ಕರಡು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು: 2019 ರ ಕರಡುಗಾಗಿ ಇಪ್ಪತ್ತು ನಿಯಮಗಳು – ಸ್ಟೀಪಿಯನ್

ಕರಡು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು: 2019 ರ ಕರಡುಗಾಗಿ ಇಪ್ಪತ್ತು ನಿಯಮಗಳು – ಸ್ಟೀಪಿಯನ್

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ದೊಡ್ಡ ಮಂಡಳಿಯ ಬದಲು, ನಾನು ಕರಡು ನಿಯಮಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದೇನೆ . ನೀವು ಅವರತ್ತ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡಿದರೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನನ್ನ ಇತರ ಕರಡು ಬರವಣಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ, ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು, ಒಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಬಹುಪಾಲು ಎನ್‌ಬಿಎ ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ವರ್ಷದ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಈ ನಿಯಮಗಳ ನ್ಯಾಯಯುತ ಸಂಖ್ಯೆ ಇನ್ನೂ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ನಾನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ, ತಂಡದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮಂಡಳಿಯನ್ನು ಸೆಳೆಯುವುದು, ರೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮತ್ತು ತಂಡವು ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕ್ಲಬ್‌ಗಾಗಿ ಮಾಲೀಕರು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರರ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಗೆಲುವಿನ ಕರ್ವ್. ಆದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಾನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆಂದರೆ, 2019 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಮೂಲಭೂತ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು. ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷ, ನಾನು ದೊಡ್ಡ ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಇದು ನೇರವಾದ ದೊಡ್ಡ ಬೋರ್ಡ್ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ “ಆಟಗಾರರು” ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಮಾಡಬೇಕಾದ “ನಾಟಕಗಳ” ಸರಣಿಯಂತೆ ಯೋಚಿಸುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಳಗೆ ಸುಪ್ತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಆಟಗಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಾಗ ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಯಾರೆಂದು ಅವರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುವಲ್ಲಿ ಬಹುಮುಖ್ಯವಾಗಿರಬಹುದು. ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ:

1) ನಿಯಮ 1: ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಈಗಾಗಲೇ ಕರಡನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದು.

ಈ ಕರಡಿನ ಬಹುಮಾನ ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್. ಅವಧಿ. ಕಥೆಯ ಅಂತ್ಯ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಹೇಳುವವರು ಒಟ್ಟು ಜೋಕರ್. ಈ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ಎರಡನೇ ಹಂತದ ಬಹುಮಾನಗಳನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ 2020, 2021 ಮತ್ತು 2022 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್‌ಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ 2020 ಮತ್ತು 2022. ಹಾಗೆಯೇ ನಾವು ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಆ ತರಗತಿಗಳು ಡ್ರಿಬಲ್, ಪಾಸ್ ಮಾಡುವ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಪಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಆಳವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ಶೂಟ್ ಮತ್ತು ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಹುಡುಗರಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ಸ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಬೀದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಮಾತು ಏನೆಂದರೆ, ಚಿಕಾಗೊ ಮತ್ತು ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಎರಡೂ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವ (ಅಂದರೆ ಮತ್ತೆ ಲಾಟರಿಯಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರಾಗಬಲ್ಲ ಎರಡು ತಂಡಗಳು) ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ # 4 ರಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯಲು ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ ಲಘುವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ 2020 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ. . ಪಿಕ್ 2021 ಕ್ಕೆ ಉರುಳಿದರೆ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಆ ವರ್ಗವು ಕೇಡ್ ಕನ್ನಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಉಸ್ಮಾನ್ ಗರುಬಾದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸ್ಟಡ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಜೇಡೆನ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ನಂತಹ ಇತರ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ 2021 ಪಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ರಿವರ್ಸ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ ಕೇಳಿದೆ. ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದ್ದರೂ ಅವರು 2022 ರಲ್ಲಿ ಆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

1 ಬಿ) ಮೇಲಿನ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ಸಣ್ಣ ಕೇವಿಯಟ್: ಪೆಲಿಕನ್ನರು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಮಟ್ಟದ ತಲೆಕೆಳಗಿಲ್ಲದೆ ಆಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಆರ್ಜೆ ಬ್ಯಾರೆಟ್ ಉತ್ತಮ ನಿರೀಕ್ಷೆ. ಆದರೆ ನೀವು Z ಿಯಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 2018 ರಲ್ಲಿ ಡಾನ್ಸಿಕ್, ಜೆಜೆಜೆ ಮತ್ತು ಟ್ರೇನಲ್ಲಿ ಅವನ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿರುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಡ್ ಕನ್ನಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಉಸ್ಮಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೀಗ್‌ಗೆ ಬರುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀವು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ಗರುಬಾ, ಎಮೋನಿ ಬೇಟ್ಸ್, ಜಲೆನ್ ಡರ್ಹಾಮ್ ಅವರು ಅಸಂಭವವೆಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು, ಆರ್ಜೆ ಅವರಂತೆಯೇ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಅವರು ಆ ವರ್ಗದ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 2020 ಮತ್ತು 2022 ಕರಡುಗಳ ಆಳವನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಪೆಲಿಕನ್ನರಿಗೆ ಅವರು ರೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಭರ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡದಿರಬಹುದು. ಆದರೆ ಅನೇಕ ತಂಡಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕರಡು ರಚನೆಗೆ ನಿಜವಾದ ಅವಕಾಶವಿದೆ, ಅವರು ಆಟಗಾರರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸಬಹುದು.

ಪಾಲುದಾರರಾಗಿ ಆರ್ಜೆ ಮತ್ತು ಜಿಯಾನ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಇನ್ನೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆ, ಅಥವಾ ಜಾ ಮೊರಂಟ್ ಮತ್ತು ಜಿಯಾನ್ ಕೂಡ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ, ಅವರು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರರ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸದ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರಗಳು ಇವು.

1 ಸಿ) 2020 ರ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್‌ಗಳ ಸಂಭಾವ್ಯ ಮೌಲ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ವಾದ ಮಂಡಿಸಿದ್ದರಿಂದ , 2020 ರ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯಕ ಇನಿಶಿಯೇಟರ್ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಮಾಡುವ ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸ್-ಶೂಟ್-ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ನೋಡೋಣ. ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿಖರವಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಪಟ್ಟಿ: ಆರ್ಜೆ ಹ್ಯಾಂಪ್ಟನ್, ಕೋಲ್ ಆಂಥೋನಿ, ಕಿಲಿಯನ್ ಹೇಯ್ಸ್, ಆಂಥೋನಿ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್, ಥಿಯೋ ಮಾಲೆಡನ್, ಡೆನಿ ಅವ್ದಿಜಾ, ನಿಕೊ ಮ್ಯಾನಿಯನ್, ಲಾಮೆಲೊ ಬಾಲ್, ಡ್ರೂ ಸ್ಮಿತ್, ಟ್ರೆ ಜೋನ್ಸ್, ಅಲೋಂಡೆಸ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ಟೈಶಾನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್, ಡೆವೊನ್ ಡಾಟ್ಸನ್, ಅಯೋ ದೋಸುನ್ಮು ಮತ್ತು ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ . ನಾನು ಹೆಡ್ಲೈನರ್ ಪ್ರಕಾರದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ತಪ್ಪಿಸಿರಬಹುದು. ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೀಳಲು ಯೋಗ್ಯವಾದ ಕನಿಷ್ಠ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನಾದರೂ ಇರಬಹುದು. ಮತ್ತು ಹೌದು, ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ನಿಜವಾದ ದೊಡ್ಡದನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಅವ್ದಿಜಾ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಡುತ್ತಾನೆ. 2020 ರಲ್ಲಿ ಆಳವಾಗಲಿದೆ.

ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ನಾನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ, 2 ರಿಂದ 4 ರವರೆಗಿನ ತಂಡವು 2020 ರಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತಾಳ್ಮೆ ಹೊಂದಿರಬೇಕೇ? 2019 ರಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆಟಗಾರ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂಭಾವ್ಯ ಬಹುಮಾನವೇ?

