ರಾಂಡಮ್: ಜೆಲ್ಡಾ: ಲಿಂಕ್ನ ಅವೇಕನಿಂಗ್ ಫೀಚರ್ಸ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆನ್ ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಆಂತರಿಕ ಅಲಂಕರಣ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

ರಾಂಡಮ್: ಜೆಲ್ಡಾ: ಲಿಂಕ್ನ ಅವೇಕನಿಂಗ್ ಫೀಚರ್ಸ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆನ್ ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಆಂತರಿಕ ಅಲಂಕರಣ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

ಇದು ಎಲ್ಲ ವಿವರವಾಗಿದೆ

ಲಿಂಕ್

ದ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಪ್ ಜೆಲ್ಡಾ: ಲಿಂಕ್ನ ಅವೇಕನಿಂಗ್ ನಮ್ಮ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ವಿಚ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ ಭಾವನೆಯು E3 ನಲ್ಲಿ ಆಟದೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ಕೈಯಿಂದಲೇ ಮಾತ್ರ ಬೆಳೆದಿದೆ. ಗೇಮ್ ಬಾಯ್ ಮೇಲೆ 1993 ಕ್ಲಾಸಿಕ್ನ ಅದ್ಭುತವಾದ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಇದು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹೊಸ ತುಣುಕನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹದ್ದು ಕಣ್ಣಿನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಪ್ರತಿ ಟ್ರೈಲರ್ನ ಪ್ರತಿ ಫ್ರೇಮ್ನ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ – ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ @ ಸ್ಟೆಲ್ತ್ 40k ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಮಾರಾಟದ ಹೌಸ್ ಒ ‘ಬನಾನಾಸ್ ಒಳಗೆ ಈ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ.

ಕೆಳಗಿರುವ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುವಂತೆ, ಮಾರಾಟದ ಹಾಸಿಗೆಯನ್ನು ಒಂದು ಆರಾಮದಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡವು ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸುಡಲು ಭಯಪಡುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆಟದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇತರ ಸಣ್ಣ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ಊಹಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಕೋಣೆಯ ಉಳಿದ ಭಾಗವು ಮೂಲಾಂಶದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಮಡಕೆಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಸ್ವಿಚ್ (ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ), ಮತ್ತು ಮೂಲ (ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ)

ಎಲ್ಲ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ರೀತಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ; ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು ಇನ್ನೂ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿವೆ, ಆದರೆ ಈಗ ನಾವು 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬ ಅರ್ಥವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಓದಲು ನೀವು, ನಿಮ್ಮ ತಾಜಾ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿದೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಆಟದ ಈ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಲಿಂಕ್ನ ಅವೇಕನಿಂಗ್ ಗುಡೀಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ; E3, ಸೀಮಿತ ಆವೃತ್ತಿಯ ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಆರಾಧ್ಯ ಲಿಂಕ್ amiibo ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಯಿತು.

ನೀವು ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಾ? ಕೊಹಾಲಿಂಟ್ ದ್ವೀಪದಾದ್ಯಂತ ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಆಶಿಸುತ್ತೀರಿ? ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

[ twitter.com ಮೂಲಕ]