ಎಂಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಈಗ ಪಿಕ್ಚರ್-ಇನ್-ಪಿಕ್ಚರ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ – ಎಕ್ಸ್‌ಡಿಎ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು

ಎಂಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಈಗ ಪಿಕ್ಚರ್-ಇನ್-ಪಿಕ್ಚರ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ – ಎಕ್ಸ್‌ಡಿಎ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಿವೆ. ಅದು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗಲ್ಲ. ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು , ವಿಎಲ್‌ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು, ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಆಯ್ಕೆಯೆಂದರೆ ಎಂಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್. ವರ್ಷವಿಡೀ ಅದರ ನಿರಂತರ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇನ್ನೂ ಅಪಾರ ಪ್ರಮಾಣದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 8.0 ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪಿಕ್ಚರ್-ಇನ್-ಪಿಕ್ಚರ್ (ಪಿಐಪಿ) ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಇದೀಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು Chromecast ಬೆಂಬಲವು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ನಾನು ಹೇಳಿದಂತೆ, ಎಮ್ಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಬಹಳ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಇದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹಲವಾರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಕೆಲವು ವಿಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನಾವು ಈಗ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಅದು ಭಾರಿ ಬಳಕೆದಾರರ ನೆಲೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಒಂದು ದೊಡ್ಡದಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದ ವರ್ಷವಷ್ಟೇ ಭಾರತೀಯ ಮಾಧ್ಯಮ ದೈತ್ಯ ಟೈಮ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ಗೆ million 140 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಯಿತು . ಹೊಸ ಮಾಲೀಕರು ತಾವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಸಮಯ ಕಳೆದಂತೆ ಅದರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಒಂದೆರಡು ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ಹೊಸ ಯುಐ ಮರುವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಮಾತನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಎಮ್ಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್ನ ಕೆಲವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಿಂದೆ ಬೀಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಬೇಸರ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ Chromecast ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಚರ್-ಇನ್-ಪಿಕ್ಚರ್ ಮೋಡ್ ಸೇರಿವೆ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 8.0 ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪೈಪ್ ಮೋಡ್‌ಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ತರುವಂತಹ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮೂಲಕ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೊಸ ಹೊಚ್ಚ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಹೊರತಂದಿದೆ. ಕೆಳಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಚೇಂಜ್ಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ನ ಕಡಿಮೆ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪಿಐಪಿ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ತರಲು ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು ಸಹ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಭವಿಷ್ಯದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ Chromecast ಬೆಂಬಲವನ್ನು (ಅದರ ಬಳಕೆದಾರರು ಹೆಚ್ಚು ವಿನಂತಿಸಿದ ಮತ್ತೊಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ) MX ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗೆ ತರುವಲ್ಲಿ ಸಹ ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ಈ ಎರಡು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಯಾವಾಗ ಬರುತ್ತಿವೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಟೈಮ್‌ಲೈನ್ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೇವೆ.

ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಮಾರ್ಬಲ್ಸಿಂಥೆಪಾನ್


ಮೂಲಕ: ರೆಡ್ಡಿಟ್

ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ತಲುಪಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.