2) ನಿಯಮ 2: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅನೇಕರ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವುದು ಅಟ್ಲಾಂಟಾಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಕುಶಲತೆಯಾಗಿರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಗ್ರಾಂಟ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ಬ್ರಾಂಡನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಸೆನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್ ಅವರಂತಹ ಆಟಗಾರರು ಅಟ್ಲಾಂಟಾದಿಂದ ಇತರ ಹಲವು ತಂಡಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿರಬೇಕು, ಆದರೆ ಜ್ಯಾರೆಟ್ ಕಲ್ವರ್ – 3 ಮತ್ತು ಡಿ + ಪ್ರಕಾರದವರು ಡ್ರಿಬಲ್, ಪಾಸ್ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು – ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಅನನ್ಯ ಆಟಗಾರ ವರ್ಗ. ಅವನಂತೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಒಂದು ತಂಡವಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮತ್ತು ಕಲಿಯಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಹೇಗಾದರೂ, ನಾನು ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಈ ತರಗತಿಯ ಮೂರು, ನಾಲ್ಕು ಅಥವಾ ಐದು ರೂಕಿಗಳನ್ನು ನನ್ನ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ನಾನು ಹೆದರುವುದಿಲ್ಲ. ಗ್ರಾಂಟ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಹುಸಿ ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಆಗಿ. ಬ್ರಾಂಡನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಜಾನ್ ಕಾಲಿನ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ. ಮ್ಯಾಟಿಸ್ ಥೈಬುಲ್ಲೆ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಪಾಯವಾಗಿದೆ. ಕಾರ್ಸೆನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಯಂಗ್ ಅಥವಾ ಅವನ ಹಿಂದೆ ಆಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಆ ರೀತಿಯ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರದ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಬಹಳ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಬಹುದು. ಮತ್ತು ಯೋವೆಲ್ os ೂಸ್ಮನ್, ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸ್-ಶೂಟ್ ಆಟಗಾರ, ಅವರು ಕೆಲವು ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಆಡಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಹಾಕ್ಸ್ ಸಮಂಜಸವಾಗಿ ಗುರಿಯಿರಿಸಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲ ಆಟಗಾರರು. ಕ್ಯಾಮರೂನ್ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿರಬಹುದು. ಡಿ’ಆಂಡ್ರೆ ಹಂಟರ್, ಅವರ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ಅವರು ವಿಭಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಭಿನ್ನ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರೆ, ಹ್ಯಾರಿಸನ್ ಬಾರ್ನ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರದ ಎಲ್ಲೋ ಒಂದು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದು ನನಗೆ 8 ಅಥವಾ 10 ಕ್ಕೆ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

3) ನಿಯಮ 3: ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ.

ಬಹಳಷ್ಟು ಆಟಗಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಉತ್ತಮ ಭಾಗವೆಂದರೆ, ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಹೊಂದಲು ಅವರೆಲ್ಲರನ್ನೂ ಹೊಡೆಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಆಟಗಾರನನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ, ನೀವು ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಎರಡು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ, ನೀವು ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ. ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು. . .

ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಪ್ರತಿ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಈ ಆಟಗಾರರು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಮಾಣದ ಕ್ಯಾಪ್ ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. 1 ನೇ ಸುತ್ತಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ ಅಥವಾ ಎರಡನ್ನು ಪಡೆಯಲು 18 ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ಕೆಟ್ಟ ಹಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಿರುವ ತಂಡವು ನಾಲ್ಕು ಅಥವಾ ಐದು ರೂಕಿಗಳನ್ನು ರೋಸ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಪಾವತಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿರಬೇಕು.

ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಅಟ್ಲಾಂಟಾಗೆ ಇರುವ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಅನುಕೂಲವೆಂದರೆ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್, ಅವರ ತಂಡದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ ಯಂಗ್ ಒದಗಿಸಿದಂತಹ ಅವಕಾಶಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಉತ್ತಮ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಹಲವಾರು ಯುವ ಆಟಗಾರರನ್ನು ರೋಸ್ಟರ್ ಮಾಡದಿರುವುದು ಯಂಗ್ ಒದಗಿಸುವ ಅನುಕೂಲದ ಬಹುಪಾಲು ಭಾಗವನ್ನು ವಿವಾದಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಮುಂದಿಡುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಅಟ್ಲಾಂಟಾವನ್ನು ನಂತರ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಒಂದು ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ.

ವಹಿವಾಟುಗಳು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾನು 8 ರಿಂದ 10 ರವರೆಗೆ ಮತ್ತು 10 ರಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ನೋಡಬಹುದು, ಆದರೆ 40 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಪಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಯಾವುದೇ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಾನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. 10 ರಿಂದ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸುವಾಗ, ಭವಿಷ್ಯದ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ನಾನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಅಂಡರ್ರೇಟೆಡ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕೂಪ್ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.

4) ನಿಯಮ 4: ಐದನೇ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಗಮನಿಸಿ.

ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ “ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳು” ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಡುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಆಟಗಾರರು ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಐದನೇ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರರಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲಿದ್ದಾರೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ರಚಿಸಲು ಅವಲಂಬಿಸಿರುವ ಮತ್ತು 3-ಪಾಯಿಂಟರ್ ಅಥವಾ ಎರಡನ್ನು ಮಾಡಲು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಪಿಕ್-ಅಂಡ್-ರೋಲ್ ಅಥವಾ ಪಿಕ್‌ನ ಅಂತಿಮ ತುದಿಯಲ್ಲಿರಬೇಕು -ಮತ್ತು-ಪಾಪ್.

ಈ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಂದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹತೋಟಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಆಟಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಲ್ಲ. ಖಂಡಿತ ಅಪವಾದಗಳಿವೆ. ಈ ಆಟಗಾರರು ಕನಿಷ್ಠ ಯೋಗ್ಯ ಸಮಯವನ್ನು ಪವರ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಕಳೆಯಲು ಒಲವು ತೋರುತ್ತಾರೆ. ಪಿಜೆ ಟಕರ್, ಕ್ರಿಸ್ ಆಂಡರ್ಸನ್, ಬೆನ್ ವ್ಯಾಲೇಸ್, ಟೈಸನ್ ಚಾಂಡ್ಲರ್, ಅಥವಾ ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ “ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳು” ಶೇನ್ ಬ್ಯಾಟಿಯರ್ ಅಥವಾ ರಾಬರ್ಟ್ ಹೋರಿ ಅಥವಾ ಡ್ಯಾನಿ ಗ್ರೀನ್‌ರಂತಹ ರೆಕ್ಕೆಗಳು. ಅವರು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಅಪರೂಪ, ಪ್ರತಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಹಾಗೆ, ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಆಗಬಹುದಾದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟ.

ಈ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ, ರೆಕ್ಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಮ್ಯಾಟಿಸ್ ಥೈಬುಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್, ಮತ್ತು ಅದು ಅಷ್ಟೆ. ಬ್ರಾಂಡನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್, ಪಿಜೆ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ಗೋಗಾ ಬಿಟಾಡ್ಜೆ, ನಿಕ್ ಕ್ಲಾಕ್ಸ್ಟನ್, ಮತ್ತು ಚುಮಾ ಒಕೆಕೆ ಅವರಂತಹ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡವರು.

ಇವರು ಬಹುಶಃ ನಾಜ್ ರೀಡ್, ನಾಜ್ ಲಿಟಲ್, ರುಯಿ, ಕೆಜೆಡ್, ಸ್ಕೋಫೀಲ್ಡ್, ಪಾಸ್ಚಲ್, ಜೆಫ್ರಿಸ್, ರಾಬಿ, ಮೋರ್ಗಾನ್, ಕಿಂಗ್, ಹೋರ್ಡ್ ಮುಂತಾದ ಆಟಗಾರರಲ್ಲ.

5) ನಿಯಮ 5: ಸೆಕೌ ಡೌಂಬೌಯಾವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು 2021 ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಿದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಇಂದು ಅವರ ಗಡಿಯಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಅದು, ಮತ್ತು ಅವರು 2019 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಾಟರಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಬೇಕಿದೆ. ಅವನು ಒಂದು ದಿನ ಒಳ್ಳೆಯವನಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವನು ತುಂಬಾ ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ. ಬದಲಿಗೆ ನೀವು 2020 ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲವೇ?

