ಎಎಸ್ಯುಎಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಗಾಗಿ ಮೊದಲ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪೋರ್ಟ್ 48 ಎಂಪಿ ಎಚ್ಡಿಆರ್ + ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ತರಲು – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

ಎಎಸ್ಯುಎಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಗಾಗಿ ಮೊದಲ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪೋರ್ಟ್ 48 ಎಂಪಿ ಎಚ್ಡಿಆರ್ + ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ತರಲು – ಎಕ್ಸ್ಡಾ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು

ಎಎಸ್ಎಎಸ್ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಅಭಿವರ್ಧಕರ ಪೈಕಿ ಕೆಲವರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪೈಲಟ್ ಲೆಗ್ ಅನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆರಂಭಿಸಿದರು. ಥರ್ಡ್ ಪಾರ್ಟಿ ಮೋಡ್ಸ್, ಕಸ್ಟಮ್ ರಾಂಗಳು ಮತ್ತು ಜಿಎಸ್ಐಗಳು, ಕಸ್ಟಮ್ ಚೇತರಿಕೆ TWRP , ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಪ್ರಮುಖ ಕಸ್ಟಮ್ ಕಾರ್ನೆಲ್ಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಕಿಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎಎಸ್ಯುಎಸ್ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6. ಈಗ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ನಾವು ಕೆಲವು ಗಮನಾರ್ಹವಾದವುಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮೊದಲ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ.

ಎಸ್ಯುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಎಕ್ಸ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಫೋರಮ್ಸ್

Xda ಹಿರಿಯ ಡೆವಲಪರ್ Arnova8G2 ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ASUS ZenFone ಗಾಗಿ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ 6 ಅಪ್ ಮತ್ತು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸಂಪೂರ್ಣ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅಂದರೆ 48MP ಗೆ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾದ HDR + ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಆಗಿದೆ. ಈ ಉನ್ನತ-ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಡೆತಗಳಿಗಾಗಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಮತ್ತು ವಿವರಗಳ ವಿವರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬೇಕು. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಜಿಕಾಮ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು:

  • HDR + ವರ್ಧಿಸಲಾಗಿದೆ
  • ರಾ
  • ಭಾವಚಿತ್ರ ಮೋಡ್
  • ವೀಡಿಯೊ
  • ಫೋಟೋಬೂತ್
  • ಸಮಯ ಅವನತಿ
  • ನೈಟ್ ಸೈಟ್

ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಚಲಿಸುವ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುವ ಕೈಬೆರಳೆಣಿಕೆಯ ಸಾಧನಗಳ ಪೈಕಿ ಇದು ಒಂದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಎರಡು ಕ್ಯಾಮರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕುಹರದ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ತಿರುಗುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮರಾದಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮುಂಭಾಗವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತದೆ. 180º ಔಟ್ ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ, ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ ಕೋನವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಆರ್ನೋವಾದ ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮಾಡ್ಯು ಈ ಚಲನೆಯನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಒಂದು ಸ್ಲೈಡರ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ ಬಟನ್ ಮೇಲೆ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತರಬಹುದು.

ಎಸ್ಯುಸ್ ಝೆನ್ಫೋನ್ 6 ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ ಫೋರಮ್

ಗೂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ ಜೊತೆಗೆ, ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ಝೆನ್ಫೊನ್ 6 ಘಟಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಎಎಸ್ಯುಎಸ್ನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಲಿನಿಗೇಸ್ , ಓಮ್ನಿರೊಮ್, ಕಾರ್ಬನ್ರೊಮ್ ಮತ್ತು ಟಿಡಬ್ಲ್ಯುಆರ್ಪಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಚೇತರಿಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಟಾನ್ ಕರ್ನಲ್ ಮತ್ತು ಕಿರಿಸಕುರಾ ಕರ್ನಲ್ನಂತಹ ಕಸ್ಟಮ್ ಕರ್ನಲ್ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಜನಪ್ರಿಯ ಕಸ್ಟಮ್ ರಾಂಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. . ಈ ಮೋಡ್ಗಳು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತೇಜಕ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬೇಕು. ZenFone 6 ಭಾರತದಲ್ಲಿ ASUS 6z ಆಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಇದು ಒನ್ಪ್ಲಸ್ 7 ಮತ್ತು (ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ) POCO F1 ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೈಪೋಟಿಯಾಗಲಿದೆ, ASUS ನ ಡೆವಲಪರ್ ಸೌಹಾರ್ದ ವಿಧಾನವು ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುವಂತಹ ಬಳಕೆದಾರರ ನ್ಯಾಯಯುತ ಪಾಲನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ತಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.