ಲೈಲಾ ರಿವ್ಯೂ: ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿಯ ಮಾಪನ ಸಾಧನೆ ಚಿಲ್ಲಿಂಗ್ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಟೇಲ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಲೈಲಾ ರಿವ್ಯೂ: ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿಯ ಮಾಪನ ಸಾಧನೆ ಚಿಲ್ಲಿಂಗ್ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಟೇಲ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಲೈಲಾ ಒಂದು ಇನ್ನೂ ವಾಲಿಕೊಂಡಿರುವ ಕುರೇಶಿ. (ಇಮೇಜ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್)

ಪಾತ್ರವರ್ಗ: ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ, ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ, ಆರಿಫ್ ಜಕರಿಯಾ, ಸಂಜಯ್ ಸೂರಿ, ಸೀಮಾ ಬಿಸ್ವಾಸ್, ಅಶ್ವತ್ ಭಟ್, ಅನುಪಮ್ ಭಟ್ಟಾಚಾರ್ಯ, ಆಕಾಶ್ ಖುರಾನಾ, ಜಗ್ಜೀತ್ ಸಂಧು

ನಿರ್ದೇಶಕರು: ದೀಪಾ ಮೆಹ್ತಾ, ಶಂಕರ್ ರಾಮನ್ ಮತ್ತು ಪವನ್ ಕುಮಾರ್

ರೇಟಿಂಗ್: 4 ಸ್ಟಾರ್ಸ್ (5 ರಲ್ಲಿ)

ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ, ಜೂನ್ 14 ರಂದು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಬಾರಿಗೆ ಲೈಲಾ , ರಾಜಕೀಯ ಶಕ್ತಿ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆಯ ಭ್ರಮೆಗಳು, ಗೀಳಿನ ಅಸಾಧಾರಣತೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಜಾತಿ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆಗಳಿಂದ ಉದ್ಭವವಾಗುವ ಮಹಿಳೆಯರ ದೌರ್ಜನ್ಯವು ಆಳವಾದ ಬೇರುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಬಗ್ಗೆ. ಇದು ನಿರ್ಮಿಸುವ ದುಃಸ್ವಪ್ನ ಸನ್ನಿವೇಶವು ದೂರದ ಅಥವಾ ಕಾಲ್ಪನಿಕವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ತೀವ್ರತರವಾದ ನೀರಿನ ಕೊರತೆ, ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಿತ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ, ಆರ್ಗನ್ ಕೊಯ್ಲು ಮಾಡುವ ರಾಕೆಟ್ಗಳು, ಬುದ್ಧಿಜೀವಿಗಳ ಮೇಲೆ ದಾಳಿಗಳು – ನಾವು ವಾಸಿಸುವ ಭೀಕರವಾದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಆಳವಾಗುವುದು ಸುಲಭ.

ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬರೆಯುವ, ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಸರಣಿ ನಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟ ಭಯವನ್ನು ಬಡಿಯುತ್ತದೆ. ನಾವು ಬದಲಿಗೆ ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಬರವಣಿಗೆಯಿಂದ ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಸಂಭವನೀಯ ಮತ್ತು ಮುಟ್ಟಬಹುದಾದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಬೇರೂರಿದೆ. ಬಿಗಿಯಾದ ಬರವಣಿಗೆಯ ಸಾಮಾರ್ಥ್ಯ, ತಾಂತ್ರಿಕ ಕೈಚಳಕ ನಿರಂತರ ಮತ್ತು ವಾಲಿಕೊಂಡಿರುವ ಕುರೇಶಿ ಅಳತೆ ಮುನ್ನಡೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಲೈಲಾ ಬಲಪಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಏಕಚಕ್ರಾಧಿಪತ್ಯ ಚಳಿಗೆ ಶಾಖೋಪಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಅದರ ಪರಿಶೋಧನೆಯ ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಚೈಲಿಂಗ್ ಕಥೆ ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕ್ರಮೇಣವಾಗಿ ಒಂದು ಮರ್ಕಿ, ಒರಟಾದ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದೊಳಗೆ ಮಾನವೀಯತೆಯು ಭೂಮಿಗೆ ಓಡಿಹೋಗಿರುವ ಓಲಿಗಾರ್ಕಿಯವರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವೇ ಶುದ್ಧ ಮತ್ತು ದೈವದತ್ತ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ltila45g

ಇನ್ನೂ ಲೀಲಾದಿಂದ . (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಯೂಟ್ಯೂಬ್ / ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ )

ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಆಸ್ಹೆನ್, ಮಂದವಾದ ನೀಲಿ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಮಫಿಲ್ಡ್ ಲೈಟಿಂಗ್ನ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಚಿನ್ನದ ಸ್ಫೋಟಗಳಿಂದ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಇದು ಆರು ಎಪಿಸೋಡ್ ಸರಣಿಯ ಡಿಸ್ಟೋಪಿಕ್ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸೂಕ್ತ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ದೀಪಾ ಮೆಹ್ತಾ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ, ಶಂಕರ್ ರಾಮನ್ ಮತ್ತು ಪವನ್ ಕುಮಾರ್ (ಪ್ರತಿ ಎರಡು ಪ್ರಸಂಗಗಳು), ಮೆಹ್ತಾ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ವರ್ಷ 2047. ಕಥೆ ಆರ್ಯವರ್ಟಾ ಎಂಬ ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕ್ರೂರ, ಸರ್ವಾಧಿಕಾರಿ ಆಳ್ವಿಕೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ, ರಾಷ್ಟ್ರದ ವರ್ಗ, ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಮಾರ್ಗಗಳ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ವಿಭಾಗಗಳು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗೋಡೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ, ಮಿಶ್ರ-ರಕ್ತದ ಮಕ್ಕಳ ದೇಶವನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವ ಅಧಿಕೃತ ಕಡ್ಡಾಯ ಚಾಲನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಅವಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಮಗಳಿಗೆ ತನ್ನ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಮುದಾಯದ ಹುಡುಕಾಟಗಳ ಹೊರಗೆ ಮದುವೆಯಾದ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ.

ಆದರೆ, ಆರ್ಯವರ್ಟಾದಲ್ಲಿನ ಆಳವಾದ, ಅವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಬಿರುಕುಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಗುರುತಿನ ಏಕೈಕ ಪ್ರಚೋದಕವಲ್ಲ; ಲಿಂಗ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯೂ ಸಹ ಯಾವ ವಲಯದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಮತ್ತು ಯಾವ ಪ್ರಜೆಯ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಭವನೀಯವಾಗಿ ಸಂಭವನೀಯತೆಯು ಇಲ್ಲಿ ಸಂರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ, ನಾಯಕನ ಸಂವಹನಗಳಿಂದ (ಎಪಿಸೋಡ್ 2 ರಲ್ಲಿ) ಒಂದು ಅನಾಥ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಶಾಂತಿಟೌನ್ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಅಡಿಗೆರೆ ಹಾಕಿದ ಕಾರಣ, ಆಕೆಯ ತಂದೆ ದಂಗೆಕೋರರ ಮನೋಭಾವದ ವಿರುದ್ಧ ನಿಲ್ಲಲು ಧೈರ್ಯಮಾಡಿದ ಕಾರಣ.

ಒಂದು ತಲ್ಲಣಗೊಂಡ ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಧಾರಿತ ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಕಣ್ಮರೆಯಾದ ಮಗುವನ್ನು ಡಾರ್ಕ್ ಪಡೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದ ಪ್ರಪಂಚದ ಈ ಕಥೆ ತಿರುವುಗಳು ಮತ್ತು ತಿರುವುಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭಯ ಮತ್ತು ಮುಂದೂಡುವಿಕೆಯ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುವರಿದಿದೆ. ನಾಯಕನು ಗಂಭೀರ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಮಾತುಕತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಸುಳ್ಳು ಮತ್ತು ರಹಸ್ಯಗಳ ಮೇಲೆ ಎಡವುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯವಾಗುವಂತಹ ಉದ್ವಿಗ್ನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮುಷ್ಕರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಲೈಲಾ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ (ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಇದು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧನಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ) ತಕ್ಷಣವೇ ಬಿಂಜ್ ಆಗಿ ಯೋಗ್ಯ.

ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಪ್ರಯಾಗ್ ಅಕ್ಬರನ 2017 ರ ಕಾದಂಬರಿಯು ಪರ್ಮಾಗ್ ಅಕ್ಬರ್ನ ಒಳನೋಟವುಳ್ಳ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ, ಚೌಕಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಬಲ್ ಮತ್ತು ಕ್ರ್ಯಾಕ್ಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪಿಲ್ ಓವರ್ಗಳಿಗಿಂತ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ ಅಶುಭ ತರಂಗಗಳಂತೆ ಹರಿಯುವ ಲಘುವಾದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಚೌಕಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ, ಅದೇ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ. ಲೀಲಾ ಅದರ ಮೇಲಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಲು ಸಮಯವಿಲ್ಲದೆ ಮುಂದಿನ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮುಂಚೂಣಿ ಇದು ವಿಶ್ವದ ಯಾತನಾಮಯ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ನಿಸ್ಸಂದಿಗ್ಧವಾಗಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂಚಿಕೆ 1, ಸೀನ್ 1 – ಇದು ಒಂದು ಶ್ರೀಮಂತ ದಂಪತಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗಳ ಸ್ವ್ಯಾಂಕಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪೂರ್ವ-ಸಾಲಗಳ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಯೆಯು ಈಜು ಕೊಳದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಮುಖ್ಯವಾದ ತಪ್ಪು ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಅದು ನಾಯಕನ ಭವಿಷ್ಯದ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಮೂರು ಪಾತ್ರಗಳ ಹೆಸರುಗಳು ನಿರೂಪಣೆಯ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.

ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ರಿಜ್ವಾನ್ ಚೌಧರಿ (ರಾಹುಲ್ ಖನ್ನಾ), ಪತ್ನಿ ಶಾಲಿನಿ (ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ) ಮತ್ತು ಮೂರು ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಯ ಮಗಳು, ಲೀಲಾದ ಧಾರ್ಮಿಕ ಗುರುತು-ತಟಸ್ಥ ಹೆಸರಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾಲ್ಕನೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯು, ಈ ಮೋಡಿಮಾಡುವ ಕೋಕೂನ್ನ ಹೊರಗಿನವಳಾದ ಹೌಸ್ಮೇಯ್ಡ್ ಸಪ್ನಾ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ.

k6ajm2c

ಲೈಲಾ ಒಂದು ಇನ್ನೂ. (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಯೂಟ್ಯೂಬ್ / ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ )

ಇದು ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಪ್ರಶಾಂತವಾಗಿದೆ: ತಂದೆಯು ಈಜುವುದನ್ನು ಮಗಳು ಕಲಿಸುತ್ತಾನೆ, ಹುಡುಗಿಯ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ನಾಜ್ (ಆದರ್ಶ್ ಗೌರವ್) ವೀಡಿಯೊ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೋದರಸೊಸೆ ಜೊತೆ ಅಣಕ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಶಾಲಿನಿ ತನ್ನ ಕೆಲವು ವೈನ್ ಅನ್ನು “ಗಾಜಿನೊಳಗೆ ಪಡೆಯಲು” ಆದೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಒಂದು ಮಗ್ “. ಆದರೆ ರಕ್ತವಿದೆ ಎಂದು ಏನೋ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಬಿರುಕುಗಳು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ. ಈಜುಕೊಳವು ವಿಚಿತ್ರವಾದದ್ದು ಏಕೆಂದರೆ ನೀರು ಒಂದು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಸರಕುಯಾಗಿದ್ದು, ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸದೆ, ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಹಂಚಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ ಹಂಚಿ. ಶಲಿನಿ ಮತ್ತು ಸಪ್ನಾ ನಡುವಿನ ವಿನಿಮಯಗಳಲ್ಲಿ ಎಡೆಬಿಡದ ವರ್ಗದ ಘರ್ಷಣೆಯು ಅಪ್ರಚಲಿತವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಗಂಭೀರ ಅಪಾಯವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸುರಕ್ಷಿತವಾದ ವಾಸಸ್ಥಾನವೆಂದು ಕಾಣುವ ಸುತ್ತಲೂ ಗೋಡೆಗಳ ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

ಸಣ್ಣ ಕುಟುಂಬವು ಅಪಹರಣಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಮನೆಯೊಳಗೆ ವಿಜಿಲೆಂಟ್ಸ್ ದೋಣಿ, ಜನರು ನೀರಿಲ್ಲದೆ ಸಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶ್ರೀಮಂತ ದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ನೆನಪಿಸುತ್ತಾರೆ – ಆದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರ ಏಕೈಕ ಸಂಗತಿ ಅಲ್ಲ – ಮತ್ತು ರಿಜ್ನ ಕಳ್ಳತನ. ಅವರು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಷಾಲಿನಿನ್ನು ಬಡಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಾಹನವನ್ನು ಹಿಂಬದಿಗೆ ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ಲೈಲಾರನ್ನು ನೈತಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪೊಲೀಸ್ ಕರುಣೆಯಿಂದ ಬಿಡಲಾಗಿದೆ.

ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಕತ್ತರಿಸಿ. ಶಾಲಿನಿ ಈಗ ಮಹಿಳಾ ಕಲ್ಯಾಣ ಕೇಂದ್ರದ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆಯರು ಇಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವ ಕೊನೆಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಕಲ್ಯಾಣ. ಅವರು ನಿಯಮಾವಳಿಗಳಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಕೆಗೆ ತುತ್ತಾಗುವ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಯವರ್ತ ಮಂತ್ರವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಂಶಾವಳಿಯ ಪವಿತ್ರತೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಭೂದೃಶ್ಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ.

vf6c3t6o

ಇನ್ನೂ ಲೀಲಾದಿಂದ . (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಯೂಟ್ಯೂಬ್ / ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ )

ಪ್ರಗತಿ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯೆಂದರೆ ಆಡಳಿತಗಾರ ಜೋಶಿಜಿ (ಸಂಜಯ್ ಸೂರಿ, ಅವರ ಮುಖಾಮುಖಿ ಮಾತ್ರ ಪೋಸ್ಟರ್ಗಳು, ಭಾವಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಮುಖವಾಡಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಪ್ರಸಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ) ದಂಪತಿಗಳೆಂದು ನೇಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅವಳಿ ಗೋಲುಗಳಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಗುರಿಯು ಕಲ್ಯಾಣ ಕೇಂದ್ರ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ (ಆರಿಫ್ ಜಕರಿಯಾ) ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ ದೃಷ್ಟಿ ಜಾರಿಗೆ ಗಾರ್ಡ್.

ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಏನೂ ಶುದ್ಧತೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ. ಮಾರ್ಗರೆಟ್ ಅಟ್ವುಡ್ ಅವರ ದಿ ಹ್ಯಾಂಡ್ಮೇಡ್ಸ್ ಟೇಲ್ನಿಂದ ನೇರವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ, ದಾರಿ ತಪ್ಪಿದ ಮಹಿಳೆಯರು ಬೆಲೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕು. ಗೋಡೆಯ ಮೇಲಿನ ಭಿತ್ತಿಪತ್ರದಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಉಚ್ಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ: ಆದರ್ಶ ಮಹಿಳೆ “ದೇಶೀಯ ದೇವತೆಯಾಗಿದ್ದು, ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ಮತ್ತು ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾನೆ”. ಶುದ್ಧತೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹಾದುಹೋಗದ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪರಾರಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಅವಳ ಮಗಳು ಮತ್ತು ಮರಣಿಸಿದ ಪತಿ ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿರುವ ಶಾಲಿನಿ, ಈ ನರಕದ ಕುಳಿಯಿಂದ ಕಠಿಣವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಲೈಲಾ ಕಣ್ಮರೆಗೆ ನಿಗೂಢವಾದ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಹತ್ತಿಕ್ಕಲು ಇರುವ ಏಕೈಕ ಭರವಸೆಯಾಗಿದೆ. ಅವಳ ದಾರಿ ಕಾರ್ಮಿಕ ಶಿಬಿರ ಭದ್ರತಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಭಾನು (ಸಿದ್ದಾರ್ಥ್) ಮತ್ತು ಎಂಜಿನಿಯರ್ (ಅಶ್ವತ್ ಭಟ್) ಅವರ ದಾಳಿಯನ್ನು ದಾಟುತ್ತದೆ. ಅವಳು ಹಿಂದಿನಿಂದ ಓಡಿಹೋದಳು, ಎರಡನೆಯವನು ಮತ್ತು ಅವನ ಹೆಂಡತಿ ಅವಳನ್ನು ಗಂಭೀರವಾದ ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಹ್ಯುಮಾ ಖುರೇಷಿ ಶಲಿನಿ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಮಹಿಳಾ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹೋರಾಟದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಗಳ ಮೇಲೆ ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತಾ, ಅವರು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತಾರೆ – ಭೀತಿಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಪರಿಹರಿಸಲು, ಜೀವನದಿಂದ-ಸ್ವಯಂ-ನಿಸ್ಸಂದೇಹತೆಯಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ – ಶ್ಲಾಘನೀಯ ಸಂಯಮದಿಂದ. ಆಂತರಿಕ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯ ಬಾಹ್ಯ ಭೌತಿಕ ಅಥವಾ ಗಾಯನ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸ್ತಬ್ಧ ಸನ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ನೋಟಗಳನ್ನು ಅವರು ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು.

3c67hc78

ಇನ್ನೂ ಲೀಲಾದಿಂದ . (ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಯೂಟ್ಯೂಬ್ / ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ )

ಜೋಹಾನ್ ಹ್ಯೂರ್ಲಿನ್ ಎಯ್ಟ್ಟ್ ಅವರ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಅಗ್ರ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅಲೋಕಾನಂದ ದಾಸ್ಗುಪ್ತನ ಸಂಗೀತದ ಸಂಗೀತವು ಲೈಲಾ ಶಬ್ದದ ದೃಶ್ಯದ ಬೆನ್ನುಹುರಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇತರ ನಿರ್ಣಾಯಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಒಳಹರಿವು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದನಾ ವಿನ್ಯಾಸ, ಅತ್ಯುನ್ನತ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿದೆ.

(ಜೂನ್ 14 ರಂದು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಲಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್)