ವರದಿ: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಕಾಂಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆ, ಟೆಸ್ಟ್ ಎನ್ಬಿಎ ಫ್ರೀ ಏಜೆನ್ಸಿ – ಬ್ಲೀಚರ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಡಿಕ್ಲೈನ್ ​​ಮಾಡಲು ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್

ವರದಿ: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಕಾಂಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆ, ಟೆಸ್ಟ್ ಎನ್ಬಿಎ ಫ್ರೀ ಏಜೆನ್ಸಿ – ಬ್ಲೀಚರ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಡಿಕ್ಲೈನ್ ​​ಮಾಡಲು ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್
ಮಿಲ್ವಾಕಿ, WI - ಮೇ 8: ಬಾಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ನ # 11 ರ ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್ 2019 ರ ಎನ್ಬಿಎ ಪ್ಲೇಆಫ್ಸ್ನ ಪೂರ್ವ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಮ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ, ವಿಸ್ಕಾನ್ಸಿನ್ನ ಫಿಸ್ಸರ್ ಫೋರಮ್ನಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಚೆಂಡನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ. ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚನೆ: ಬಳಕೆದಾರನು ಈ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಬಳಸುವುದರ ಮೂಲಕ, ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಪರವಾನಗಿ ಒಪ್ಪಂದದ ನಿಯಮಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳಿಗೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಕಡ್ಡಾಯ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ 2019 NBAE (ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಮೂಲಕ ಗ್ಯಾರಿ ಡೈನೆನ್ / ಎನ್ಬಿಎಇ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಗ್ಯಾರಿ ಡಿನೆನ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

2019-20ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ $ 21.3 ಮಿಲಿಯನ್ ಆಟಗಾರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು , ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದ ಷಾಮ್ಸ್ ಚಾರ್ನಿಯನಿ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಕೈರೀ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಇರ್ವಿಂಗ್ ಇನ್ನೂ ಬಾಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಬಹುದಾದರೂ, ಈಗ ಅವರು NBA ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, 2019 ಆಲ್- NBA ಸೆಕೆಂಡ್-ತಂಡದ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಲೀಗ್ನ ಭೂದೃಶ್ಯವನ್ನು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ.

ಇರ್ವಿಂಗ್ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊರಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಸರಾಸರಿ 23.8 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ, ಆಟಕ್ಕೆ 6.9 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು 5.0 ರಿಬೌಂಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಗರಿಷ್ಠತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ. ಕಳೆದ ಏಳು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಆರನೇ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಆಟಕ್ಕೆ ಅವನು ಸಾಧ್ಯವಾದ MVP ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟನು.

ಇದು ತನ್ನ ಮೂರನೆಯ ನೇರ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಟ 23 ಅಂಕಗಳು, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾವಲಿಯರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಮ್ಮೆ ಸರಾಸರಿ. ಅವರು 2016 ರಲ್ಲಿ ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಎನ್ಬಿಎ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದರು.

ಈ ಋತುವಿನ ಆಚೆಗೆ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿರಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ನಂತರ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಯತ್ನದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಥಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾದವು.

“ದಿನದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ನನ್ನ ಮತ್ತು ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಏನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದುದೆಂದು ನಾನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಇರ್ವಿಂಗ್ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಸ್ಡೇನ ಬಾರ್ಬರಾ ಬಾರ್ಕರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ” ನಾನು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ರುಜುವಾತುಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ.”

ತಂಡ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ಬಗ್ಗೆ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾಗ ಋತುವಿನ ಆರಂಭದ ಮೊದಲು ಇದು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು.

ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದರೆ, ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಇರ್ವಿಂಗ್ ತಂಡದ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅವರ ವರ್ತನೆ ಹುಳಿಯಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಋತುವು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ಗೆ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ದ್ವಿತೀಯ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಇರ್ವಿಂಗ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ 30.1 ಶೇಕಡಾ ಮತ್ತು ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ನ ನಾಲ್ಕು ನೇರ ನಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ ಶ್ರೇಣಿಯಿಂದ 18.5 ಶೇಕಡಾವನ್ನು ತಮ್ಮ ನಂತರದ ಋತುಮಾನವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ಅವರು ತೆರೆದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಸಿದ್ಧವಾದಾಗ ಇದು ಬೋಸ್ಟನ್ನಲ್ಲಿನ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಮಯದ ಅಂತ್ಯದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ .

27 ರ ಹರೆಯದವರು ಸೆಲೆಟಿಕ್ಸ್ನ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿರಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬ್ಯಾನರ್ ನಂ 18 ಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಎನ್ಬಿಎ ಸುತ್ತಲೂ ಹಲವಾರು ತಂಡಗಳಿಗೆ ಆ ರೀತಿಯ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಬೇಸಿಗೆಯ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖ ಕಥಾಭಾಗವೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.