6) ನಿಯಮ 6: ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿದ್ದರೆ, ಬೋಲ್ ಬೋಲ್ ಎದುರಾಳಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಕೀಮ್ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಸಂಭಾವ್ಯ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಬೆದರಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಣಾ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಆಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಿಯಾಕಾಮ್ ಗಮನಾರ್ಹ ಆಟಗಾರನಾಗಲು ಕಾರಣ ಅವರು ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಿಯಾಕಾಮ್ನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅವನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಬೆದರಿಕೆ ಇರುವುದರಿಂದ, ಒಬ್ಬ ಎದುರಾಳಿಯು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅವನು ಐದನೇ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪ್ರಕಾರವಲ್ಲ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಆಟಗಾರರು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಆಡುವಾಗ. ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಕೀಮ್ನಲ್ಲಿ ಬೋಲ್ ಬೋಲ್ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಆಡಲು ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಬಹುದು (ಬೃಹತ್ ಕೇಂದ್ರವಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ) ಅಥವಾ ರೆಕ್ಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ದೊಡ್ಡ ದಂಡವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು.

ವಲಯವು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಪಹಾಸ್ಯಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಫೈನಲ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ಅವು ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ. ಸ್ಟೀಫನ್ ಕರಿಯಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಬಾಕ್ಸ್-ಅಂಡ್-ಒನ್ ಕೊಲೆಗಾರನನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಬಳಸಿದ ಬಾಕ್ಸ್-ಅಂಡ್-ಒನ್ ನಂತಹ ಸರಳ ವಲಯಗಳು ಸಹ ಎನ್ಬಿಎ ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಅವರಿಗೆ ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಯೋಚಿಸುತ್ತವೆ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವನು ಹತ್ತು-ಹದಿನೈದು ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ರಾತ್ರಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯ ವೇಗಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತನಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕೆಲವು ಸಂಭಾವ್ಯ ಬೋಲ್ ಬೋಲ್ ಬಹಳ ಮೌಲ್ಯಯುತನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೂ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಮ್ಯಾನ್ / ಜೋನ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ ಅವನ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಸಮಯ. ಆಗ ಆರೋಗ್ಯವೇ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶ್ನೆ.

7) ನಿಯಮ 7: ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಮಸುಕಾಗಿಸಿ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ಹೇಗಾದರೂ.

ಈ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ನಾನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಜಿಯಾನ್ ನಂತರದ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೋಗಾ ಬಿಟಾಡ್ಜೆ ಎರಡನೇ ಖಚಿತವಾದ ಪಂತದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಅಥವಾ ನಿಕ್ ಕ್ಲಾಕ್ಸ್ಟನ್ ಒಳ್ಳೆಯ ಅಪರಾಧ + ರಕ್ಷಣಾ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಬ್ರೂನೋ ಫರ್ನಾಂಡೊ ಅಸಲಿ ಎನ್‌ಬಿಎ ಅಥ್ಲೆಟಿಸಿಸಂ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸುದೀರ್ಘ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪಂತವಾಗಿದೆ. ಕಡಿಮೆ ದ್ರವ ಕ್ರೀಡಾಪಟುವಾಗಿದ್ದರೂ, ಆ ಕೊನೆಯ ವಾಕ್ಯದ ಬಹುಪಾಲು ಡೇನಿಯಲ್ ಗ್ಯಾಫೋರ್ಡ್ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಬೋಲ್ ಬೋಲ್ ಅನ್ನು ಮೇಲೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲುಕಾ ಸಮನಿಕ್ ಮತ್ತು ಅಲೆನ್ ಸ್ಮೈಲಜಿಕ್ ನಂತಹ ಯುರೋಗಳೂ ಇವೆ.

ಹೇಗಾದರೂ, ನಾನು ಆಂಥೋನಿ ಅಲ್ಲದ ಡೇವಿಸ್ ಅಥವಾ ಎಂಬಿಡ್ ಮಾದರಿಯ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಅಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಸಂಬಳ ಕ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತೇನೆ (ಕ್ಲಿಂಟ್ ಕ್ಯಾಪೆಲಾ ಅಥವಾ ರೂಡಿ ಗೊಬರ್ಟ್ ಅವರನ್ನು ಸಹ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ), ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಕೇಂದ್ರಗಳನ್ನು ಆರಿಸುವುದು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಪದ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಮೌಲ್ಯದ ಆಟ. (ಅಥವಾ ಎರಡೂ.) ಎನ್‌ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಸಮುದ್ರ ಬದಲಾವಣೆಯಿದ್ದರೂ ಸಹ (ಎಂಬಿಡ್ ಪ್ರಬಲ ಆಟಗಾರನಾಗುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳೋಣ), ಕೇವಲ ಹಲವು ಕೇಂದ್ರಗಳಿವೆ, ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ನುರಿತ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವರನ್ನು ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಅದು ಇನ್ನೂ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಹಮ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಈ ರೀತಿಯ ಕೇಂದ್ರಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಂಡದ ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿ ನಾಟಕಗಳಾಗಿವೆ.

8) ನಿಯಮ 8: ನಾವು ಜಿಯಾನ್ ಅನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಎಂದು ಕರೆಯದಿದ್ದರೆ, ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಎಡಿ ಮಟ್ಟದ ಕೇಂದ್ರವಿಲ್ಲ.

ಸ್ವಯಂ ವಿವರಣಾತ್ಮಕ.

9) ನಿಯಮ 9: ಚಳುವಳಿ ಶೂಟರ್‌ಗಳಿಗೆ (ಕೊರ್ವರ್) ಅಥವಾ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಅಪರೂಪದ 3 & ಡಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಹುಡುಗರಿಗೆ (ರಾಬರ್ಟ್ ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್, ಡ್ಯಾನಿ ಗ್ರೀನ್) ಕೆಲವು ತರಗತಿಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಒಂದು ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳು ಡ್ರಿಬಲ್, ಪಾಸ್, ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಯೋಜಿಸಬಹುದಾದ ಆಟಗಾರರು. ಜಂಪ್‌ಶಾಟ್.

9 ಎ) 2016 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ವರ್ಗದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳು ಯಾರು? ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಿಯಾಕಾಮ್, ಮಾಲ್ಕಮ್ ಬ್ರೊಗ್ಡಾನ್ ಮತ್ತು ಫ್ರೆಡ್ ವ್ಯಾನ್‌ವ್ಲೀಟ್. 2015 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ವರ್ಗದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳು ಯಾರು? ಜೋಶ್ ರಿಚರ್ಡ್ಸನ್, ನಾರ್ಮನ್ ಪೊವೆಲ್, ಲ್ಯಾರಿ ನ್ಯಾನ್ಸ್ ಜೂನಿಯರ್ ಮತ್ತು ಮಾಂಟ್ರೆಜ್ ಹ್ಯಾರೆಲ್. 2014 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ವರ್ಗದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳು ಯಾರು? ನಿಕೋಲಾ ಜೋಕಿಕ್, ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ದಿನ್ವಿಡ್ಡಿ, ಜೋ ಹ್ಯಾರಿಸ್, ಟೈಲರ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟನ್ ಗ್ಯಾಲೋವೇ.

ನಾವು ಮೂಲತಃ ಎರಡು ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ: 1) ಎತ್ತರದ, ಅತ್ಯಂತ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಸಂಯೋಜನೆ ಕೇಂದ್ರಗಳು ಮತ್ತು 2) ಡ್ರಿಬಲ್, ಪಾಸ್ ಮತ್ತು ಶೂಟ್ ಮಾಡುವ ಆಟಗಾರರು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ. ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ, ಇವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳಾಗಿರುವ ಎರಡು ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರು. ಆದರೂ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ.

ನಾನು ಕಡಿಮೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಅಲ್ಲಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.

9 ಬಿ) ನಾನು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಆಟಗಾರರ ಒರಟು ಗುಂಪು:

ಜಿಯಾನ್, ಆರ್ಜೆ, ಕಲ್ವರ್, ಕ್ಲಾರ್ಕ್, ಪಿಜೆ, ಕ್ಲಾಕ್ಸ್ಟನ್, ಗೋಗಾ, ಬೋಲ್ ಬೋಲ್, ರೋಮಿಯೋ, ಸೆಕೌ, ಕೆಂಪು, ಹಂಟರ್, ಕೋಬಿ ವೈಟ್, ಥೈಬುಲ್ಲೆ, ಹೆರೋ, ಕೆಪಿಜೆ, ಎನ್‌ಎಡಬ್ಲ್ಯೂ, ಮೊರಂಟ್ ಮತ್ತು ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸೋಣ.

