ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸೀಸನ್ 9 – ಕ್ವಿಂಟ್ಗೆ ಮಾಜಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸೀಸನ್ 9 – ಕ್ವಿಂಟ್ಗೆ ಮಾಜಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸೀಸನ್ 9 ಗಾಗಿ ಮಾಜಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು <i> ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ </i> ಗಾಗಿ ಮಾಜಿ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಕರೆತರುತ್ತಾರೆ” data-reactid=”148″ src=”http://images.assettype.com/thequint%2F2019-06%2Faaff7617-f3a1-40b6-9525-e64e87239114%2FUntitled_design__6_.jpg?rect=0%2C0%2C1920%2C1080&q=35&auto=format%2Ccompress&w=360″></p>
<div data-reactid=
ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆಗಾಗಿ ಮಾಜಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಕರೆತರುತ್ತಾನೆ
ಕ್ವಿಂಟ್ ಮನರಂಜನೆ

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಷೋ ನಿರ್ಮಾಣದ ನಂತರ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತೊಂದು ಟಿವಿ ಶೋಗಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರ ಹ್ಯಾಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು. ನೃತ್ಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ನ್ಯಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಅದರ ಒಂಬತ್ತನೆಯ ಋತುವಿನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿದ್ದು, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಇದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸುನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್, ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರ ಭಾರತ್ ಸಹನಟ, ಮತ್ತು ಜೆನ್ನಿಫರ್ ವಿಂಗಟ್, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಕರು ಸಂಭವನೀಯ ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರನ್ನು ಕುರಿತು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಉನ್ನತ ಬಹುಮಾನಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಕೇವಲ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮಾಜಿ ದಂಪತಿಗಳನ್ನೂ ಕೂಡ ಒಳಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವ ಮಾಜಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಕರೆತರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಹಿಂದಿನ ಕಲ್ಪನೆಯು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಮಸಾಲೆ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ.

ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರ ಸಮಿತಿಗಾಗಿ, ಮಾತುಕತೆಗಳು ರವೀನಾ ಟಂಡನ್ರನ್ನು ಮೂರು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಂತೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದೆ ಆದರೆ ಏನೂ ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಟೈಗರ್ ಶ್ರೋಫ್, ದೀಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಕೂಡಾ ಇದೇ ರೀತಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸೀಸನ್ 8 2017 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿತು ಮತ್ತು ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ, ಟೆರೆನ್ಸ್ ಲೆವಿಸ್ ಮತ್ತು ಮೋಹಿತ್ ಸೂರಿ ಅವರನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಯಿತು. ವಿವೇಕ್ ದಾಹಿಯಾ ಮತ್ತು ದಿವ್ಯಾಂಕಾ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಅವರು ಇದನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡರು, ಸನಮ್ ಜೋಹರ್ ಮತ್ತು ಅಬಿಗೈಲ್ ಪಾಂಡೆ ಮೊದಲ ರನ್ನರ್ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸೆಟ್ನಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೋದೊಂದಿಗೆ “ಹೊಸತೇನಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ದಬ್ಬಂಗ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಜೊತೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಂಜಯ್ ಲೀಲಾ ಭಾನ್ಸಾಲಿಯ ಇನ್ಶಲ್ಲಾಹ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ , ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಎದುರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಜೋಡಣೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು, ಆದರೆ ಅಲಿಯಾ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹೇಳಿಕೆಯು ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿತು.

( ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್ನಿಂದ ಒಳಹರಿವುಗಳೊಂದಿಗೆ )

ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಥೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಖ್ಯಾತನಾಮರ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.