ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಸಿನಿನಾ ಕುಟುಂಬವು ತನ್ನನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅವಳು 'ಜೀವಂತ ನರಕದಲ್ಲಿ' – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಸಿನಿನಾ ಕುಟುಂಬವು ತನ್ನನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅವಳು 'ಜೀವಂತ ನರಕದಲ್ಲಿ' – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಸಿನಿನಾ ರೋಷನ್ ಅವರು ಬೈಪೋಲಾರ್ ಎಂದು ವರದಿಗಳನ್ನು ಕಳಂಕ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬಯಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು. ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ‘ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವಿಹಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಸುನಿನಾ ಅವರು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ಈ ವದಂತಿಗಳು ಎಲ್ಲಿಂದ ಬಂದಿವೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಕೆಯ ಹಿತೈಷಿಗಳಿಗೆ ಅವರು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುವಂತೆ ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ನಾನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಮರೆತುಬಿಡಿ. ನಾನು ಯಾವುದೇ ಔಷಧಿಯಡಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಚೆಂಬುರಿನ ಗಾಲ್ಫ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹವಾಗುತ್ತಿದ್ದೆ. ನಾನು ನನ್ನ ತಂದೆಯ ಮನೆಗೆ ಮನೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ (ಜುಹುದಲ್ಲಿ) ಮತ್ತು ಈಗ ನಾನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದೇನೆ. ಅಂತಹ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ಅಂತಹ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸದೆಯೇ ಸಾಗಿಸುತ್ತದೆಯೆಂದು ನನಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಿದೆ. ”

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮದ್ಯಪಾನಕ್ಕಾಗಿ ಪುನರ್ವಸತಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಅವರು ‘ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದರು’. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ನಾನು ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಲಂಡನ್ನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಆಲ್ಕೊಹಾಲ್ ರಿಹ್ಯಾಬ್ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೆ ಆದರೆ ನಾನು ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿ ಹೊರಬಂದೆ. ನನ್ನ ತಂದೆಯು ಗಂಟಲು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನನ್ನ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡಲು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಇರುತ್ತಿದ್ದೆ. ಅವರು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ನಾನು ಯಾವುದೇ ಔಷಧಿಗೆ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅವನ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ. ನಾನು ಈಗ ಯಾವುದೇ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಬೇಕು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಎಲ್ಲಿಂದ ಉದ್ಭವಿಸುತ್ತದೆ? ”

‘ಕೋಪಗೊಂಡ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಮನೋಭಾವದಿಂದ’ ಅವಳು ಬೈಪೊಲಾರ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು, “ನಾನು (ಎಂದಿಗೂ ಎಂದೂ) ಅನುಭವಿಸಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಬೈಪೋಲಾರ್ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಇದು ಮೂಡ್ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಾನು ನನ್ನ ಆಹಾರವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಂಡು ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ, ನಾನು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಇದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಸರಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಹೋಟೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ”

ಭಾನುವಾರದಿಂದ ಸುನೀನಾ ಅವಳ ರಹಸ್ಯ ರಹಸ್ಯ ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾಳೆ, ಆಕೆಗೆ ತಾನು ‘ಈ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ನರಕಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಅವಕಾಶವಿದೆ’ ಎಂದು ಅವಳು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದರು. ಆಕೆಯ ತಂದೆತಾಯಿಗಳ ಜೊತೆ ವಾಸಿಸುವವರು ‘ಜೀವಂತ ನರಕ’ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಹೌದು, ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇವೆ, ಆದರೆ ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದಂತೆಯೇ ಇಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾತನಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವರನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಹೆತ್ತವರ ಅದೇ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ನಾನು ಮನೆಗೆ ಮರಳಲು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಕಳೆದ 17-18 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಬಾಡಿಗೆ ಹೋಟೆಲ್ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ನಾನು ಇರುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳಬಹುದು. ನಾನು ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇರುವಾಗ, ನಾನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ರವೇಶ ಮತ್ತು ನಾನು ವಾಸಿಸುವ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ”

ವದಂತಿಗಳು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಭಾನುವಾರದಿಂದ ಆಕೆಯ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಅವಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಕೊನೆಗೊಂಡರು. “ಇದು ದುಃಖ ಆದರೆ ಅವರು ನನಗೆ ಸಹ ಬೆಂಬಲ ಇಲ್ಲ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 12, 2019 10:38 IST