ಹುವಾವೇ $ 1 ಶತಕೋಟಿ ವೆರಿಝೋನ್ನಿಂದ 230 ಪೇಟೆಂಟ್ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳಿಗೆ ಕೋರಿದೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಹುವಾವೇ $ 1 ಶತಕೋಟಿ ವೆರಿಝೋನ್ನಿಂದ 230 ಪೇಟೆಂಟ್ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳಿಗೆ ಕೋರಿದೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಅಂದಾಜು 230 ಪೇಟೆಂಟ್ಗಳ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಹುವಾವೇ ವೆರಿಝೋನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೇಟೆಂಟ್ ವಿವಾದದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ರಾಯಿಟರ್ಸ್ನ ಹೊಸ ವರದಿಯು ಹೇಳಿದೆ. ಇವುಗಳಿಗೆ ಒಟ್ಟು ದಂಡವು $ 1 ಶತಕೋಟಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯದ್ದಾಗಿದೆ. ಅಂದಾಜು ಇಪ್ಪತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾರಾಟಗಾರರು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡ ಜಾಲಬಂಧ ಸಾಧನ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯಾಗಿದೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಯುಎಸ್ ಟೆಕ್ ಕಂಪನಿಗಳು.

ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಪೇಟೆಂಟ್ಗಳ ಗುಂಪು ತಂತಿ-ಸಾಲಿನ ಮೂಲಸೌಕರ್ಯದಿಂದ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಐಒಟಿ ಪರಿಹಾರಗಳಿಗೆ ಹಿಡಿದು ಬರುತ್ತದೆ. ಹುವಾವೇ ಮತ್ತು ವೆರಿಝೋನ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳ ನಡುವಿನ ಸಭೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದವು ಆದರೆ ಚರ್ಚಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳ ವಿವರಗಳನ್ನು ಎರಡೂ ಕಡೆ ನೀಡಿಲ್ಲವೆಂದು ವರದಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ವೆರಿಝೋನ್ ನ ರಿಚರ್ಡ್ ಯಂಗ್ “ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೇವಲ ವೆರಿಝೋನ್ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿವೆ” ಮತ್ತು “ಹುವಾವೇ ಒಳಗೊಂಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮತ್ತು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಾಳಜಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ” ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿವೆ.

ಮೂಲ | ಮೂಲಕ