ಮತ್ತು ಆ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್: ಗುರುವಾರ ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು

ಮತ್ತು ಆ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್: ಗುರುವಾರ ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು – ಎನ್ಬಿಸಿ ಕ್ರೀಡೆಗಳು

ಇಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು . ಇಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು:

ಏಂಜಲ್ಸ್ 5, ರೇಸ್ 3 : ಈ ನಾಲ್ಕನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಹೊರಬಂದಿತು, ಈ 36 ನಿಮಿಷಗಳ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಆದರೆ ಶೋಯಿ ಓತನಿ 4-ಫಾರ್ -4, ಮೂರು-ಆರ್ಬಿಐ ದಿನದಂದು ಸೈಕಲ್ಗಾಗಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ನಾವು ಗಮನಿಸಿದಂತೆ, ಓಹ್ತನಿ ಮೊದಲ ಜಪಾನಿಯರು ಮೇಜರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಚಕ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಡೆಯಲು-ಜನಿಸಿದ ಆಟಗಾರ. ಮೊದಲಿಗೆ ಏಂಜಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಹೋಮರ್ನ ಗೆಲುವಿನ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದನು, ಆದರೆ ಅವನು ಕೂಡಾ ಆಲ್ಬರ್ಟ್ ಪೂಜೋಲ್ಸ್ ‘ಐದನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ ಎರಡು-ರನ್ ಹೋಮರ್. ಆ ಹೋಮರ್ ಏಂಜಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೂಜೋಲ್ಸ್ 200 ನೇ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದು, ದೊಡ್ಡ ಲೀಗ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ತಂಡಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಆರನೇ ಆಟಗಾರನಾಗುತ್ತಾನೆ.

ನಾನು ಬಹುಶಃ ಮಾರ್ಕ್ ಮ್ಯಾಕ್ಗ್ವೈರ್ ಮತ್ತು ಜಿಮ್ಮಿ ಫಾಕ್ಸ್ರನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಊಹಿಸಿದರೆ, ಯಾರು ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನಲ್ಲಿ 176 ಜನರನ್ನು ಮಾತ್ರ ತಪ್ಪಾಗಿ ಊಹಿಸಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಊಹಿಸಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಲ್ಲಿ ನಾನು ಬಹುಶಃ ರಾಫೆಲ್ ಪಾಲ್ಮಿಯೋರೊ ಮತ್ತು ಮನ್ನಿ ರಾಮಿರೆಜ್ರನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ಗ್ರಿಫಿ ಜೂನಿಯರ್ನಲ್ಲಿ 200 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಅವರ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ರೆಡ್ಸ್ ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ದೂರದಿಂದ ನಿಮಗೆ ವೈಫಲ್ಯದ ವೈಫಲ್ಯವು ಮತ್ತೆ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಥಿಂಗ್ ಅವರು ಒಂಭತ್ತು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರ ಮೊದಲ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 40 ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು 30 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಅವರು ನಿರಂತರವಾಗಿ 100 ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಋತುವನ್ನು ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಎಳೆದ ಮಂಡಿರಜ್ಜುಗಳಿಂದ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ .

ಬ್ಲೂ ಜೇಸ್ 12, ಒರಿಯೊಲಸ್ 3 : ದಿ ಜೇಸ್ ದಿನದಲ್ಲಿ 17 ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ರ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಋತುವಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ 12 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಕಾಳಜಿಯಿಲ್ಲ ಇದು ಇಂದು. ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾವೆನ್ ಬಿಗ್ಗಿಯೋ ಟೊರೊಂಟೊದ ಏಳು ರನ್ಗಳ ಆರನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯ ಮತ್ತು ಏಳನೆಯ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಹೋಮರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಲೌರ್ಡೆಸ್ ಗುರ್ರಿಯಲ್ ಜೂನಿಯರ್ ಆ ದೊಡ್ಡ ಇನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದರು, ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮೂರು ಜನರನ್ನು ಓಡಿಸಿದರು. ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಗೆರೆರೋ ಜೂನಿಯರ್ ಮತ್ತು ಡ್ಯಾನಿ ಜಾನ್ಸನ್ ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎರಡು RBI ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಬ್ರೇವ್ಸ್ 6, ಪೈರೇಟ್ಸ್ 5 : ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಐದನೇ ಬಾರಿಗೆ ಜೋ ಮಸ್ಗ್ರೊವ್ . ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಫ್ರೆಡ್ಡಿ ಫ್ರೀಮನ್ ನ್ನು ಮೂರು ಬಾರಿ ಟೈ ಮತ್ತು ನಂತರ ಜೋಶ್ ಡೊನಾಲ್ಡ್ಸನ್ – ಮಸ್ಗ್ರೂವ್ನೊಂದಿಗೆ “ನನ್ನನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ” ಯಾರು? ಇತರ ದಿನ – ನಂತರ ಅವರ ಮುಂದೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಆರ್ಬಿಐ ಏಕೈಕ ಆಫ್ ಹಿಟ್. ನಂತರ ಎರಡು ಬ್ಯಾಟರ್ಗಳು 2-2ರಲ್ಲಿ ದ್ವಿಗುಣಗೊಂಡಿದೆ, ಓಝೀಬಿ ಆಲ್ಬೀಸ್ ಇದು 5-2, ಮಸ್ಗ್ರೋವ್ನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಈ ನಾಲ್ಕು-ಪಂದ್ಯಗಳ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ನೇರವಾದ ಪೈರೇಟ್ಸ್ ಅನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ – ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಎನ್ಎಲ್ ಪೂರ್ವವನ್ನು ಒಂದು ಪಂದ್ಯ ಮತ್ತು ಅರ್ಧದಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ.

ಟ್ವಿನ್ಸ್ 10, ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ 5 : ಬಿಗ್ ಇನಿಂಗ್ಸ್ ನಿನ್ನೆ ದಿನದ ಕ್ರಮವಾಗಿತ್ತು. ಇಲ್ಲಿ ಆರನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಆರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ನೆಲ್ಸನ್ ಕ್ರೂಜ್ ತನ್ನ ಹಳೆಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅಸಭ್ಯ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಿದ್ದರು, ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಒಂದು ಹೋಮರ್ ಹೊಡೆಯುವ ಮತ್ತು ಮೂರು ಚಾಲನೆ. ಸಿ.ಜೆ. ಕ್ರಾನ್ ತುಂಬಾ ಆಳವಾದ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಕೆಪ್ಲರ್ ಒಂದೆರಡು .

ಡೈಮಂಡ್ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ 5, ನ್ಯಾಷನಲ್ಸ್ 0 : ಝಾಕ್ ಗ್ರೀನ್ಕೆ ಎಂಟನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ-ಹಿಟ್ಟನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಏಳು ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಎರಡು ಹಿಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೂರನೇ ಶೌಟ್ಔಟ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟರು. ಇನಿಂಗ್ಸ್ ಹೊಡೆಯುವ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಅವಧಿಯ ಮಳೆ ವಿಳಂಬದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ದೂರವಾಗಲು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅದನ್ನು ಮುಗಿಸಲು 75 ಪಿಚ್ಗಳು ಮಾತ್ರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಅಲೆಕ್ಸ್ ಅವಿಲ ಮತ್ತು ಜಾರ್ಡ್ಡ್ ಡೈಸನ್ ಅರಿಜೋನಕ್ಕೆ ಹೋರಾಡಿದರು, ಅದು ಎಂಟು ಎಂಟು ಗೆದ್ದಿದೆ.

ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ 7, ರೇಂಜರ್ಸ್ 6 : ರೇಂಜರ್ಸ್ ತಂಡವು 4-0ರ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಎರಡನೇ ಅರ್ಧದ ನಂತರ 6-1 ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು ಆದರೆ ಸಾಕ್ಸ್ ಅವರ ದಾರಿಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಿತು. ಬಾಸ್ಟನ್ ಓಟಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಏಳು ರನ್ಗಳು ಹೋಮರ್ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿವೆ, ಜೊತೆಗೆ ಜಾಕಿ ಬ್ರಾಡ್ಲಿ ಜೂನಿಯರ್ . ಎರಡನೇಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ರನ್ಗಳ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹೊಡೆದು, ಮತ್ತು ಜೆಡಿ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ , ಮೈಕೆಲ್ ಚಾವಿಸ್ ಮತ್ತು ರಾಫೆಲ್ ಡೆವರ್ಸ್ ಸೋಲೋ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದು. ಕ್ಸಂದರ್ ಬೊಗಾರ್ಟ್ಸ್ ಏಳನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ ಸೋಲೋ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ 6-6 ಟೈ ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಿತು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿತು ಪುನರಾಗಮನ.