ಅದು ನಮ್ಮನ್ನು ಗ್ರಾಂಟ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ಯೋವೆಲ್ os ೂಸ್ಮನ್, ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ (ಈ ಬರಹವನ್ನು ಧಿಕ್ಕರಿಸಲು ಚೆಂಡಿನ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯದು), ಕಾರ್ಸೆನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್, ಕೋಡಿ ಮಾರ್ಟಿನ್, ಚುಮಾ ಒಕೆಕೆ, ಜೇಲೆನ್ ನೋವೆಲ್, ಟ್ಯಾಲೆನ್ ಹಾರ್ಟನ್-ಟಕರ್, ಜೋರ್ಡಾನ್ ಬೋನ್, ಜಾನ್ ಕೊಂಚಾರ್, ಜಸ್ಟಿನ್ ರೈಟ್-ಫೋರ್‌ಮ್ಯಾನ್, ಟೆರೆನ್ಸ್ ಡೇವಿಸ್, ಶಮೋರಿ ಪಾಂಡ್ಸ್, ಡಿ ಮಾರ್ಕಸ್ ಸಿಮಂಡ್ಸ್, ಜೆರೆಮಿಯ ಮಾರ್ಟಿನ್, ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪೂಲೆ, ಲು ಡಾರ್ಟ್, ಜೇಲೆನ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್, ಮತ್ತು ಟ್ರೆಮಂಟ್ ವಾಟರ್ಸ್ ಜೋಶ್ ರೀವ್ಸ್, ಜಸ್ಟಿನ್ ಸೈಮನ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾರಿ ಬ್ರೌನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸರ್-ಶೂಟರ್‌ಗಳಾಗಿ ಶೂಟ್ ಮಾಡಲು ದೀರ್ಘ ಹೊಡೆತಗಳಾಗಿ ಆದರೆ ಅವರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ಆಟಗಾರರು.

ನಮ್ಮ ಎತ್ತರದ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್ ಸೆಂಟರ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಹೊರೇಸ್ ಸ್ಪೆನ್ಸರ್, ಡೇರಿಯಸ್ ಬಾಜ್ಲಿ, ಸಾಗಾ ಕೊನಾಟೆ *, ಜುವಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಮತ್ತು lan ೈಲಾನ್ ಚೀಥಮ್ ಅವರು ಶಿರೋನಾಮೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಮೂಲತಃ 2019 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಸ್ಲೀಪರ್ ಪಟ್ಟಿ, ನೀವು ಲಾಂಗ್ ಶಾಟ್ ಶೂಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿದರೆ ಸುಮಾರು 25 ಆಟಗಾರರು, ಆದರೂ ಮೇಲಿನ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಕೆಲವನ್ನು ಅನುಮಾನಿಸಲು ಕಾರಣಗಳಿವೆ.

ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪೂಲೆ ಅವರು ಪಾಯಿಂಟ್-ಅಲ್ಲದ ಗಾರ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅವರು ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಆಡಲು ಯೋಜಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಲು ಡಾರ್ಟ್ ಎನ್ಬಿಎ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಕಾಲೇಜು ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಭಯಾನಕ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅನುತ್ಪಾದಕ ಕಾಲೇಜು ಅಪರಾಧದ ಪ್ರಮುಖ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಾಗಿ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಜೇಲೆನ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಹೆಣಗಾಡಿದರು ಮತ್ತು ರಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಟ್ರೆಮೊಂಟ್ ವಾಟರ್ಸ್ ಕನಿಷ್ಠ ಎತ್ತರದ ಮಿತಿಗಿಂತ ಕೆಳಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ತೆಳ್ಳಗಿರುತ್ತದೆ. ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಅಲಾ ಫ್ರೆಡ್ ವ್ಯಾನ್‌ವ್ಲೀಟ್ ಅವರನ್ನು ಎರಡನೇ / ಮೂರನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ತಂಡವನ್ನು ಅವರು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳದ ಹೊರತು ಶಮೋರಿ ಪಾಂಡ್ಸ್ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿದೆ. ನಂತರ ನಾವು ನಮ್ಮ ಲಾಂಗ್ ಶಾಟ್ ಶೂಟರ್‌ಗಳನ್ನು (ಕನಿಷ್ಠ ಮೂರು) ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸರಳ ಲಾಂಗ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ (ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಾಂಬೊ ಕೇಂದ್ರಗಳು).

ಅನನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾದ ಕೆಲವು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ತಂಡವಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ನಮ್ಮನ್ನು ಹದಿಮೂರು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ.

10) ನಿಯಮ 10: ಯೋವೆಲ್ os ೂಸ್ಮನ್ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

Ous ೂಸ್ಮನ್ ನಾನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಆಟಗಾರ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ನನಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಪರಿಚಯವಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಾನು ಇದನ್ನು ಮೊದಲೇ ಕರೆಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಮೊದಲ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸರಿಯಾದ ಅನಿಸಿಕೆಗಳೆಂದು ನಂಬಲು ನಾನು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಲಿತಿದ್ದೇನೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಯೊವೆಲ್ os ೂಸ್ಮನ್ ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ದೂರ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ / ಅವನ ಹಾದುಹೋಗುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಐಕ್ಯೂ. ನಾನು ಕಂಡ ಕೆಲವು ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ. ಅವರು ತೋರಿಸಿದರು:
– ಡಂಪ್ ಆಫ್ ಮತ್ತು ಕಿಕ್ .ಟ್
– ತ್ವರಿತ ಓದುತ್ತದೆ
– ಪರಿವರ್ತನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ
– ಗ್ರೇಟ್ ಪಿಎನ್ಆರ್ ಹಾದುಹೋಗುವಿಕೆ
– ಕೊನೆಯ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಿ ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕುಶಲತೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ pic.twitter.com/JiXSbZr9fX

– ach ಾಕ್ ಮಿಲ್ನರ್ (@ ach ಾಕ್ಮಿಲ್ನರ್ 13) ಜೂನ್ 4, 2019

ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ 30 ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ತೋರುತ್ತದೆ.

11) ನಿಯಮ 11: ಕೋಡಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕೋಡಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು (2018-19):
– 95 ನೇ ಶೇಕಡಾ ಸಿ & ಎಸ್
– 90 ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು ಸ್ಪಾಟ್ ಅಪ್ಸ್
– 71 ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು ಒಟಿಡಿ
– 3 ರಿಂದ 35.8% (ಹೆಚ್ಚಿದ% ಮತ್ತು ಪರಿಮಾಣ)
– 3 ಕೊನೆಯ 17 ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ 48.1% (ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ 3.2 ಪ್ರಯತ್ನಗಳು)

ಮತ್ತು ಕೋಡಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಎನ್ಬಿಎ 3 ಗಳನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಅವನು ತುಂಬಾ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ

– ach ಾಕ್ ಮಿಲ್ನರ್ (@ ach ಾಕ್ಮಿಲ್ನರ್ 13) ಜೂನ್ 15, 2019

6-ಅಡಿ -6 ನಾಮಮಾತ್ರದ ಕಾಲೇಜು ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಸಹ ಅಪರಾಧ + ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಕೌಶಲ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಟಗಾರ, ಮತ್ತು ತನ್ನ ಜಿಗಿತಗಾರನನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಮತ್ತು ಚೆಂಡಿನಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ 3 ರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಶೂಟ್ ಮಾಡುವ ಆಟಗಾರ (ಅವನು ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ಪರ್ಶ ಮತ್ತು ಕೈ-ಕಣ್ಣಿನ ಸಮನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ಕೊಲೆಗಾರ ಹದಿನೇಳು ಅಡಿ ಒಂದು). 3 ಮತ್ತು ಡಿ ಆಟಗಾರರ ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು ಮುಖ್ಯವಾದುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರು ಅಪರಾಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಈ ರೀತಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು, ಆಟಗಾರನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಚೆಂಡಿನಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಆಫ್-ದಿ-ಬಾಲ್, ಅವನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಅಪರಾಧ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವಷ್ಟು ನುರಿತವನು.

ಡೆಲಾನ್ ರೈಟ್ 3 ಸೆಗಳನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ (ಭಾಗಶಃ ಬಹುಶಃ ಅವರು ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಡಲು ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ) ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಉಪಯುಕ್ತ ಎನ್‌ಬಿಎ ಆಟಗಾರ.

12) ನಿಯಮ 12: ಜೇಲೆನ್ ನೋವೆಲ್ ಬಹುಶಃ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿರಬಹುದು.

