ಆರ್ಮ್‌ಚೇರ್ ಜಿಎಂ: ಸಂಬಳ ಕ್ಯಾಪ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವುದು – ಫಿಯರ್‌ ದಿ ಫಿನ್

ಆರ್ಮ್‌ಚೇರ್ ಜಿಎಂ: ಸಂಬಳ ಕ್ಯಾಪ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವುದು – ಫಿಯರ್‌ ದಿ ಫಿನ್

ಇದು 100 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮತ್ತು ಇಡೀ ಫಿಯರ್ ದಿ ಫಿನ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಪ್ರತಿಬಿಂಬವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ಇದನ್ನು ಮುನ್ನುಡಿ ಬರೆಯುತ್ತೇನೆ. ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಡೌಗ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಥವಾ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಈ ಲೇಖನವು ಎಲ್ಲದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಇದೆ: ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಮುಂದೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚರ್ಚೆಗೆ ಒಂದು ಸ್ಥಳ.

ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ, $ 92 ಮಿಲಿಯನ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಗಣ್ಯ ಡಿಫೆನ್ಸ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಎರಿಕ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ಸೋಮವಾರ ಮುರಿಯಿತು. ಈ ಒಪ್ಪಂದವು 2026-27ರ through ತುವಿನಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಚಲನೆಯ ಷರತ್ತು ಮತ್ತು ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ .5 11.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಹಿಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾಪ್ $ 83 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ವಾದದ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ, ಯಾವುದನ್ನೂ ಘೋಷಿಸುವವರೆಗೆ ನಾವು ಅದನ್ನು million 83 ಮಿಲಿಯನ್ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತೇವೆ. ಈಗ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲಾಗಿದ್ದು, ಕ್ಯಾಪ್ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿ ಪ್ರಕಾರ ಮುಂದಿನ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಐದು ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು (.5 41.5 ಮಿಲಿಯನ್) ಕಟ್ಟಲಾಗಿದೆ .

ಬ್ರೆಂಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೋಗನ್ ಕೌಚರ್ ತಲಾ million 8 ಮಿಲಿಯನ್, ಮತ್ತು ಇವಾಂಡರ್ ಕೇನ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್-ಎಡ್ವರ್ಡ್ ವ್ಲಾಸಿಕ್ ತಲಾ million 7 ಮಿಲಿಯನ್.

ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಸಹಿ ಕೂಡ ತಕ್ಷಣದ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಬೀರಿತು. 24 ಗಂಟೆಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಡೌಗ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಜಸ್ಟಿನ್ ಬ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಅವರ 8 3.8 ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಫ್ಲೈಯರ್‌ಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊಡೆದರು.

ಚಲಿಸುವಿಕೆಯು ಕೆಲವು ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ ಜಾಗವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಉಳಿದ ರೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಿದೆ ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಹುಡುಗರನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಓಟಕ್ಕೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವಿದ್ದರೆ.

ಈಗಾಗಲೇ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ ಯಾರು ಇದ್ದಾರೆ?

ಮುಂದಿನ .ತುವಿನಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಫಾರ್ವರ್ಡ್ಗಳು

ಲೋಗನ್ ಕೌಚರ್ – $ 8,000,000
ಇವಾಂಡರ್ ಕೇನ್ – $ 7,000,000
ತೋಮಸ್ ಹರ್ಟ್ಲ್ -, 6 5,625,000
ಮೆಲ್ಕರ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ – $ 2,000,000
ಮಾರ್ಕಸ್ ಸೊರೆನ್ಸನ್ – $ 1,500,000
ಬಾರ್ಕ್ಲೇ ಗುಡ್ರೊ – 25 925,000
ಲುಕಾಸ್ ರಾಡಿಲ್ – $ 700,000

ಡಿಫೆನ್ಸ್‌ಮೆನ್

ಎರಿಕ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ – $ 11,500,000
ಬ್ರೆಂಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ – $ 8,000,000
ಮಾರ್ಕ್-ಎಡ್ವರ್ಡ್ ವ್ಲಾಸಿಕ್ – $ 7,000,000
ಬ್ರೆಂಡನ್ ಡಿಲನ್ – $ 3,270,000
ಜಾಕೋಬ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ – 35 735,000
ರಾಡಿಮ್ ಸಿಮೆಕ್75 675,000

