ಯೂರೇಶಿಯನ್ ಡಾಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗದ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ಗಳನ್ನು ಆಪಲ್ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಯೂರೇಶಿಯನ್ ಡಾಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗದ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ಗಳನ್ನು ಆಪಲ್ ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಆಪಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್, ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ 12-ಇಂಚ್, ಆಪಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ 12-ಇಂಚ್ 2019, 2019 ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್, ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ 12-ಇಂಚ್ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು, 2019 ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಈ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಹೊಸ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ 12-ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ.

ಆಪಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ ರೂಮರ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರ, ಯುರೇಷಿಯಾ ಆರ್ಥಿಕ ಆಯೋಗ (ಇಇಸಿ) ಏಳು ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಮಾದರಿಗಳು ನೋಂದಾಯಿಸಿದೆ. ಸಾಧನಗಳನ್ನು “ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಗಳು” ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿವೆ: A2141, A2147, A2158, A2159, A2179, A2182, ಮತ್ತು A2251. ಈ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಹೊಸ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ 12-ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ.

ಈ ವರ್ಷ 12-ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ನ ನವೀಕರಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಆಪಲ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾದರಿ 2017 ರಿಂದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ವಯಸ್ಸನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ-ಪೀಳಿಗೆಯ 12-ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಟಚ್ಬಾರ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಮೊದಲ-ಪೀಳಿಗೆಯ ಬಟರ್ಫ್ಲೈ ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಒಂದು ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಇರುತ್ತದೆ.

ಇತರ ಸಾಧ್ಯತೆಯೆಂದರೆ, ಆಪಲ್ ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ 16 ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು. ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಮಿಂಗ್-ಚಿ ಕುವೊ ಹೊಸ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಪ್ರೋ 16-ಇಂಚಿನ ಮತ್ತು 16.5-ಇಂಚಿನ ನಡುವೆ ಪರದೆಯ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದರು.

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಈ ಹೊಸ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಪ್ರೋ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಉನ್ನತ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನೋಟ್ಬುಕ್ 2021 ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲಾಯಿತು ಎಂದು ನಂತರ ವರದಿ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ 16 ಇಂಚಿನ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಪ್ರೊಗಾಗಿ OLED ಪರದೆಯ ಸರಬರಾಜು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಸಹ ಓದಿ : ಆಪಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ಬುಕ್ ಏರ್ 2018 ವಿಮರ್ಶೆ: ಹೌದು, ನೀವು ಐಕಾನ್ ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು

ARM- ಆಧರಿತ ಸಿಪಿಯುಗಳಿಗಾಗಿ ಮ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಟೆಲ್ ಸಂಸ್ಕಾರಕಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಊಹೆ ಕೂಡ ಇದೆ. ಎಎಮ್ಆರ್-ಆಧಾರಿತ ಚಿಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮ್ಯಾಕ್ಗಳು ​​2020 ರಲ್ಲಿ ಬರಬಹುದೆಂದು ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ವರದಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ಆಕ್ಸಿಯಸ್ನ ವರದಿಯು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು “ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಇಂಟೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು” ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿತ್ತು.