ಜೇಲೆನ್ ನೋವೆಲ್ ಸೂಪರ್ ಬರ್ಸ್ಟಿ ಅಥವಾ ಸೂಪರ್ ಕ್ವಿಕ್ ಅಥ್ಲೀಟ್ ಅಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಮಯದ ಪ್ರಜ್ಞೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ (ಬ್ರಾಂಡನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಇಲ್ಲಿ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ನೋವೆಲ್ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾದ ಪಾದದಿಂದ ಹೊರಟು ಅವನ ಭುಜವನ್ನು ಕ್ಲಾರ್ಕ್‌ನ ಎದೆಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ).

… .ಮತ್ತು ಜಾಗ….

… ತನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು ಎಂದು ಯಾರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ (ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಅವರ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ನೋಡಬೇಡಿ).

ಪರದೆಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುವಾದಿಸುವಂತೆ ಇವುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಡಬಹುದು. ನೋವೆಲ್ ಇನ್ನೂ 3 ರಿಂದ ಆಫ್-ಡ್ರಿಬಲ್-ಜಿಗಿತಗಾರನನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಅವನು ಎಂದಾದರೂ ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಯಾರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ? ಆದರೆ ಅವರು ಮಧ್ಯ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಪ್ರವೀಣರು, ಉತ್ತಮ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಬಳಿ ಕೆಲವು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ (ರಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ 70% +). ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ನಯವಾದ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಕೈಗಳಿಂದ ಡ್ರಿಬ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು, ಜಾಗವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾದ ಕಿಟಕಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಬ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿರದ ಸುಧಾರಣೆಯ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಪ್ರಕಾರಗಳಾಗಿವೆ. ನೋವೆಲ್ ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೋವೆಲ್ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದ ಎನ್ಬಿಎ ಆಟಗಾರ ಎಂದು ನಾನು ಬಾಜಿ ಕಟ್ಟುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತು ನೋವೆಲ್ ಬಹುಶಃ ರಚನೆಯಾಗದಂತೆ, ಇಲ್ಲಿ ಆಟದ ಪ್ರಮುಖ ಅಸಮರ್ಥತೆ ಇದೆ.

ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳು, ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು, ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಲ್‌ಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನೋವೆಲ್‌ನ ಹೊಸಬರ from ತುವಿನ ಕೆಲವು ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್-ರೆಫರೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಚಿಸಲಾದ ಟೇಬಲ್ ಇದು. ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪ್ರಮುಖ ಕಾಲೇಜು ಆಟಗಾರನು ಎನ್‌ಬಿಎ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಕೆಲವು ಅಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ, ಇತರರು ಅದ್ಭುತ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಎನ್‌ಬಿಎ ಆಟಗಾರರು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸರಿ, ನಾವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಈಗ ಫ್ರೀ ಥ್ರೋ ಲೈನ್‌ನಿಂದ 80 ಪ್ರತಿಶತಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ಮತ್ತು 90 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನೋಡಿ. ಉತ್ತಮ ಕಂಪನಿ. ನೋವೆಲ್ನ ಎರಡೂ from ತುಗಳಿಂದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಾನು ಈ ಟೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಕೆಲವು ವಿಧಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಗಮನಿಸಿ ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಹೋಲುತ್ತವೆ. ಇದೇ ರೀತಿಯ ಇತರ ಹುಡುಕಾಟಗಳು ಜಾರ್ಜ್ ಹಿಲ್ ಮತ್ತು ಚೌನ್ಸಿ ಬಿಲಪ್ಸ್‌ರಂತಹ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಎಳೆಯುತ್ತವೆ.

ಅವನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಅವನ ಹಾದುಹೋಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ – ನೋವೆಲ್ ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯದ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನದು. ಅವನು ಎನ್ಬಿಎ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸೂಚಿಸಲು. ನೋವೆಲ್ ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯದ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತರ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನದಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ನೋವೆಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಮುಖ್ಯವಾದುದಾಗಿದೆ?

13) ನಿಯಮ 13: ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸರ್-ಶೂಟರ್‌ಗಳು ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಸ್ಲೀಪರ್‌ಗಳಾಗಿರುವ ಆಟಗಾರರ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಡರ್ರೇಟೆಡ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಆಟದಲ್ಲಿ ಶೋಷಣೆಯ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅಸಮರ್ಥತೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಜಿಯಾನ್, ಜಾ, ಆರ್ಜೆ, ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಕಲ್ವರ್, ವೈಟ್ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು. ಈ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ಮೊದಲ ಹತ್ತು ಯಾವುದು ಎಂದು ಯಾವುದೇ ಗುಂಪು ಚುಕ್ಕೆಗಳಿದ್ದರೆ, ಅದು ಇದು. ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ. ರೋಮಿಯೋ ಲ್ಯಾಂಗ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಕೆವಿನ್ ಪೋರ್ಟರ್ ಜೂನಿಯರ್ ಅವರಂತಹ ಆಟಗಾರರು ಮುಂದಿನ ಅಥವಾ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಆದರೆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ರಾತ್ರಿ ತಂಡಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಕೊನೆಯ ಡ್ರಿಬ್ಲರ್-ಪಾಸರ್-ಶೂಟರ್‌ಗಳಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕನಿಷ್ಠ ಸರಾಸರಿ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಎತ್ತರದ ಚಲನೆಯ ಶೂಟರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಬೀಸಿದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಈ ಅಂಶವನ್ನು ತಿಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, 2018 ರಲ್ಲಿ ಕೆವಿನ್ ಹ್ಯುರ್ಟರ್, ಮೈಕಲ್ ಬ್ರಿಡ್ಜಸ್ ಮತ್ತು ಮೈಲ್ಸ್ ಬ್ರಿಡ್ಜಸ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಉಪ ಗುಂಪು.

14) ರೂಲ್ 14: ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಅಪರಾಧದ ಮೇಲೆ ಶೂಟಿಂಗ್ ಗಾರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದೀಗ.

ಜಾ ಮೊರಂಟ್ ಮತ್ತು ಜೋರ್ಡಾನ್ ಬೋನ್ ಎರಡೂ 6-ಅಡಿ -3, ತೆಳ್ಳಗಿನ, ಅತ್ಯಂತ ವೇಗವಾದವು ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ತಾಣಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಅವೆರಡೂ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಜಂಪ್ ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ದೂರದಿಂದ ಎಳೆಯುವಿಕೆಯಿಂದ ಅಸಮಂಜಸವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಕರು ಇರುತ್ತಾರೆ. (ಅಸಾಮಾನ್ಯವೇನಲ್ಲ.) ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಎರಡೂ ಆಟಗಾರರು, ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ ಹಲವಾರು ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದ ಬೋನ್, ಕ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಪ್ರವೀಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅಂದರೆ ರಕ್ಷಕರು ಅವರ ಮೇಲೆ ಮುಚ್ಚಬೇಕು. ಆದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರ ಮೇಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುವುದು ಅಸಾಧ್ಯದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಯೆಂದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ನೋಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಅದು ಗೆಟ್-ಗೋದಿಂದ ಪುಲ್-ಅಪ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕಲಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ತಕ್ಷಣದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.

ಶಾಮೋರಿ ಪಾಂಡ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚು ದುಂಡಾದ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಅಥ್ಲೆಟಿಸಂನಿಂದ ತೊಂದರೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಆರಂಭಿಕ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಫೈನಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಡ್ ವ್ಯಾನ್‌ವ್ಲೀಟ್ ನಾಟಕವನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೋಲುವಂತಹ ದ್ವಿತೀಯ ಅಥವಾ ತೃತೀಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ತಂಡವನ್ನು ಅವರು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ನಂತರ ಡೇರಿಯಸ್ ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಕೋಬಿ ವೈಟ್, ಕಾರ್ಸೆನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್, ಮತ್ತು ಜಸ್ಟಿನ್ ರೈಟ್-ಫೋರ್‌ಮ್ಯಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಎರಡು-ಗಾರ್ಡ್ ಮಟ್ಟದ ರವಾನೆದಾರರು / ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರು ಇದ್ದಾರೆ. ಅಥವಾ ಜಸ್ಟಿನ್ ರಾಬಿನ್ಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ.