ಗೋಲ್ಟೆಂಡರ್‌ಗಳು

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಜೋನ್ಸ್ -, 7 5,750,000
ಆರನ್ ಡೆಲ್ – 9 1,900,000

Cap 64,580,000 ಒಟ್ಟು ಕ್ಯಾಪ್ ಹಿಟ್ಗಾಗಿ 15 ಆಟಗಾರರು. ಪಾಲ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಖರೀದಿಯ ಅಂತಿಮ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಹ ಕಾರಣವಾಗಬೇಕಿದೆ, ಇದು ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿನ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಸಂಬಳಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು 4 1,416,667 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಸಹಿ ಅಥವಾ ವಹಿವಾಟಿನ ಮೊದಲು, ಒಟ್ಟು ಕ್ಯಾಪ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಡೌಗ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಅಂದಾಜು, 16,342,583.

ಜೋ ಥಾರ್ನ್ಟನ್

ನಾನು ಇದನ್ನು ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಭಾಗವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಜಂಬೊ ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಶೇಷ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ. ಥಾರ್ನ್ಟನ್ ಅವರು ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಆಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಥಾರ್ನ್ಟನ್ ಸಿದ್ಧರಿದ್ದರೆ, ಸ್ಯಾನ್ ಜೋಸ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವನನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಒಪ್ಪಂದದ ಬಗ್ಗೆ ಎರಡೂ ಕಡೆಯವರು ಚಿಂತಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಓಟವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ಬೆಲೆಗೆ ಅವರು ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ. ಅದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಷಾರ್ಕ್ಸ್‌ಗೆ ಉಳಿದಿರುವ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ನೋಡುವಾಗ, ಥಾರ್ನ್ಟನ್ ಹಿಂದಿರುಗಿದರೆ season ತುವಿಗೆ ಕೇವಲ, 000 1,000,000 ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಕನಸು ಕಾಣಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

$ 15,542,583 ಉಳಿದಿದೆ.

ಯಾರಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದವಿಲ್ಲ?

ಕಳೆದ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಿದ ಮತ್ತು ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ನೀಡುವ ಸಲುವಾಗಿ (ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ) 2019-20ರ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡೋಣ.

ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಜೋ ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿ

ಇದು ಆಫ್-ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಲ್ಸನ್ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ. ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿ 2014 ರಲ್ಲಿ ಬಹಳ ತಂಡ ಸ್ನೇಹಿ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು, ಐದು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ವರ್ಷಕ್ಕೆ million 6 ಮಿಲಿಯನ್ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

ಅವರು 34 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 75 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 64 ಅಂಕಗಳನ್ನು (38 ಗೋಲುಗಳು, 26 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು) ಗಳಿಸಿದ ಶ್ರೇಷ್ಠ season ತುವಿನಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಅವನು ತನ್ನ ದವಡೆಯಿಂದ ಒಂದು ಪಕ್ ತೆಗೆದು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು, ಬಹುಶಃ ಎರಡು ಕನ್ಕ್ಯುಶನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರೂ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡನು.

ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಇದು ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿಯ ಸಮಯ. ಅವನ ವರ್ಷಕ್ಕೆ .5 7.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾರಾದರೂ (ಬಹುಶಃ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಅಲ್ಲ) ಅದನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿರುತ್ತಾರೆ.

ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿ ಕೇವಲ 35 ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಅಂದರೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಚೌಕಾಶಿ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿನ 35 ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಷರತ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸದೆ ತಂಡಗಳು ಅವನಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧರಿರುತ್ತವೆ.

ಮುಂದಿನ .ತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾಯಕನು ತವರಿನ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ವಿಲ್ಸನ್ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅವನು ಅದನ್ನು ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕಲಿತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.

