ಪೆಲೋಸಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರು 'ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರಂಪ್ನ ಅನೈತಿಕ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಆರೋಪಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಪೆಲೋಸಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರು 'ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರಂಪ್ನ ಅನೈತಿಕ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಆರೋಪಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರ ಬುಧವಾರ ನೀಡಿದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ಪ್ರಕಾರ , ಹೌಸ್ ಸ್ಪೀಕರ್ ನ್ಯಾನ್ಸಿ ಪೆಲೋಸಿ, ಡಿ-ಕಾಲಿಫ್, ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಅವರನ್ನು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತವಾಗಿ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಕರೆದೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವಂತೆ ಅವರು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು.

“ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು? ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಅನೈತಿಕ ನಡವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತುಕೊಳ್ಳಬಹುದು? ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಧಿಕಾರ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.” ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇಳಿದರು.

“ಇವುಗಳೆಲ್ಲವೂ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ಅದು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಸುದ್ದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ಆರೋಗ್ಯ ರಕ್ಷಣೆ, ಹಣಪಾವತಿ ಮತ್ತು ಕಾನೂನಿನ ಮೇಲೆ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಪುರಾವೆ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರ ಇಷ್ಟವಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು “ಸ್ವಚ್ಛ ಸರ್ಕಾರ” ವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

[ಸೆನೆಟ್ ಮೆಜಾರಿಟಿ ಲೀಡರ್] ಮಿಚ್ ಮೆಕ್ ಕಾನ್ನೆಲ್, [ಆರ್-ಕಿ] , ಮತ್ತು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ಅವರು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಜಾನ್ ಡೆಲನಿ: ಟ್ರಂಪ್ಸ್ ‘ಡರ್ಟ್’ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ‘ಯು.ಎನ್.ಅಮೆರಿಕನ್,’ ನಾಯಕರು ‘ಕರುಣೆ’ ತೋರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಕರೆ

ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ರ ಆರ್ಥಿಕ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗಳು, ಪರಮಾಣು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದವು ಮತ್ತು ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ದಾಟಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪೆಲೋಸಿ ಸೂಚಿಸಿದರು. “ಹಣವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ,” ಅವಳ ಬೆರಳು ಬೆಳೆದೊಡನೆ ಹೇಳಿದರು.

ಟ್ರಂಪ್ಗೆ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ನರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಟೀಕಿಸುವ ಏಕೈಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅವಳು ಅಲ್ಲ. ಎಬಿಸಿಯ ಜಾರ್ಜ್ ಸ್ಟಿಫನೊಪೊಲೊಸ್ಗೆ ಸೂಚಿಸಿದ ನಂತರ ಎಫ್ಬಿಐಗೆ ತಿಳಿಸದೆಯೇ ಅವರು ವಿದೇಶಿ ವಿರೋಧಿ ಸಂಶೋಧನೆ ಕೇಳಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ, ಎಮ್ಎಸ್ಎನ್ಬಿಸಿಯ ಮಿಕಾ ಬ್ರಿಸೀನ್ಸ್ಕಿ ಅವರು ಜಿಓಪಿ ಮುಖಂಡರನ್ನು ಅವರನ್ನು ಸವಾಲು ಮಾಡದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಗುರಿಯಾದರು.

ಅವರು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೌಸ್ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ನಾಯಕ ಕೆವಿನ್ ಮೆಕಾರ್ಥಿ, ಆರ್ ಕ್ಯಾಲಿಫ್ ಎಂದು ಕರೆದರು . , ಹೌಸ್ ಇಂಟಲಿಜೆನ್ಸ್ ಕಮಿಟಿಯ ಚೇರ್ಮನ್ ಆಡಮ್ ಸ್ಕಿಫ್, ಡಿ ಕ್ಯಾಲಿಫ್ ಎಂದು ಟ್ರಂಪ್ನ ಹಕ್ಕು ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸಿತು . , ಅವರು ರಷ್ಯಾದ ಆಪರೇಟಿವ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದಾಗ ಎಫ್ಬಿಐಗೆ ತಿಳಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಗುರುವಾರ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಪೆಲೋಸಿ ಕೂಡ “ದೇಶದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಏನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಬೇಕು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕಿಲ್ಮಡೆ: ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟ್ರಮ್ ‘ದಾಳಿಗಳಿಗೆ ಸ್ವತಃ ತೆರೆಯಿತು,’ 2020 ರಿವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಡರ್ಟ್ ಸಿಗುವುದರಲ್ಲಿ ಗೋಪ್ಯತೆಯ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು

ಟ್ರಮ್ಪ್ ತನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಷಿಫ್ ನಂತಹ ಡೆಮಾಕ್ರಟಿಕ್ ಸೆನೆಟರ್ಗಳು ಎಫ್ಬಿಐ ಅನ್ನು ಕರೆಯಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವಿದೇಶಿ ಮೂಲಗಳೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾನೂನು ಜಾರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರೆ ಅವನು ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

“ಎಷ್ಟು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ! ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಮಾಜಿ ಆಡಳಿತವು ತನ್ನ ಅಭಿಯಾನದ ಮೇಲೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಮಾಡಿದೆ ಎಂಬ ತನ್ನ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಚೆಗೆ ತಿರುಗಿದನು. “ಇದು ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಆಫ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ರಾಜಕೀಯ ಹಗರಣ. ಅವರು ಉದ್ಗರಿಸಿದರು.

ರಶಿಯಾ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತನ್ನ ಪಕ್ಷದ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದಂತೆ ಪೆಲೋಸಿ ತನ್ನ ಗುರುವಾರ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಅಲ್ಲದೆ ಗುರುವಾರ, ಸ್ಕಿಫ್ ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಆಜ್ಞಾ ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಜಾರಿಮಾಡಿತು ಟ್ರಂಪ್ನ ಮಾಜಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಭದ್ರತಾ ಸಲಹೆಗಾರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳ ಮೈಕೆಲ್ ಫ್ಲಿನ್ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಉಪ ಪ್ರಚಾರ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ರಿಕ್ ಗೇಟ್ಸ್.