14 ಬಿ) ನಿಯಮ 14 ಕ್ಕೆ ಪೂರಕ: ನೀವು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಬಹುದು. ನರಕ, ಮೊದಲ ಗುರಿಯು ಒಂದು ಇನಿಶಿಯೇಟರ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಅಥವಾ ತಂಡವು ಇನಿಶಿಯೇಟರ್ಗಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು, ಕೆಲವು ತಂಡಗಳು ಮೂರು ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಬಹುದು ಎಂಬ ವಾದವಿದೆ.

ಈ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ತಂಡಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಸ್ಟನ್, ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಟೊರೊಂಟೊ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಸೇರಿವೆ. ಅವರು ಅಪರಾಧದ ಮೇಲೆ ಬಹಳ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಸಣ್ಣ ಆಟಗಾರರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ನುರಿತವರಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಸಣ್ಣ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಈ ತಂಡಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದವು.

ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ವಾದವು ಹೋದಂತೆ, ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದು ಇಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ. ಆಟಗಾರರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬಳಸುವ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಂದೇ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಪರಿಧಿಯ ಇನಿಶಿಯೇಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯದ ತಂಡಗಳು ಹಿಂದಿನದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲಿಗರಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಬೇಕು.

ಇದರರ್ಥ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಎಂದಲ್ಲ. ಅಂತಹ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ರೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಜೋಡಿಸಿದರೂ ಆಟಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮೂಲತಃ ಮುಳುಗಿದ ವೆಚ್ಚವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದರ್ಥ, ಏಕೆಂದರೆ ತಂಡದ ಗೆಲುವುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಗೋ-ಗೆಟರ್ಗಳನ್ನು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಸೋಲುವುದು ಮುಳುಗಿದ ವೆಚ್ಚವಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಅಪರಾಧವನ್ನು ರಚಿಸಬಲ್ಲ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಗುರಿಯಾಗಿದೆ, ಅದು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುವ ಭರವಸೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಹ.

14 ಸಿ) ಒಂದು ot ಹಾತ್ಮಕ: ಇದರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಉದಾಹರಣೆ ಬಹುಶಃ 2009 ರ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ, ರಿಕಿ ರುಬಿಯೊಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಜಾನಿ ಫ್ಲಿನ್ ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಟೀಫನ್ ಕರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿರಬಹುದು, ಅದೇ ವರ್ಷ 5 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು, ಮತ್ತು ಟೈ ಲಾಸನ್ ಅವರು ಈ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ‘ ಟಿ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸಿದೆ.

ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವುದು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ರೇಖೀಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲ ಎಂದು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಕೆವಿನ್ ಲವ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರುಬಿಯೊ, ಕರಿ ಮತ್ತು ಲಾಸನ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಭಾರೀ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ತಂಡವನ್ನು ಕಣಕ್ಕಿಳಿಸಲು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಶೀಲ ತಂಡಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಹಾನಿ ಇಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಘಟಕಗಳು ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಿನ್ನೇಸೋಟ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ಅಥವಾ ಪಿಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸಬಹುದಾದ ರಿಕಿ ರೂಬಿಯೊ ಮತ್ತು ಟೈ ಲಾಸನ್‌ರ ವ್ಯಾಪಾರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದಿತ್ತು. ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು.

ಅಪರಾಧದ ಮೇಲೆ ಕರಿ ಅಥವಾ ಲಾಸನ್ ಅವರಂತೆ ಉತ್ತಮವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ (ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ, ಅವರು ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಮೊದಲು +4 ಅಥವಾ +5 ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಡೈನಮೋ ಆಗಿದ್ದರು), ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಒಂದು ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿವಾದದಿಂದ, ಇದು ಇನ್ನೂ ಭವಿಷ್ಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಾಟಕವಾಗಿದೆ. ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಏನನ್ನೂ ನೀಡದೆ ಗೆಲುವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಹಳೆಯ ಅನುಭವಿಗಳನ್ನು ಆಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಲೀಗ್ ಎಂದಿಗೂ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಧಾರಣ ಅವಲಂಬಿತ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಜೋರ್ಡಾನ್ ಬೋನ್ ನಂತಹ ಆಟಗಾರರು ಪ್ರಸ್ತುತ ದೂರದಿಂದ ಕ್ಯಾಚ್ ಶೂಟರ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪುಲ್ ಅಪ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಕಾರ್ಸೆನ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್, ಅಥವಾ ಶಮೋರಿ ಪಾಂಡ್ಸ್, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪಾತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ದ್ವಿತೀಯಕ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಕೆಲವು ಸ್ಥಾಪಿತ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಆ ಕೊನೆಯ ಹಂತವು ನಿಜವಾಗಿದೆ. ನಾನು ನಂಬಿರುವ ಒಂದು season ತುವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಇತಿಹಾಸ ಹೊಂದಿರುವ ಜ್ರೂ ಹಾಲಿಡೇನಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಎಳೆಯುವ ಬದಲು ಕ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ 3-ಪಾಯಿಂಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು, ಹೆಚ್ಚು, ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಹಾಲಿಡೇ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಮಟ್ಟದ ಡ್ರಿಬ್ಲರ್-ಪಾಸರ್-ಡ್ರೈವರ್-ನಿರ್ಧಾರ ತಯಾರಕ, ಆದರೆ ಅವನು ಮತ್ತೊಂದು ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್‌ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಆಡಿದರೆ ಮತ್ತು ಅಪರಾಧದ ಮೇಲೆ ಅವನನ್ನು 2 ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಬಲ್ಲವನಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವನು ಬಹುಶಃ ಅವನಿಗೆ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾನೆ ಆರ್ಸೆನಲ್, ಮತ್ತು ತಂಡದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

15) ನಿಯಮ 15: ನಿಮ್ಮ ತಂಡವು ನೀವು ರಸ್ತೆಗೆ ಇಳಿಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಿದ್ದರೆ, ಯಾವ ರೀತಿಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಬೆಳೆದಂತೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಅಥವಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಬೇಕು.

ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಕೆಲವು ವಿನಾಯಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ, ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರರು ಡ್ರಿಬಲ್, ಪಾಸ್, ಶೂಟ್ ಮತ್ತು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಆಟಗಾರರು. ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ನಾವು ಈ ಆಟಗಾರರನ್ನು ವಹಿವಾಟಿನ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಮತ್ತು ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ಒಪ್ಪಂದದ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿದ್ದ ರಾಬರ್ಟ್ ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಅಪವಾದವನ್ನು ಸಹ ಈ ಹಿಂದೆ ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್‌ನ ಒಪ್ಪಂದದ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಯಿತು.

ಸಹಜವಾಗಿ, ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್‌ನಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ರನ್-ಆಫ್-ದಿ-ಮಿಲ್ ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸರ್-ಶೂಟರ್ಗಾಗಿ ತಂಡವು ಹಾದುಹೋಗುವಂತೆ ನಾನು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್ ಆಗಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಅವರ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಉತ್ಪಾದನೆಯಿಂದ ಯಾವಾಗಲೂ ಗುರುತಿಸಬಹುದು, ಅದು ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್‌ನ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಟಿಎಸ್‌ಯುನಲ್ಲಿ ಅವರ ನಾಟಕವು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ. ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಅಂತಹ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಒಬ್ಬ ಅಥವಾ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಇರಬಹುದು. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ಕೋವಿಂಗ್ಟನ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತಿಸಬಾರದು. ನಾವು ಅವನನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅವನನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

16) ನಿಯಮ 16: ಆಟಗಾರನು ಸಂಭಾವ್ಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕವಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕೆಳ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕರಡು ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಾನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆಟಗಾರನು ಒಬ್ಬ ವಿಧ ಎಂದು ನನಗೆ ಮನವರಿಕೆಯಾಗದಿದ್ದರೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರೆ ಕೆಲವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಿರಿ.

