ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ 'ವೀರ್' ನಟಿ ಝರೆನ್ ಖಾನ್ 'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 13' ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ 'ವೀರ್' ನಟಿ ಝರೆನ್ ಖಾನ್ 'ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 13' ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 14, 2019, 09:35 IST 458 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 13 ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ನ ಮುಂಬರುವ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಜರೆನ್ ಖಾನ್ರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ವೀರ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನಟಿ, ಎಲ್ಲಾ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ತುಂಬಾ ತಾಳ್ಮೆಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಅವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಸುದ್ದಿ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಾನು ಖುಷಿಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ, ‘ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 13’ ನಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಳ್ಳು.” 2006 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ “ಬಿಗ್ ಬಾಸ್” ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋನ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈಗ ಅದು ಬಂಗಾಳಿ, ಕನ್ನಡ, ಮರಾಠಿ ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ, “ಬಿಗ್ ಬಾಸ್” ಮನೆಯ ಸ್ಥಳ ಲೋಣಾವಲಾದಿಂದ ಮುಂಬೈಗೆ ಬದಲಾಗಲಿದೆ. ಇದು ಫಿಲ್ಮ್ ಸಿಟಿ, ಗೋರೆಗಾಂವ್ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