'ಸಾಹೋ' ಟೀಸರ್ ಔಟ್: ಪ್ರಭಾಸ್, ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಇನ್ ಆಕ್ಷನ್ ಅವತಾರಸ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

'ಸಾಹೋ' ಟೀಸರ್ ಔಟ್: ಪ್ರಭಾಸ್, ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಇನ್ ಆಕ್ಷನ್ ಅವತಾರಸ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 14, 2019, 09:38 IST 1445 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ರ ಚಿತ್ರ ‘ಸಾಹೋ’ ಚಿತ್ರದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಪೋಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಈ ಚಿತ್ರದ ತಯಾರಕರು ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದರು. ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕಾಣದ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಟೀಸರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೀಲ್ ನಿತಿನ್ ಮುಖೇಶ್, ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್ ಕೂಡಾ ಹೊಂದಿದೆ. ಗುರುವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ನಟಿಸಿದ “ಸಾಹೋ” ಚಿತ್ರದ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ, ಭಾರತೀಯ ಸಿನೆಮಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸದ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ-ಆಕ್ಟೇನ್ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸವಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಟೀಸರ್ ತನ್ನ ಶ್ರದ್ಧಾಭಿಮಾನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾರಿಗೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಶ್ರದ್ಧಾ ಒಂದು ಹೊಡೆತವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರು ಅವಳಿಗೆ ಅಲ್ಲಿದ್ದಾರೆಂದು ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದಿನ ಹೊಡೆತಕ್ಕೆ ಕತ್ತರಿಸಿ, ನಾವು ಗಗನಚುಂಬಿ ಕಟ್ಟಡದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವ ಪ್ರಭಾವನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಎತ್ತರದ ಕಟ್ಟಡಗಳನ್ನು ತುಂಬಿರುವ ನಗರದ ವಿಶಾಲವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ. ಇಲ್ಲಿಂದ, ಟೀಸರ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಕ್ರಿಯೆಯ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ನಮಗೆ ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುವಂತಹ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತುಂಬಿದೆ. ಕೈ ಮತ್ತು ಕೈಯಿಂದ ಕಾದಾಟಕ್ಕೆ ಕಾರನ್ನು ಮತ್ತು ದ್ವಿಚಕ್ರದಿಂದ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಟ್ರಕ್ಕುಗಳು ಮತ್ತು ಚಾಪರ್ಗಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ, “ಸಾಹೋ” ಇದು ಈ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ದಿನದಂದು ಹೊಡೆದಾಗ ಒಂದು ರೋಮಾಂಚಕ ಸವಾರಿಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಬೈಕು ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ನೆಲಕ್ಕೆ ಸೋಲಿಸುವುದರಿಂದ, ಆಕ್ಷನ್ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಆದರೆ ನೀವು “ಸಾಹೋ” ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿದರೆ ಪ್ರಭಾಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ತಪ್ಪು. ಟೀಸರ್ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾರು ಟ್ಯಾಗ್ ಟೀಮ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಹೋರಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಾಲ್ಕು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಟೀಸರ್, “ಸಾಹೊ” ಅನ್ನು ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯಗಳಿಂದ ಹಾದುಹೋಗುವಂತೆ ಉತ್ತೇಜಿಸುತ್ತದೆ, ನಿರ್ಮಾಪಕರು ತಲುಪಿಸಲು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ಒಬ್ಬರು ಅನುಮಾನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸುಜೀತ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರವು 300 ಕೋಟಿ ರೂ. ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್, ನೀಲ್ ನಿತಿನ್ ಮುಖೇಶ್, ಮಂಡಿರಾ ಬೇಡಿ, ಮಹೇಶ್ ಮಂಜ್ರೇಕರ್ ಮತ್ತು ಚಂಕಿ ಪಾಂಡೆ ಮೊದಲಾದವರು ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಯೋಜಕ-ಮೂವರು ಶಂಕರ್-ಎಹ್ಸಾನ್-ಲೊಯ್ಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ, ಗಿಬ್ರಾನ್ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ತಿರುಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಟೀಸರ್ ದೃಢಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