ಈ ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪರಾಕ್ರಮವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರೂ, ಅವುಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೇಲಿನ ಜರಡಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಎಣಿಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶದ ವೆಚ್ಚವು ತಂಡದ ನಿರ್ಮಾಣದ ಕಡೆಗೆ ಭಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. Negative ಣಾತ್ಮಕ ರಕ್ಷಕರು ಎಂದು ಹೊರಬರಲು ಆಟಗಾರರು ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿ ನಂಬಲಾಗದವರಾಗಿರಬೇಕು , ಮತ್ತು ಆಟಗಾರನು ರಕ್ಷಣೆಯ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ನಂಬಲಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅಪರಾಧ ಮಾಡುವುದು ಎನ್‌ಬಿಎ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿರುವ ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ರೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ಸಮಯ ಬಂದಾಗ ಒಬ್ಬರು ಅವರಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದರೆ ಕೆಲವು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

17) ನಿಯಮ 17: ಜಿಯಾನ್ ಅಲ್ಲದ ಮಟ್ಟದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗಾಗಿ, ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಕ್ವಾರ್ಟೈಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಆ ಸಂಭಾವ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವಾಗ ಫೇಡ್ ಫ್ಲೋರ್ ಮತ್ತು ಸರಾಸರಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ಸಾಧಿಸದ ಭವಿಷ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ಎನ್‌ಬಿಎ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಮೀರಿ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಕಡಿಮೆ ಎನ್ಬಿಎ ಒಪ್ಪಂದ.

ನಾನು ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆದಿದ್ದೇನೆ . ಪುನಃ ಹೇಳಲು, ಮಹಡಿಗಳು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಸರಾಸರಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಬಹುಪಾಲು ಬಾಹ್ಯವಾಗಿದೆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶ ಏನು ಎಂದು ಗೊಂದಲಕ್ಕೀಡುಮಾಡುವ ಜಿಬ್ಬರ್-ಜಬ್ಬರ್, ಇದು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಉಪಯುಕ್ತವಾದ ಅವಲಂಬಿತ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು. p>

ಅವರು ಇರಬಹುದೆಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವದನ್ನು ಸಾಧಿಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಭಾಗವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಾಧಿಸುವ ಹುಡುಗರೂ ಅಲ್ಲ. ಅಥವಾ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಅರ್ಧದಾರಿಯಲ್ಲೇ ಸಿಗುವವರು ಕೂಡ. ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಗಳಾಗುತ್ತಾರೆ, ಅಥವಾ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಅಥವಾ ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ನಂತಹ ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪುನಃ ಬರೆಯಿರಿ. P>

ನಿರೀಕ್ಷೆಯು ಅಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಎಂದು ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ನಾವು ಏಕೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ? ಆಟಗಾರನು ಉತ್ತಮನಾಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಆ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅವನು ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯವನಾಗಿರಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಾವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರಬೇಕು. P>

18) strong> ನಿಯಮ 18: strong> ನೀವು ನಂತರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಓವರ್‌ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಅಥವಾ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅವನ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ನಂತರ ಅವನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಅವನ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ. span>

ಆಟಗಾರರನ್ನು ಓವರ್‌ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಲೀಗ್‌ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಗೌರವಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಂಗತಿಯನ್ನು ಮನಗಂಡರೆ, ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಥವಾ ಕನಿಷ್ಠ ಹೆಚ್ಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಾರ ಅವಕಾಶವಿದೆ. P>

19) ನಿಯಮ 19: ನಾವು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ ಆಟಗಾರರ ಸರಣಿಯಂತೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಮಾಡಬೇಕಾದ “ನಾಟಕಗಳ” ಸರಣಿಯಂತೆ ಯೋಚಿಸಬೇಕು. span> ಬಲವಾದ> p>

ನಾನು strong> better-play-rj / “> ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ವಾರಗಳು ಆದ್ದರಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಠ್ಯವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸದಿರಲು. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮತ್ತು ಸುಪ್ತ ಮೌಲ್ಯ ಬಲವಾದ> ಇದು ಈ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸುಪ್ತ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುವುದರಿಂದ (ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ, ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವುದು) ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಚಲಿಸುವಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಸುಪ್ತ ಮೌಲ್ಯ. ಅದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. P>

ನಾನು ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಆಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಾನು 8 ನೇ ಆಯ್ಕೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಜೆ ಬ್ಯಾರೆಟ್ ಅಥವಾ ಜ್ಯಾರೆಟ್ ಕಲ್ವರ್ ಅಥವಾ ಡಿ’ಆಂಡ್ರೆ ಹಂಟರ್ (???) ಅಥವಾ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು 3 ರವರೆಗೆ ಹೋಗಲು ಬಯಸಿದರೆ ಅಥವಾ ನಾನು, ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವ ವೆಚ್ಚಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬೇಕು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು. ಈಗ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ 10 ನೇ ಆಯ್ಕೆ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಅದು ಎಂದು ಹೇಳೋಣ. 2010 ರಿಂದ 2017 ರವರೆಗೆ ಪ್ರತಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗೆ, ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಥವಾ ಎರಡನೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ 10 ಅಥವಾ ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವುದರಿಂದ ಅದು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. (ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ: ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನ, ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ 15 ನೇ ಸ್ಥಾನ, ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ 2 ನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ಜಿಯಾನಿಸ್ 15 ನೇ, ಜೋಕಿಕ್ 2 ನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ಜೋಶ್ ರಿಚರ್ಡ್ಸನ್, 2015 ರಲ್ಲಿ 2 ನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ, ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಸಿಯಾಕಾಮ್ 27 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು, ಡೊನೊವನ್ ಮಿಚೆಲ್ 13 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು. ನಾವು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟವರಾಗಿದ್ದೇವೆ? ಒಬ್ಬರ ವಿಧಾನವನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಮೊದಲು ಒಬ್ಬರು ಎಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟವರಾಗಿರಬೇಕು?) p>

ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅದು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಬಹುಶಃ ಬಲವರ್ಧನೆಯು ಒಂದು ಅರ್ಥವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಆಟಗಾರರು ಕನಿಷ್ಠ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಅಥವಾ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಾಪಾರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವವರಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಮೀರಿ. p>

19 ಬಿ) ಇದನ್ನು ಬೇರೆಡೆ ಬರೆಯಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ “ಹೃದಯ” ಮತ್ತು “ಆಟದ ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ ತಿಳುವಳಿಕೆ”, ಇದನ್ನು ನಾವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ “ಭಾವನೆ” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತೇವೆ, ವಿಷಯ ಮಾಡಿ span>, ಮತ್ತು ನೀವು ಇಲ್ಲ ‘ ಯಾರಿಗೂ ಬೋಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ. strong> p>

ಕಲಿಸಲಾಗದ ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗಳಿವೆ. ಇವು ಕಲಿಸಬಹುದಾದ ಕೌಶಲ್ಯ ಅಥವಾ ಗುಣಗಳಲ್ಲ. ಅವರನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಇದು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಜಿಯಾನ್ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ದೂರ ನೋಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. P>

19 ಸಿ) ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಬೋರ್ಡ್, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ತಂಡದ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸದೆ ಇರುವುದು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಸಿಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಯಾಮ, ಮತ್ತು ಇದು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತೂಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಸುಪ್ತ ಮೌಲ್ಯದ ದೊಡ್ಡ ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ. ಸ್ಪರ್ಧಿಸದ ತಂಡದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನ. strong>

ಶ್ರೇಣಿಗಳು 1-3

ಶ್ರೇಣಿಗಳು 4-5 h3>

ಜುವಾನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್ ಮತ್ತು ಎಥಾನ್ ಹ್ಯಾಪ್ ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಂಡಳಿಯನ್ನು ರಚಿಸಬಲ್ಲ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು. ಕ್ಯಾಮರೂನ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಕೂಡ. ಈ ಆಟಗಾರರ ಒಮ್ಮತದ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಗಳೊಂದಿಗೆ, ಇತರರು ಇದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ, ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯುಡಿಎಫ್ಎ ಗುರಿಗಳಿವೆ. ಇಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಬೇಕಾದ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಮೌಲ್ಯ ಎಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬುದು. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೋರ್ಡ್ ಓದುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರು ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಅವರ ಮೇಲೆ ಎಂದಿಗೂ ನಾಟಕ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಆಟಗಾರನ ಶ್ರೇಯಾಂಕವು ಅವರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಜವಾದ ಬೋರ್ಡ್ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ತೋರುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. P>

20) strong> ನಿಯಮ 20: ಎನ್‌ಬಿಎ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ತಂಡವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಾಗ, ಒಬ್ಬರು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಮೂಲಭೂತ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು. span> p >

