ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ಕಪ್ಪು ಹುರಿಯಲ್ಲಿ ಟೋನ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ! – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ಕಪ್ಪು ಹುರಿಯಲ್ಲಿ ಟೋನ್ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ! – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 12, 2019, 09:53 IST 702 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಹರ್ಯಾನ್ವಿ ಸಂವೇದನೆ ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ತನ್ನ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ವೇದಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೋಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಖಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಗಾಯಕ-ನರ್ತಕಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ Instagram ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಸಪ್ನಾವನ್ನು ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸೀರಿಗಳನ್ನು ಕನಿಷ್ಟ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಮತ್ತು ಕರ್ಲಿ ಕೂದಲಿನೊಂದಿಗೆ ಧರಿಸುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಗಾಯಕ-ನರ್ತಕಿ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಪಾರವಾಗಿ ಎದುರುನೋಡುತ್ತಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ, ಅವಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಅವಳ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿತು. ವರದಿಯಾಗಿರುವಂತೆ, ಸಪ್ನಾ ಪ್ರಚಾರ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಲು ಹೋದರು. ಸಪ್ನಾ ಚೌಧರಿ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಜನಪ್ರಿಯ ಮುಖವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 11.’

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