ನಾನು ಜಿಎಂ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಜೋ ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿಯನ್ನು ದೂರ ಹೋಗಲು ಬಿಡುತ್ತೇನೆಂದು ತಿಳಿದು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡಲು ನಾನು ಅಳುತ್ತೇನೆ.

ಟಿಮೊ ಮೀಯರ್

ಷಾರ್ಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಎರಡನೆಯ ಪೂರ್ಣ In ತುವಿನಲ್ಲಿ, ಮೀಯರ್ ತಂಡವು ತಾನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ಮಾಡಿದರು, ಇದು ಚಿಮ್ಮಿ ರಭಸದಿಂದ ಬೆಳೆಯಿತು. 22 ರ ಹರೆಯದವರು ತಮ್ಮ ಎರಡನೆಯ in ತುವಿನಲ್ಲಿ 66 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು (30 ಗೋಲುಗಳು, 36 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು) ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ತಂಡದ ಆಸೆಗಳನ್ನು ಮುಂದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಮೀಯರ್ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್, ಆದರೆ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಅವನನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸಹಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ವಂಚಕ ಜಿಎಂ ಜೂನ್ 23 ರಂದು ಮೀಯರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ನಂತರ ಜುಲೈ 1 ರಂದು ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿ ತೆರೆದಾಗ ಅವನಿಗೆ ಆಫರ್ ಶೀಟ್ ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದಲ್ಲಿ, ವಿಲ್ಸನ್ ಮೀಯರ್‌ಗೆ ತಾನು ಬಯಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಬಹುದು, ಮೇಯರ್‌ಗೆ ನಡೆಯಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಬಹುದು.

ವಿಲ್ಸನ್ ಈಗ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯ.

ಮಿಯೆರ್ ಅವರ ಒಪ್ಪಂದವು ಐದು ವರ್ಷಗಳ, 89 5.89 ಮಿಲಿಯನ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿರಬೇಕು ಎಂದು ವಿಕಸಿಸುತ್ತಿರುವ ವೈಲ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು . ಆ ಸಂಖ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ವಾದಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ; ಅವರು 2018 ರಲ್ಲಿ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ಟೋಮಾಸ್ ಹರ್ಟ್ಲ್ ಅವರಂತೆಯೇ ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಮೀಯರ್ ಅವರನ್ನು ಹರ್ಟ್ಲ್‌ಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಿಸಲು, ನಾನು ಐದು ವರ್ಷಗಳನ್ನು 75 5.75 ಮಿಲಿಯನ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ.

ನಾನು ಮೀಯರ್‌ಗೆ ಮರು ಸಹಿ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಈಗ ನನ್ನ ಬಳಿ 17 ರೋಸ್ಟರ್ ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು cap 9,792,583 ಕ್ಯಾಪ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಇದೆ.

ಕೆವಿನ್ ಲ್ಯಾಬಾಂಕ್

ಕೆವಿನ್ ಲ್ಯಾಬಾಂಕ್ ತನ್ನ ಯುವ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೇಜಸ್ಸಿನ ಹೊಳಪನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಇದು ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು for ತುಗಳಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ವಿಷಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ವೆಗಾಸ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ನೈಟ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಗೇಮ್ 7 ರ ಷಾರ್ಕ್ಸ್‌ನ ಐದು ನಿಮಿಷಗಳ ಪವರ್ ಪ್ಲೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೂರು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ಗೋಲು ರಾತ್ರಿ ಅವರು ತಂಡಕ್ಕೆ ಏನು ತರಬಹುದು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಪುರಾವೆಯಾಗಿದೆ.

ಲ್ಯಾಬ್ಯಾಂಕ್ ಶಾರ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ತಂಡವು ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಬಯಸಿದರೆ. ಎವೊಲ್ವಿಂಗ್ ವೈಲ್ಡ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ, 7 3.714 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು for ತುಗಳಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳಲು ಲ್ಯಾಬಾಂಕ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಹೋಗಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು imagine ಹಿಸುತ್ತೇನೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳು, ಜೋ ಥಾರ್ನ್ಟನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಷ ಆಡುವ ಅವಕಾಶ ಮತ್ತು ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ 25 3.25 ಮಿಲಿಯನ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.

