ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಈಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 13,990 ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ Redmi Note 7 Pro ಗೆ ಹೋಗಬೇಕೇ? – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಈಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 13,990 ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕೇ ಅಥವಾ Redmi Note 7 Pro ಗೆ ಹೋಗಬೇಕೇ? – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ಕಂಪೆನಿಯು ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಎಂ, ಎ ಮತ್ತು ಎಸ್ ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಈಗ ಈ ಸರಣಿಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಬರಲು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಭಾರತದಲ್ಲಿ 16,990 ರೂಪಾಯಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಇದೀಗ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಫೋನ್ ಇನ್ನೂ ಸಿಹಿಯಾಗಿತ್ತು. ಇದು ಉತ್ತಮ ಫೋನ್, ಈ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30, ನೀವು ನೋಡಿ.

ಮರುಪಡೆಯಲು, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ರ ಭಾರತದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಮೊದಲ ಬೆಲೆ ಕಡಿತದ ನಂತರ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 15,490 ರೂ. ಆದರೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಬೆಲೆ ಗುರುವಾರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕೈಬಿಡಿದೆ. 1500 ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ನಂತರ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಈಗ ದೇಶದಲ್ಲಿ 13,990 ರೂ. ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ, ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಚಿಲ್ಲರೆ ಅಂಗಡಿಗಳಿಂದ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಖರೀದಿಸುವ ಗ್ರಾಹಕರು ರೂ 13,990 ಬೆಲೆಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇ-ಸ್ಟೋರ್ನಂತಹ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಸ್ಟೋರ್ಗಳು ಇನ್ನೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಅನ್ನು 15,490 ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಸ್ಟೋರ್ಗಳಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಬೆಲೆ ಇಳಿಯಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ.

ಈಗ ಪ್ರಶ್ನೆಯೆಂದರೆ: ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ರೂ 13,990 ಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯದು? ಉತ್ತರವು ಹೀಗಿರುತ್ತದೆ: ಇದು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. 13,990 ರೂ. ಗೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ದೊಡ್ಡ ಅಮೊಲೆಡ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಡ್ಯುಯಲ್ ರೇರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು, ವಾಟರ್ಡ್ರಾಪ್ ದರ್ಜೆಯ, ಆಕ್ಟಾ ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, ಬೃಹತ್ 4000 ಎಮ್ಎಹೆಚ್ ಬ್ಯಾಟರಿ, ಇತರ ವಿಷಯಗಳ ನಡುವೆ ದೊಡ್ಡ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಇದು ಹೊಸ ಬೆಲೆಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ, ಆದರೆ ಇದು Redmi ನೋಟ್ಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ 7 ಪ್ರೊ ಕೂಡ ಇದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಬೆಲೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ?

Xiaomi Redmi Note 7 Pro ದೇಶದಲ್ಲಿ 13,999 ರೂ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಇದೀಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 15,000 ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಸುಮಾರು 14,000 ಬೆಲೆಗೆ ನೀವು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಅಥವಾ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಹೋಗಬೇಕೇ?

ನಾನು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಮತ್ತು ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೋ ಎರಡೂ ಹಣ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಸ್ವಂತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ಒಂದು AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನ, ಜಾಹೀರಾತು-ಮುಕ್ತ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಸ್ವಯಂ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುವಂತಹ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಾಗಿ ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ವೇಳೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಹೋಗಲು ಒಂದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವಿನ್ಯಾಸ, ಶಕ್ತಿಯುತ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, 48MP ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಗ್ಲಾಸ್ ವಿನ್ಯಾಸ ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, Redmi Note 7 Pro ಎಂಬುದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಗಿಂತ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 30 ಪ್ಲ್ಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಬಾಡಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಗಾಜಿನ ದೇಹದಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಫೋನ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲವಾಗಿ ಬೆಲೆಯಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಅತ್ಯಾಸಕ್ತಿಯ ಗೇಮರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಚಲನಚಿತ್ರ ಭೋಜನ ಅಥವಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವ್ಯಸನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೆಂದರೆ – AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನ. Redmi ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ಯಾನಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ Xiaomi ಫೋನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಕೆಲವು ನ್ಯೂನತೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಒಟ್ಟಾರೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ನಿಮ್ಮ ಕಾಳಜಿಯ ಪ್ರದೇಶವಾಗಿದ್ದರೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮತ್ತು ರೆಡ್ಮಿ ಫೋನ್ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ದುಃಖದಿಂದ, ಇದು ಒಟ್ಟಾರೆ ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಭವ ಬಂದಾಗ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ Xiaomi ಬೀಟ್ಸ್, MIUI ಮತ್ತು ಅದರ ಅನಗತ್ಯ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ಏಕೆಂದರೆ. ವರದಿಯಾಗಿರುವಂತೆ, Xiaomi ಭವಿಷ್ಯದ ಫೋನ್ಗಳಿಗಾಗಿ MIUI ಯ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಸರಳೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ದುಃಖದಿಂದ, Redmi Note 7 Pro ಲಾಕ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಒಂದು ಕ್ಲೀನ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್, ಶಕ್ತಿಯುತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನಿಮ್ಮ ಕಾಳಜಿಯ ಪ್ರದೇಶವಾಗಿದ್ದರೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಅನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ಉತ್ತಮವಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಗಾಜಿನಿಂದ ತಯಾರಿಸಿದರೆ, ಯೋಗ್ಯವಾದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬಹುದು, ಉತ್ತಮ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ (ಕಡಿಮೆ-ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ), ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಕೂಡಾ ಒದಗಿಸಿ, Redmi Note 7 Pro ಒಂದಾಗಿದೆ ನಿನಗಾಗಿ.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