ಕೃತಿ ಖರ್ಬಂಡಾ ಸುಂದರ ಕೆಂಪು ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ದೈವಿಕ ಕಾಣುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಕೃತಿ ಖರ್ಬಂಡಾ ಸುಂದರ ಕೆಂಪು ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ದೈವಿಕ ಕಾಣುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 14, 2019, 09:36 IST 1313 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಬಿ-ಟೌನ್ ಸೌಂದರ್ಯ ಕೃತಿ ಖರ್ಬಂದ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಮೋಡಿಮಾಡುವ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಕೊಲೆಗಾರ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ಗೆಲ್ಲುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ. ಕ್ರಿಸ್ ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್ ಮತ್ತು ಟೆಸ್ಸಾ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಅವರ ‘ಮೆನ್ ಇನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್: ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್’ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ‘ಶಾದಿ ಮೇನ್ ಜಾರೂರ್ ಅನಾ’ ನಟಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ದಿವಾ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಕೆಂಪು ಉಡುಪಿನ ಜೊತೆಗೆ ಬಿಳಿ ನೆರಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇಂದ್ರಿಯವಾಗಿದೆ. ಅವಳು ಕನಿಷ್ಟ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು, ಅವಳ ರೇಷ್ಮೆಯ ಮೃದುವಾದ ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಸೂಕ್ತವಾದ ಜೋಲಿ ಚೀಲವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹಿಡಿದಿದ್ದಳು. ಈ ಉಸಿರು ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಅನೇಕ ಊದುಹೋಗುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟರೆಂಬುದು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ. ವೃತ್ತಿಪರ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ನಟಿ ಮುಂದಿನ ಬಾರಿಗೆ ‘ಹೌಸ್ಫುಲ್ 4’ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅನೀಸ್ ಬಾಜ್ಮಿಯವರ ‘ಪಾಗಲ್ಪಂತಿ’ ಅವರ ಕಿಟ್ಟಿ ಯಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