18 ರೋಸ್ಟರ್ ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು cap 6,542,583 ಕ್ಯಾಪ್ ಸ್ಪೇಸ್.

ಟಿಮ್ ಹೀಡ್ / ಜೊವಾಕಿಮ್ ರಯಾನ್

ಬ್ರಾನ್ ವ್ಯಾಪಾರದೊಂದಿಗೆ, ಶಾರ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಲಗೈ ಡಿಫೆನ್ಸ್‌ಮ್ಯಾನ್‌ನ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ರಿಯಾನ್ ಮರ್ಕ್ಲೆ ಅಥವಾ ಜಾಕೋಬ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ಅವರನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ನೀವು ಯೋಜಿಸದ ಹೊರತು ಹೀಡ್ ಮಾತ್ರ ಉಳಿದಿದ್ದಾನೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಇನ್ನೂ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ.

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ನೊಂದು ಆಯ್ಕೆಯು ಜೊವಾಕಿಮ್ ರಯಾನ್‌ಗೆ ಮರು-ಸೈನ್ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಮೂರನೆಯ ಜೋಡಣೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಂಡನ್ ಡಿಲ್ಲನ್‌ರೊಂದಿಗೆ ಅವನ ಆಫ್-ಸೈಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು.

ಎರಡೂ ಆಯ್ಕೆಯು ಶಾರ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಎರಡೂ ಒಂದೇ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ. ಒಬ್ಬರು ಅಥವಾ ಇಬ್ಬರೂ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ನಾನು ರಯಾನ್ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ, ವರ್ಷಕ್ಕೆ 1 1.1 ಮಿಲಿಯನ್ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ನೀಡಲಿದ್ದೇನೆ. ಈಗಾಗಲೇ ನನ್ನ ಕ್ಯಾಪ್ ಹಿಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಎಣಿಸುತ್ತಿರುವ ಮಿಡಲ್ಟನ್ ನನ್ನ ಏಳನೇ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಆಗಿರುತ್ತಾನೆ.

19 ರೋಸ್ಟರ್ ಆಟಗಾರರು. Cap 5,442,583 ಕ್ಯಾಪ್ ಸ್ಪೇಸ್.

ಗುಸ್ತಾವ್ ನೈಕ್ವಿಸ್ಟ್

ನಾನು ನೈಕ್ವಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಟೀಲ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ತಂಡವು ಅವನನ್ನು ಭರಿಸಲಾರದು ಮತ್ತು ನಾನು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾನು ವಾರದ ಪ್ರತಿದಿನ ನೈಕ್ವಿಸ್ಟ್ ಮೇಲೆ ಪಾವೆಲ್ಸ್ಕಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.

ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುವ ನೀವು, ವೈಲ್ಡ್ ಕಾಲದ ಯೋಜನೆಗಳ Nyquist ಕ್ಯಾಪ್ ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಹೊಡೆದ $ 5.75 ಮಿಲಿಯನ್ ಮತ್ತು ಷಾರ್ಕ್ಸ್ ಕೇವಲ ಅಸಾಧ್ಯವೆಂದು ವಿಷಯ.

