ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವರ್ಸಸ್ ಜಪಾನ್: 2019 ಫಿಫಾ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಭವಿಷ್ಯ, ಆಡ್ಸ್, ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್, ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್, ಆನ್‌ಲೈನ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಸಮಯ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವರ್ಸಸ್ ಜಪಾನ್: 2019 ಫಿಫಾ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಭವಿಷ್ಯ, ಆಡ್ಸ್, ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್, ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್, ಆನ್‌ಲೈನ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಸಮಯ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

ಗ್ರೂಪ್ ಡಿ ನಾಯಕಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಬುಧವಾರ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಜಪಾನ್ ವಿರುದ್ಧ 2019 ರ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅಗ್ರ -10 ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ಗುಂಪು ಹಂತದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 2-0-0, ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ವಿರುದ್ಧ 1-0 ಅಂತರದಿಂದ ಜಯ ಸಾಧಿಸಿದರೆ, ಜಪಾನ್ ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್‌ನ್ನು 2-1 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿತು ಆದರೆ 16 ರ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಗೊಳಿಸಿತು. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ಡ್ರಾ ಸಾಕು, ಜಪಾನ್ ಡ್ರಾದೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಗುಂಪನ್ನು ಗೆಲ್ಲಬಹುದು.

ಪಂದ್ಯವನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ತಿಳಿಯಬೇಕಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವರ್ಸಸ್ ಜಪಾನ್

  • ದಿನಾಂಕ : ಜೂನ್ 19 ಬುಧವಾರ
  • ಸಮಯ : ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3 ಗಂಟೆಗೆ ಇ.ಟಿ.
  • ಸ್ಥಳ : ಅಲಿಯಾನ್ಸ್ ರಿವೇರಿಯಾ – ನೈಸ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್
  • ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ : ಎಫ್ಎಸ್ 1
  • ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್: fuboTV (ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ)
  • ಆಡ್ಸ್: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ -0.5 (+105) | ಜಪಾನ್ +0.5 (-125) | +220 | ಎಳೆಯಿರಿ ಒ / ಯು: 2

ಪ್ರತಿ ಮಹಿಳಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಯಾರು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ? ಯುರೋಪಿಯನ್ ಸಾಕರ್ ಡೇವಿಡ್ ಸಂಪ್ಟರ್ ಅವರ ಗಣಿತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರಿಂದ ಪಿಕ್ಸ್ ನೋಡಲು ಈಗ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ, ಅವರ ಮಾದರಿ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾಕರ್‌ನಲ್ಲಿ 2,000 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ .

ಕಥಾಹಂದರ

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್: ಈ ತಂಡವು ನಿಜವಾದ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಇನ್ನೂ ಆರಾಮದಾಯಕ ಗೆಲುವಿಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಕವಣೆಯಿಡಬಹುದು. ಎಲ್ಲವೂ ಯೋಜನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಹೋದರೆ, ಅವರು ಗುಂಪನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ನಾಕೌಟ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರು ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಸ್ಪೇನ್, ನಾರ್ವೆ ಮತ್ತು ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಬ್ರಾಕೆಟ್ನ ಬದಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ.

ಜಪಾನ್: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪರಾಕ್ರಮವು ಕೆಲವು ಗಂಭೀರ ಆವೇಗವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಎರಡನೇ ಕಿರಿಯ ತಂಡವು 2011 ರ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ತಂಡದ ಅಥವಾ 2015 ರ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿರಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ತಂಡದ ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಗೋಲಿನ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಗೋಲು ಎಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ತಂಡವು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ಶಿಸ್ತು ಅವರನ್ನು ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಭವಿಷ್ಯ

ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಬಿಗಿಯಾದ ಆಟ, ಹಿಂಭಾಗದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಜಪಾನ್‌ನ ಅನನುಭವ ಮತ್ತು ಫಿಲ್ ನೆವಿಲ್ಲೆ ತಂಡವು ಗುಂಪನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ.

ಆಯ್ಕೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 2, ಜಪಾನ್ 1