ವಿವಾನ್ ಭಟೇನಾ ಮಗಳು ಹುಟ್ಟಿದನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಡ್ರಾಗನ್ಸ್, ಪೂಜೆ ಆಟಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಖಲೀಸಿ ಅವರ 'ಪೂಪರ್' ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ವಿವಾನ್ ಭಟೇನಾ ಮಗಳು ಹುಟ್ಟಿದನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಡ್ರಾಗನ್ಸ್, ಪೂಜೆ ಆಟಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಖಲೀಸಿ ಅವರ 'ಪೂಪರ್' ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ವಿವಾನ್ ಭಟೆನಾ ಮಂಗಳವಾರ ಮಗಳು ಹುಟ್ಟಿದ್ದು, ನಿವಾಯ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದು, ಸಿಂಹಾಸನದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಜೂನ್ 9 ರಂದು ವಿವಾನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ನಿಖಿಲಾಗೆ ಜನಿಸಿದರು. ವಿವಾನ್ ಮಗುವಿನ ಜನನದ ಸುದ್ದಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು Instagram ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, ಒಂದು ನವೀನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಅನುಯಾಯಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದರು, ಜನಪ್ರಿಯ ಪಾತ್ರವಾದ ಡೆನೆರಿಸ್ ಟಾರ್ಗರಿನ್ ಅನ್ನು ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. “ಚಂಡಮಾರುತದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಪಲಾಟ್ನ ರಾಜಕುಮಾರ ನಿವಾಯಾ ಭತೇನಾ, ಅವಳ ಹೆಸರಿನ ಕೊನೆಯದು, ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ನ ಪೂಪರ್, ಗೊಂಬೆಗಳ ಬ್ರೇಕರ್ ಮತ್ತು ಝಪಾಸ್ನ ಖಾಲೀಸಿ ಮತ್ತು ನಾಯಿಮರಿಗಳ ಭವಿಷ್ಯದ ರಾಣಿ ಮತ್ತು ವೈಟ್ ವಾಕರ್ ಮಫಿನ್ನ ಸಹೋದರಿ, ಪಾಪಾ / ರಾತ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಮಾಮಾ ಜೂನ್ 9 ರಂದು ಜನಿಸಿದರು. ದಯವಿಟ್ಟು ನಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ. “ಅವರು ಹೊಸದಾಗಿ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರುವ ಛಾಯಾಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಭಾರತ್ನಿಂದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ, ವಕಾಂಡ ಭಂಗಿ ಮುಷ್ಕರ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ವಿವನ್ ಯಶಸ್ವಿ ಮಾದರಿ. ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವರು ಫಾಲ್ಗುನಿ ಪಾಠಕ್ ಅವರ ಜನಪ್ರಿಯ ಮೈನೆ ಪಾಯಲ್ ಹೈ ಹಾಡಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಕಂಂಕಿ ಸಾಸ್ ಭಿ ಕಭಿ ಬಾಹು ಥಿ ಮತ್ತು ಮಾಯ್ಕಾ, ಮತ್ತು ದಂಗಲ್ ಮತ್ತು ಜುಡ್ವಾ 2 ಮುಂತಾದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

(ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳಿಲ್ಲದೆಯೇ ತಂತಿಯ ಏಜೆನ್ಸಿ ಫೀಡ್ನಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾತ್ರ ಶಿರೋನಾಮೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.)

ಹೆಚ್ಚು @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 12, 2019 09:41 IST