ಜುನಾಸ್ ಡಾನ್ಸ್ಕೊಯ್

Ons ತುವಿನ ಅಂತಿಮ ವಿಸ್ತರಣೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಂತರದ in ತುವಿನಲ್ಲಿ ಡಾನ್ಸ್ಕೊಯ್ ಮಿಂಚಿದರು. ಅವರು ಪತ್ರಿಕಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಹೆಡ್ ಕೋಚ್ ಪೀಟ್ ಡಿಬೊಯರ್ ಡಾನ್ಸ್ಕೊಯ್ ಅವರ ಆಟದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನನ್ನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿ ಎರಿಕ್ ಫೌಲ್ ಅವರು ಡಾನ್ಸ್ಕೊಯ್ ಅವರ season ತುಮಾನದ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ , 27 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮನಿಬಾಲ್ ಒಪ್ಪಂದವಾಗಿದೆ, ಇದು ಅವರ ಕ್ಯಾಪ್ ಹಿಟ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಅವರ ಮುಂದಿನ ಒಪ್ಪಂದವು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ, 85 2.85 ಮಿಲಿಯನ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಎವೊಲ್ವಿಂಗ್ ವೈಲ್ಡ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಲಪಂಥೀಯರ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದೇನೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಾನು ಬೇರೆ ಬೆಲೆ ಬೇಕಾದರೆ ಅವನನ್ನು ಸಾಲಿಗೆ ಇಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಡಾನ್ಸ್ಕೊಯ್ ಅವರನ್ನು ಆ ಬೆಲೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುತ್ತೇನೆ.

20 ರೋಸ್ಟರ್ ಆಟಗಾರರು. ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ 59 2,592,583.

ಡೈಲನ್ ಗ್ಯಾಂಬ್ರೆಲ್ / ಆಂಟಿ ಸುಮೆಲಾ

ನನ್ನ ಉನ್ನತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಗ್ಯಾಂಬ್ರೆಲ್ ಮತ್ತು ಸುಮೆಲಾ ಇಬ್ಬರೂ ಮಸೂದೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ನಾನು ಗ್ಯಾಂಬ್ರೆಲ್ ಅನ್ನು ಒಂದು ವರ್ಷ, $ 800,000 ಮತ್ತು ಸುಯೊಮೆಲಾವನ್ನು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ 80 980,000 ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ. ವಿಕಾಸಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ವೈಲ್ಡ್ ಇವೆರಡೂ ನ್ಯಾಯಯುತ ಒಪ್ಪಂದಗಳೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದರೊಂದಿಗೆ ವಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

22 ರೋಸ್ಟರ್ ಆಟಗಾರರು. ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ 12 812,583.

ಮೈಕೆಲ್ ಹ್ಯಾಲೆ

ಕ್ಷಮಿಸಿ ಹ್ಯಾಲೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೊಂದು for ತುವಿನಲ್ಲಿ ಡಿಬೋರ್‌ಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರಲು ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಬೇರೆಡೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಆರನ್ ಡೆಲ್

ಮುಂದಿನ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಡೆಲ್ಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಗಡುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತುಣುಕನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅಥವಾ ಸ್ವಲ್ಪ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಾನು ನೋಡುವ ಮೊದಲ ವ್ಯಕ್ತಿ ಡೆಲ್. ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಶಾರ್ಕ್ಸ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗವನ್ನು ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ನಾನು ಡೆಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಸುಮಾರು million 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಲೈನ್ಸ್

ಹಾಗಾಗಿ ನಾನು ಮೇಲೆ ಬರೆದದ್ದನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಫಾರ್ವರ್ಡ್ಗಳು

ಕೇನ್ – ಕೌಚರ್ – ಮೇಯರ್
ಲ್ಯಾಬ್ಯಾಂಕ್ – ಹರ್ಟ್ಲ್ – ಡಾನ್ಸ್ಕೋಯಿ
ಸೊರೆನ್ಸನ್ – ಥಾರ್ನ್ಟನ್ – ಸುಮೆಲಾ
ರಾಡಿಲ್ – ಗುಡ್ರೊ / ಗ್ಯಾಂಬ್ರೆಲ್ – ಮೆಲ್ಕರ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್

ಡಿಫೆನ್ಸ್‌ಮೆನ್

ವ್ಲಾಸಿಕ್ – ಎರಿಕ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್
ಸಿಮೆಕ್ – ಬರ್ನ್ಸ್
ಡಿಲನ್ – ರಿಯಾನ್
ಮಿಡಲ್ಟನ್

ಗೋಲ್ಟೆಂಡರ್‌ಗಳು

ಜೋನ್ಸ್
ಡೆಲ್

ಸರಿ, ಅದು ನನ್ನ ಎರಡು ಸೆಂಟ್ಸ್. ಕೆಳಗೆ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ದಯೆಯಿಂದಿರಿ.