ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ ಲಿಂಗ ಫಿಲ್ಟರ್: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯು ಲಿಂಗ-ಬಾಗುವ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ರಾಬರ್ಟ್ ಡೇವಿಸ್ನನ್ನು ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ

ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ ಲಿಂಗ ಫಿಲ್ಟರ್: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯು ಲಿಂಗ-ಬಾಗುವ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ರಾಬರ್ಟ್ ಡೇವಿಸ್ನನ್ನು ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ

ಟಿಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯ ಪರಭಕ್ಷಕಗಳನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಲು ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಬಯಸಿದ್ದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಚಾಟ್ನ ಹೊಸ ಲಿಂಗದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಹದಿಹರೆಯದ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು – ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕವರೊಂದಿಗೆ ಜೊತೆಗೂಡಿಸಲು ಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಪೋಲೀಸ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡರು .

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ಕೊಲ್ಲಿ ಪ್ರದೇಶದ 20 ವರ್ಷದ ಓರ್ವ ಎಥಾನ್, ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು 16 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಎಸ್ತೇರ್ ಎಂಬ ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿಗೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಬಳಸಿದ್ದಾನೆ. ಅವರು 19 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿ ಟಿಂಡರ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಸ್ಯಾನ್ ಮ್ಯಾಟೆಯೋ ಅಧಿಕಾರಿ ರಾಬರ್ಟ್ ಡೇವಿಸ್ರೊಂದಿಗೆ 16 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ನ “ಲಿಂಗ ಸ್ವಿಚ್” ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ನು 16 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಭಂಗಿ ಮಾಡಲು ಬಳಸಿದರು, ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಹುಕ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪಿಡಿ ಆಫ್ ತುದಿಯಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರಿ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು.
ಮನುಷ್ಯನೊಂದಿಗಿನ ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಶನ, ಮತ್ತು ಅವರು ಅದನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡಿದರು, 11 ರಂದು @ nbcbayarea pic.twitter.com/VaGtg14uLL

– ಇಯಾನ್ ಕಲ್ (@ ಎನ್ಬಿಸಿಯಾನ್) ಜೂನ್ 11, 2019

ಲೈಂಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಳ್ಳುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಪೊಲೀಸರು ಕಳೆದ ಗುರುವಾರ 40 ವರ್ಷದ ಸ್ಯಾನ್ ಮಾಟೆಯೊ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ . ಅವರನ್ನು ಸಾಂಟಾ ಕ್ಲಾರಾ ಕೌಂಟಿ ಜೈಲ್ಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಯಿತು.

6144910-ರಾಬರ್ಡೇವಿಸ್-w300.jpg
ಚಿಕ್ಕವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಆರಕ್ಷಕ ಇಲಾಖೆ ರಾಬರ್ಟ್ ಡೇವಿಸ್ರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದೆ. ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ

ಕಿಕ್ ಮೆಸೆಂಜರ್ ಮತ್ತು ನಂತರ, ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು ಇಬ್ಬರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮೇ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಟಿಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದರು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಡೇವಿಸ್ ಅವರು ಚಿಕ್ಕವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಸ್ನಾಪ್ಚಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ನಾಗರಿಕ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾದ ಈಥನ್, ಡೇವಿಸ್ಗೆ ಪೋಲಿಸ್ನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಿದ್ದಾರೆ, ಇವರನ್ನು ಸುದೀರ್ಘ ತನಿಖೆಯ ನಂತರ ಕಳೆದ ವಾರ ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು. ಇಥಾನ್ ತಮ್ಮ ಸಂಭಾಷಣೆ ನಂತರ ಡೇವಿಸ್ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಗುರುತನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಸಂಭಾಷಣೆ ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ಡೇವಿಸ್ ಇನ್ನೊಂದು ಕೌಂಟಿಯ ಕರ್ತವ್ಯದಿಂದ ಹೊರಟಿದ್ದ ಎಂದು ಸ್ಯಾನ್ ಮ್ಯಾಟೆಯೊ ಪೋಲಿಸ್ ಇಲಾಖೆಯು ತಿಳಿಸಿದೆ . ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾವತಿಸಿದ ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕ ರಜೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು ನಿಜವಾದ ವೇಳೆ, ನಾವು ಒಂದು ಇಲಾಖೆಯಾಗಿ ನಿಲ್ಲುವ ಎಲ್ಲದರ ಪ್ರತಿಫಲನವಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಇಲಾಖೆಯ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯ ಸಿದ್ಧಾಂತಗಳಿಗೆ ಒತ್ತು ನೀಡಿದೆ ” ಎಂದು ಸ್ಯಾನ್ ಮ್ಯಾಟೆಯ ಪೊಲೀಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಸುಸಾನ್ ಮನ್ಹೈಮರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆ . “ಸ್ಯಾನ್ ಮಾಟೆಯೊ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಂತೆ, ನಮ್ಮ ಸಮುದಾಯಗಳನ್ನು ಸೇವೆಮಾಡಲು ಮತ್ತು ರಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಪ್ರಮಾಣವಚನ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ.ನಮ್ಮ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ‘ವೃತ್ತಿಪರತೆ, ಸಮಗ್ರತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಕೃಷ್ಟತೆ’ಯೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಈ ಬದ್ಧತೆಗೆ ನಾವು ದೃಢವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ.