ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮನೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – PINKVILLA

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮನೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – PINKVILLA

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಉದ್ಯಮದ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರ ದಂಪತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ, ದೀಪಿಕಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರ ’83 ರ ಸ್ಟಾರ್ ಎರಕಹೊಯ್ದವನ್ನು ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ತನ್ನದೇ ಆದ ಮೋಜಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಉದ್ಯಮದ ಹಾಟ್ ಶಾಟ್ ದಂಪತಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ’83 ರಲ್ಲಿ ಆನ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಜಿರಾವ್ ಮಸ್ತಾನಿ ಮತ್ತು ಪದ್ಮಾವತ್ ಮೊದಲಾದ ಸೂಪರ್ಹಿಟ್ಸ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ ನಂತರ, ಜೋಡಿಯು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯಾಗಿ ಜೋಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಣವೀರ್ ರವರು ತಮ್ಮ ಪತಿ ಕಪಿಲ್ ದೇವ್ ಅವರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೀಪಿಕಾ ರೊಮಿ ದೇವ್ ಪಾತ್ರ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ದೀಪಿಕಾ ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಎರಕಹೊಯ್ದವನ್ನು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳಿಸುವುದಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ಮತ್ತು 83 ರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ನನ್ನ wifey ಗಿಂತ ನನ್ನ wifey ಆಡಲು ಉತ್ತಮ ಯಾರು?” ದೃಢೀಕರಣದ ನಂತರ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಟನು ಉಲ್ಲಾಸದ ಬೂಮರಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದನು, ಅದರಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ರಣವೀರನ್ನು ಬ್ಯಾಟ್ನಿಂದ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ. ಇಬ್ಬರೂ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಆರಾಧ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇದನ್ನು “ನನ್ನ ಜೀವನದ ಕಥೆ, ರಿಯಲ್ ಮತ್ತು ರೀಲ್” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಕಬೀರ್ ಖಾನ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು 10 ಏಪ್ರಿಲ್, 2020 ರಂದು ಮೂರು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. ’83 1983 ರ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಕಪಿಲ್ ದೇವ್ ಅವರ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿದೆ. ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಣವೀರ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ತಮ್ಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.