ಪರದೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ದಿ ಗರ್ಲ್ ಆನ್ ದಿ ಟ್ರೈನ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಎಂಬ ಅಧಿಕೃತ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು

ಪರದೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ದಿ ಗರ್ಲ್ ಆನ್ ದಿ ಟ್ರೈನ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಎಂಬ ಅಧಿಕೃತ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು

“ಗರ್ಲ್ ಆನ್ ದಿ ಟ್ರೈನ್” ನ ಅಧಿಕೃತ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಟಿ ಪರೀನೆತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಎಮಿಲಿ ಬ್ಲಂಟ್ರೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಹಾಲಿವುಡ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ನಲ್ಲಿ ನಾಯಕನನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅನಿವಾರ್ಯ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಂಟ್ರ ಅಭಿನಯವು ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಬೀಸುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಅವಳು ಕಂಡುಕೊಂಡಳು.

“ಅವಳು ತುಂಬಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ್ದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಭಿನಯಿಸಲು ನನಗೆ ಒಂದು ಸವಲತ್ತು.ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತಾನು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಮತ್ತು ಆಕೆಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿರುವ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಆಡುವಾಗ ಅವಳು ನಟನಾಗಿ ತೋರಿಸಿದ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಶ್ರೇಣಿಯು ಅವಳು ಯಾವ ಅದ್ಭುತ ನಟನೆಂದು ತೋರಿಸಿಕೊಟ್ಟಿತು, “ಪರಾನೀತಿ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

“ಯಾವುದೇ ನಟ ಪ್ರೀತಿಯ ಚಿತ್ರದ ರೀಮೇಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಮೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲವಾದರೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ನಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮೂಲಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಮಿಲಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧದ ನಾಯಕ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಅದನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾದ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ “ಸಮಾನಾಂತರಗಳನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಅಂಶವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಮೂಲ ಚಿತ್ರವು ಜನರಿಂದ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆಯಾದ್ದರಿಂದ, ನನ್ನ ಚಿತ್ರವೂ ಸಹ ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಹೋಲಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತರಲು ನನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು, “Parineeti ಹೇಳಿದರು.

ಪೌಲಾ ಹಾಕಿನ್ಸ್ರವರ 2015 ರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರಾಟದ ಪುಸ್ತಕದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ವಿಚ್ಛೇದನ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಕಥೆಯು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ, ಕಾಣೆಯಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ಯಾರಿನೇಟಿಗಾಗಿ, ಕಥೆಯ ಎಮಿಲಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೋಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಉಲ್ಲೇಖವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದೆ: “ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನನ್ನನ್ನು ಸವಾಲು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಮತ್ತು ಅಭಿನಯದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.ಈ ಪಾತ್ರವು ನನಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಬಹುಮುಖತೆಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

“ಎಮಿಲಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಹೇಗೆ ನಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಪೂರ್ವತೆಯೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದನೆಂಬುದನ್ನು ಜನರು ನೋಡಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕರಾಗುತ್ತಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”

ರಿಲಯನ್ಸ್ ಎಂಟರ್ಟೇನ್ಮೆಂಟ್ನಿಂದ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ, ಚಿತ್ರವನ್ನು ರಿಬ್ಬು ದಾಸ್ಗುಪ್ತರು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.