ರಾಯಲ್ಸ್ 7, ಟೈಗರ್ಸ್ 3 : ರಾಯಲ್ಸ್ ತಂಡವು ನೆಬ್ರಸ್ಕಾದಲ್ಲಿ ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ಪ್ರಮುಖ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಕಾಲೇಜ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೀರೀಸ್ಗೆ ಹಬ್ಬದ ಭಾಗವಾಗಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು 25,454 ರ ಮಾರಾಟದ ಜನಸಂದಣಿಯಾಗಿದ್ದು, ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ ಅಥವಾ ಕನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಅವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಆಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಅನುಮಾನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಿಕಿ ಲೋಪೆಜ್ , ಕ್ರಿಟೈನ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯಕ್ಕಾಗಿ ಆಡಿದ, ಇದು ಟಿಡಿ ಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತದೆ ಒಮಾಹಾದಲ್ಲಿನ ಅಮೆರಿಟ್ರೇಡ್ ಪಾರ್ಕ್, ಉತ್ತಮವಾದ ಮರಳಿಬರುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಆಟದ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಿಕ್ ಮಾಡಲು ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಸೋಲೋ ಹೋಮರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ವ್ಹಿಟ್ ಮರ್ರಿಫೀಲ್ಡ್ ಒಂದೆರಡು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಎರಡು ಮತ್ತು ಹೋಮರ್ ಬೈಲೆಯ್ ಆರು shutout ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎಸೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ 5, ಯಾಂಕೀಸ್ 4 : ಲೀಯೂರ್ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಟಿಮ್ ಅಂಡರ್ಸನ್ ಮೂರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಹೋಮರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಆಡಮ್ ಒಟ್ಟಾವಿನೊ ಆಫ್ ಸೊಲೊ ಹೋಮರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಏಳನೇಯಲ್ಲಿ ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. . ತನ್ನ ಹೋಮರ್ನಲ್ಲಿ ಗಾರ್ಸಿಯಾ:

“ನಾನು ಉತ್ತಮ ಪಿಚ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ. ನಾನು ಹೋಮರ್ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಮೂಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. “

ಭಾಷಾಂತರಕಾರನ ಮೂಲಕ, ಖಾಲಿ ಬೇಸ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲೀಷೆ ಭಾಷೆ ತಡೆಗೋಡೆಗೆ ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಐದರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಕೀಸ್ 9, ಪಾಡ್ರೆಸ್ 6 : ಚಾರ್ಲಿ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಮನ್ ಎರಡು homers ಹಿಟ್, ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ನಾಲ್ಕು ಹಿಟ್ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಆರ್ಬಿಐ ಮುಗಿಸಿದರು. ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಮನ್ 11 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 25 (.440) ನಾಲ್ಕು ಹೋಂ ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು 10 ಆರ್ಬಿಐ ಆರು ಆಟಗಳಲ್ಲಿ. ಜೋನ್ ಗ್ರೇ ಒಂದು ಒರಟಾದ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಬಂದೆ ಆದರೆ ಅವನು ಆರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹತ್ತು ಜನರನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಟ್ರೆವರ್ ಸ್ಟೋರಿ ಸಹ ಮನೆಯಾಗಿದೆ. ರಾಕೀಸ್ 12 ಮನೆಯಲ್ಲಿ 11 ರಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಮನ್ನಿ ಮಕಾಡೋ ಪಾಡ್ರೆಸ್ಗಾಗಿ ಸೋತ ಕಾರಣದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಹೋಮರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು.

ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ 7, ಮರಿಗಳು 3 : ಕ್ಲೆಟನ್ ಕೆರ್ಷಾ ಸ್ವತಃ 3-0 ನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಕಂಡುಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆರು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಆರನೇ ಗೆಲುವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಅವರ ಅಪರಾಧದಿಂದ ಅವರು ಪ್ರಮುಖ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಕೋಡಿ ಬೆಲ್ಲಿಂಗರ್ ಆಗಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದರು ಎರಡು homers ಹಿಟ್ ಮತ್ತು ಮೂರು ರಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮುನ್ಸಿ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ಫ್ರೀಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ಎರಡು ರನ್ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಕಾರ್ಡಿನಲ್ಸ್ 4, ಮೆಟ್ಸ್ 4 – ಸಸ್ಪೆಂಡೆಡ್ :

ಈ ಜೊತೆ ಹೋಲಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಸಂವೇದನೆ ಇಲ್ಲ
ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿದ ಅನಿಮೇಷನ್, ಆನಂದದ ಸ್ಥಿತಿ

ಸುತ್ತುವರಿದ ಆಕಾಶದಿಂದ ನನ್ನ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ –
ನಾಲಿಗೆ-ಕಟ್ಟಿದ ಮತ್ತು ತಿರುಗುವಿಕೆಯು ಕೇವಲ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಹೊಂದುವ ಅಸಮರ್ಪಕ, ನಾನು

@craigcalcaterra ಅನುಸರಿಸಿ

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಜಾಹೀರಾತು-ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು = "{" ಬೆಕ್ಕು ": [" ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ "]," ಕ್ರೋಮ್ ":" "", ಕಾಗ್ [ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು] ": []," ಕ್ಯಾಗ್ [ವಿಭಾಗಗಳು] ": "ಕಾಗ್ [ತಂಡಗಳು]": ["ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ಯಾಂಕೀಸ್"]} "ಡಾಟಾ-ಕಾಮ್-ಸ್ಕೋರ್-ಟ್ರಾಕ್ಡ್ =" ಫಾಲ್ "ಡೇಟಾ-ಓಮ್ನಿಚರ್ =" ಅಗ್ರಗಣ್ಯ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು "]," ಕ್ಯಾಗ್ [ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು] ": "{" pagename ":" / 2019 / 06 / 14 / start-rehab-assignment ಗೆ aaron- ನ್ಯಾಯಾಧೀಶ / "," context_data ": {" nbcs.contenthub ":" ಕ್ರೀಡೆ ಚರ್ಚೆ "," nbcs.business ":" ಕ್ರೀಡಾ ಚರ್ಚೆ ಸೈಟ್ಗಳು "," nbcs.blog ":" ಹಾರ್ಡ್ಬಾಲ್ಟಾಕ್ "," nbcs.league ":" MLB "," nbcs.sport ":" ಬೇಸ್ ಬಾಲ್ "," nbcs.contenttitle ":" ಆರೋನ್ ಜಡ್ಜ್ "nbcs.author": "ಕ್ರೈಗ್ ಕಾಲ್ಕಾಟೆರಾ", "nbcs.contenttype": "ಪೋಸ್ಟ್", "nbcs.contentid": 687395}} "id =" post-687395 "> ರಿಹಾಬ್ ನಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು”

ಈ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದಂದು ಯಾಂಕೀಸ್ ಆರೋನ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಪುನರ್ವಸತಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು ಇಂದು ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಸ್ಕ್ರಾನ್ಟನ್ / ವಿಲ್ಕೆಸ್-ಬಾರ್ರೆ ಜೊತೆ ನಿಯೋಜನೆ.

ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ. ಯಾಂಕೀಸ್ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವವರೆಗೂ ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇರುತ್ತಾರೋ, ಈ ವಿಷಯಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಲು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುತ್ತವೆ, ಪ್ರಾಯಶಃ ಅವನ ಮುಂದೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ವಾರಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೈನರ್ ಲೀಗ್ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಲಬ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ. ಹಿನ್ನಡೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ.

ಎಪ್ರಿಲ್ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಗಮನಾರ್ಹ ಓರೆಯಾಗಿದ್ದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು 20 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಹೋಮರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 288 / .404 / .521 ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದರು.

@craigcalcaterra ಅನುಸರಿಸಿ