ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್ ಜೊತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಡುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಹೊಳೆಯುತ್ತಾಳೆ …. – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಾಸ್ ಜೊತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಡುವ ಮೊದಲು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಹೊಳೆಯುತ್ತಾಳೆ …. – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಗುರುವಾರ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಿಶೇಷ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನಟ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಡೇಟಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಾಗಿ ಈವೆಂಟ್ಗೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು – ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬ್ರಾಂಡ್ ಅಂಬಾಸಿಡರ್ ಆಗಿದ್ದರು – ಕ್ಯಾಪ್ಟೆಡ್ ಸ್ಲೀವ್ಸ್ನ ಕಿತ್ತಳೆ ಹೊದಿಕೆಯ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ.

ತನ್ನ ಕನಸಿನಂತೆ ತನ್ನ ಮನಮೋಹಕ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಪಾಪರಾಜಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಆರೆಂಜ್ ಹೈ ಹೀಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ನೋಟವನ್ನು ಅವರು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದರು. ಅವಳ ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಇರಾ ಅವಳು ಮಿಶಾಲ್ ಕಿರ್ಪಾಲಾನಿ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಾನೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ

ರಾತ್ರಿಯ ನಂತರ, ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಅವಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಯಿತು, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಅವಳ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಗಾಯಕಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಜೊತೆ ಮತ್ತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಳು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಳು. ಅವಳು ಒಂದು ಬಗೆಯ ಉಣ್ಣೆಬಟ್ಟೆ ಟಿ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಬಗೆಯ ಉಣ್ಣೆಬಟ್ಟೆ ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು. ಅವಳು ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮ್ಯಾಂಗಲಟ್ರಾವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು.

ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ದಿ ಸ್ಕೈ ಈಸ್ ಪಿಂಕ್ಗಾಗಿ ಚಿಗುರುಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ವಾರ. ಫೋರ್ಹನ್ ಅಖ್ತರ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ತನ್ನ ಸಹ-ನಟರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಹಾಜರಿದ್ದರು. ನಿರ್ದೇಶಕ ಶೊನಾಲಿ ಬೋಸ್ ಮತ್ತು ನಟ ಝೈರಾ ವಾಸಿಂ ಸಹ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸೇರಿದರು.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಇತರ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿ, ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಸ್ನಿಫ್ಲೇಕ್ ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಯುನಿಸ್ಎಫ್ನ ಅಮೆರಿಕನ್ ಅಧ್ಯಾಯದ ಮೂಲಕ ಡ್ಯಾನಿ ಕೇಯ್ ಮಾನವೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಅವರಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ನಟ-ಲೋಕೋಪಕಾರಿ ಡ್ಯಾನಿ ಕೇಯ್ ಅವರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಇಡಲಾಗಿದೆ, ಅವರು UNICEF ನ ಮೊದಲ ಗುಡ್ವಿಲ್ ಅಂಬಾಸಿಡರ್ ಆಗಿದ್ದರು.

36 ರ ಹರೆಯದ ನಟ ಬುಧವಾರ ತನ್ನ ಕೃತಜ್ಞತೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ತೆರಳಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ ವಿನೀತ. ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ UNICEFLINEFLAKE ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನಿ ಕೇಯ್ ಹ್ಯೂಮನಿಟೇರಿಯನ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನನ್ನನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು @ ಯೂನಿಫ್ಯೂಸಾ ಧನ್ಯವಾದಗಳು! “ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲಾ ಮಕ್ಕಳ ಪರವಾಗಿ @ ಯುನಿಐಸಿಎಫ್ನೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಕೆಲಸ ಎಂದರೆ ನನಗೆ ಎಲ್ಲವೂ. ಇಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ # ಫೋರ್ ಎವರ್ ಚೈಲ್ಡ್ಗೆ ಹಕ್ಕು ಇದೆ, “ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಆದ್ದರಿಂದ ವಿನೀತ. @UNICEFUSA ಗೆ ಡ್ಯಾನಿ ಕೇಯ್ ಹ್ಯೂಮನಿಟೇರಿಯನ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು #UNICEFnowflake Ball ನಲ್ಲಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಗೌರವಿಸಿ ! @ ಯುನಿಸ್ಎಫ್ನೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಕೆಲಸ ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲಾ ಮಕ್ಕಳ ಪರವಾಗಿ ನನಗೆ ಅರ್ಥ ಎಂದರೆ ನನಗೆ ಶಾಂತಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣದ ಹಕ್ಕು #ForEveryChild pic.twitter.com/OZ4Qppc1y4

– ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ (@ಪಿರಿಯಾಂಕಚೋಪ್ರಾ) ಜೂನ್ 12, 2019

ನಟ ಯುನಿಸೆಫ್ ಗುಡ್ವಿಲ್ ಅಂಬಾಸಿಡರ್, ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿ ಅವರು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಎಥಿಯೋಪಿಯಾಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದರು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ತನ್ನ ಕೊಡುಗೆಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಅವರು ಯುನೈಟೆಡ್ ನೇಷನ್ ನ ಜಾಗತಿಕ ಗರ್ಲ್ ಅಪ್ ಕ್ಯಾಂಪೇನ್ ನ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣ, ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಮಾರ್ಗಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಲು ಹಲವು ಎನ್ಜಿಒಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜೂನ್ 14, 2019 09:30 IST