆ – ವಿಜಯ್
ತಾಯಿ – ವಿಜಯ್
ಸೋದರ – ವಿಜಯ್
ಮಿ – ವಿಜಯ್
# ವಿಜೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಾಗಿ ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳುವ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಮತ್ತು ಬೆಳೆದ ಹೆಮ್ಮೆ. pic.twitter.com/MRR0c0hwoK

– ಜಾರ್ಜ್ ವಿಜಯ್ ಅಡಿಕ್ಟ್ (@ ವೈಜಯ್ಸ್ ಮೈಲಿಫ್) ಜೂನ್ 11, 2019

ನನ್ನ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು

ಅಪ್ಪ – ಎಂಜಿಆರ್

ತಾಯಿ – ರಜನಿ

ಮಿ – ತಲಪತಿ ವಿಜೆ

ಸೋದರಿ – ತಲಪತಿ ವಿಜೆ

ಸಹೋದರ – ತಲಪತಿ ವಿಜೆ

ಉಯಿಲು / ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ಉತ್ತರಿಸಿ ..

– ಶ್ವೇತಾ ಶ್ರೀ (@ ಸ್ವಾತಿಕಾ_ಸ್ವೀತಾ) ಜೂನ್ 11, 2019

ತಂದೆ – ವಿಜಯ್
ತಾಯಿ – ವಿಜಯ್
ಸೋದರಿ – ವಿಜಯ್
ಸೋದರ – ವಿಜಯ್
ಪತ್ನಿ – ವಿಜಯ್
ಮಗಳು – ವಿಜಯ್
ಕೇರಳ – ವಿಜಯ್
ಮಿ – ವಿಜಯ್

– ನಾನು (@ ಇರ್ಶಾದ್_8055) ಜೂನ್ 11, 2019

ಲೈಟ್ ಬಲ್ಬ್, ಸರಿ?

ವಿಜಯ್, ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ‘ತಲಪತಿ’ ಅಥವಾ ಕಮಾಂಡರ್ ಎಂಬ ಹೆಸರನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವವರು ಜೂನ್ 22 ರಂದು 45 ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. 1984 ರ ವೆಟ್ರಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದರಾಗಿ ವಿಜಯ್ ಅವರು ತಮಿಳು ಸಿನೆಮಾದ ಅಗ್ರ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. 1992 ರಲ್ಲಿ, 18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ವಿಜಯ್ ಅವರು ನಲೈಯಾ ಥೆಯರ್ಪು ಅವರ ಮೊದಲ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು ; ಅವರ ಮುರಿದ ಚಿತ್ರ, ಆದಾಗ್ಯೂ, 1996 ರ ಪೂವೆ ಉನಕ್ಕಾಗಾ ಆಗಿತ್ತು .

ನಂತರ, ವಿಜಯ್ ಹಿಟ್ ನಿಂದ ಹೊಡೆದ – ಕದಲುಕು ಮರಿಯಧಾಯ್, ಕುಶಿ, ತಿರುಮಲೈ, ಪೋಕರಿ, ಥೆರಿ, ಮರ್ಸಾಲ್ . ಅವರ 63 ನೇ ಚಿತ್ರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಥಲಪತಿ 63 , ಸಹ-ನಟರು ನಾಯಂತಾರ.

ವಿಜಯ್ ಅವರ ಸಹಪಾಠಿಗಳಾದ ಶಿವಜಿ ಗಣೇಶನ್, ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರಂತಹ 2002 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಥೀಮಿನನ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಜಯ್ ಕೂಡ ರಾಜವಿನ್ ಪರ್ವೈಲ್ೈಲ್ – ಸಹ-ನಟ ಅಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಜಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಅಜಿತ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಲ್ಲನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ನೀಡಲಾಗದ ಪರಸ್ಪರ ವಿರುದ್ಧ ಕೆಟ್ಟ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಪ್ರಚಾರಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. 2017 ರಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ವಿವೇಗಂನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಜಿತ್ನ ತೀವ್ರ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಅನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದರು; ಅದೇ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅಜಿತ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿಫಲವಾದ ಕೂದಲ ಕಸಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ಬೈರವಾದಲ್ಲಿ ವಿಗ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಮನಗಂಡರು. ಈ ಶಿಬಿರಗಳಲ್ಲಿನ ಸಂರಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ದುರುಪಯೋಗದ ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ – ನಟರುಗಳ ನಡುವಿನ ಪೈಪೋಟಿಯು ಸ್ವತಃ ನೈಜವಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಇರಬಹುದು ಆದರೆ ಇದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ವಿಜಯ್ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಚಟುವಟಿಕೆಯು ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಧಿಕೃತ ಖಾತೆಯು ‘ಮಿ-ವಿಜಯ್’ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಲಿಲ್ಲ.