ತಂಡ ನಿರ್ಮಾಣದ ನಂತರದ ಹಂತಗಳಿಗೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು ಸಾಧಿಸಬೇಕಾದ ಹಂತಗಳೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ತಂಡಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಮೂಲಭೂತ ಕ್ರಮವಿದೆ. ಮೊದಲ ಹಂತವೆಂದರೆ ತಂಡವು ತನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕು. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ನಾವು ಈ ಆಟಗಾರರನ್ನು “ನಕ್ಷತ್ರಗಳು” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲ, ಅವರು ಸ್ವತಂತ್ರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಟಗಾರರು. P>

ಈ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸರಳವಾದ ಸಮೀಕರಣಗಳು ಕೆವಿನ್ ಪೆಲ್ಟನ್ ಅವರ ನಂಬಿಕೆ: ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆ + ಹೆಚ್ಚಿನ ದಕ್ಷತೆಯು ನಕ್ಷತ್ರಕ್ಕೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇತರರಿಗೆ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಮಟ್ಟದ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಆಡಲು ಸಹ ಪ್ಯಾಕೇಜಿನ ಆದರ್ಶ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನಿಯಮದ ವಿನಾಯಿತಿಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಡೆನ್ನಿಸ್ ರಾಡ್ಮನ್, ಬೆನ್ ವ್ಯಾಲೇಸ್ ಮತ್ತು ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಯುಗದೊಳಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಒಂದು ವಿನಾಯಿತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ತಂಡವನ್ನು ಪರಿಧಿಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ದಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಇತರರಿಗಾಗಿ ರಚಿಸುವ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದರಿಂದ ತಂಡವನ್ನು ಉಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ. P>

ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವುದು ತಂಡವನ್ನು ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ತಂಡದ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಬರುವ ಮೊದಲು ಆಗಮಿಸುವ ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರರು, ಅವರು ಎಷ್ಟೇ ಉತ್ತಮರಾಗಿದ್ದರೂ, ಇತರ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಮೇಲಿನ ವಿನಾಯಿತಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಕೆಲವು ವಿನಾಯಿತಿಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ. P>

ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಈ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಇತರ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಲು ಸಹ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಕೆವೊನ್ ಲೂನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಅವರು ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ +2 ಮತ್ತು +3.5 ಆರ್‌ಪಿಎಂ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ in ತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ಆಟಗಾರ. ಸ್ಟೀಫನ್ ಕರಿ, ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್, ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್, ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರೆ ಇಗುಡಾಲಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕರಿ. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಲ್ಲದ ತಂಡದಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಿದಮ್ ಅಪರಾಧ ಮತ್ತು ಡೈನಾಮಿಕ್ ಪುಲ್-ಅಪ್ ಗುರುತ್ವಾಕರ್ಷಣೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅಲ್ಲದ ತಂಡದಲ್ಲಿ, ಲೂನಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. P>

ಮತ್ತು ಇದು ಅನೇಕ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ನಿಜವಾಗಲಿದೆ. ಕೈಲ್ ಲೌರಿ, ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್, ಡಿಮಾರ್ ಡಿರೋಜನ್ ಮತ್ತು ಫ್ರೆಡ್ ವ್ಯಾನ್‌ವ್ಲೀಟ್‌ರಂತಹ ಬಾಲ್-ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವ ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾಸ್ಕಲ್ ಸಿಯಾಕಾಮ್‌ರಂತಹ ಆಟಗಾರನೂ ಸಹ ಅವನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ. ಇದರರ್ಥ ಅವರು ಕಡಿಮೆ ರಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ರಕ್ಷಕರು ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡ ಅಥವಾ ವಿಚಲಿತರಾದ ಸ್ಥಾನಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ. ಅದು ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲ, ಪ್ರತಿಭೆಯು ಒದಗಿಸುವ ಸೂಚ್ಯ ಲಾಭದ ಅಂಗೀಕಾರವಾಗಿದೆ. P>

ಈ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಇದು ಬ್ರಾಂಡನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್, ಪಿಜೆ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ನಿಕ್ ಕ್ಲಾಕ್ಸ್ಟನ್, ಡಿಆಂಡ್ರೆ ಹಂಟರ್ ಮತ್ತು ಜ್ಯಾರೆಟ್ ಕಲ್ವರ್‌ರಂತಹ ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಹೆಡ್‌ಲೈನರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅಷ್ಟೇನೂ ಅಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಇನಿಶಿಯೇಟರ್ ಸೆಟಪ್ ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡಗಳು ಈ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಅವರು ಇಲ್ಲದ ತಂಡಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಶ್ರೇಣೀಕರಿಸಬೇಕು. ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನು ತನ್ನ ಯುಗಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂಭಾವ್ಯ ಉನ್ನತ ಕ್ರಮಾಂಕದ ರಕ್ಷಕನಾಗಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಅವಲಂಬಿತ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದರೆ (ಕಲ್ವರ್, ಗ್ರಾಂಟ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿ ಉದಾಹರಣೆಗಳಾಗಿರಬಹುದು, ಕಾವಿ ಅಥವಾ ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ಅವರು ಲೀಗ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ) ಸರಿ , ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಬಹುಶಃ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೋರ್ಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಇಶ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. p>

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೇವೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಇತರರು ತಂಡಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗದಂತಹ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಕಳೆದ ವಾರ ನಾನು ಮಾಡಿದ ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒಬ್ಬರು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಕ್ ಕ್ಲಾಕ್ಸ್ಟನ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ 7 ನಾಟಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ. ಸಂದರ್ಭದ ವಿಷಯಗಳು. ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ರೋಸ್ಟರ್ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಕ್ರಮ. ಒಂದು ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ನಕ್ಷತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಒಂದನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ನಂತರ ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಎರಡನ್ನೂ ಸಹ ಸಂಪೂರ್ಣ ರೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳಬಹುದು. ಇದು ಯುವಕರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಹೆಚ್ಚು ಪೂರ್ವಭಾವಿ ರೋಸ್ಟರ್ ವಹಿವಾಟು ಮತ್ತು ತಂಡದ ಕೆಳ ಕ್ರಮಾಂಕದ ರೋಸ್ಟರ್ ತಾಣಗಳೊಂದಿಗಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾದ ವಾದಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. P>

* ಈ ತುಣುಕನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ನಾನು ಕೊನೇಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಮರೆತಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್ ಸೆಂಟರ್ಗೆ ಕೆಲವು 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಉತ್ತಮವಾದ ವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಲಂಬವಾದ ಅಥ್ಲೆಟಿಸಿಸಂನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಶಾಟ್ ತಡೆಯುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಕೇಂದ್ರವಾಗಿಯೂ ಸಹ, ನೀವು ಅವನಿಗೆ 4 ನೇ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿರುವಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ವಾದಿಸಬಹುದು. ಯುಡಿಎಫ್‌ಎ / ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರ / ದ್ವಿಮುಖ ಆಟವಾಗಿ, ಇದು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಬುದ್ದಿವಂತನಲ್ಲ. ಅವನಿಗೆ ಚೀಥಮ್‌ನಂತೆ ಡ್ರಿಬಲ್-ಪಾಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವನನ್ನು ಮೌಲ್ಯದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗಬಹುದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವನು ಆ ಜಿಗಿತಗಾರನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿದರೆ. P>

** ನಾನು ಮತ್ತೆ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಲು ಬಯಸುವ ಕೊನೆಯ ಹ್ಯೂರಿಸ್ಟಿಕಲ್ ಗುಂಪು 6-ಅಡಿ -6 + ನಾಮಮಾತ್ರದ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಾರ್ಡ್ ಆಗಿದೆ. ಕ್ಯಾಚ್ 3 ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣಾ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಮಿಯೆ ಓನಿ ಬಹುಶಃ ಇಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದವರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದುದು, ಆದರೆ ಈ ವರ್ಷ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಖ್ಯೆಯಿದೆ. ಚೀಥಮ್ ನಾನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡದವನು. ಸ್ಯಾಂಡಿ ಕೊಹೆನ್ ನಾನು ಒಮ್ಮೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಗಮನಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರನ ಬಾಲ್ ಜಂಪ್ ಶಾಟ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅವನು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಅದರಿಂದಾಗಿ. ಟೇಪ್ನಿಂದ, ಅವನಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕೈಗಳಿವೆ ಎಂದು ನೀವು ಹೇಳಬಹುದು. ಜಸ್ಟಿನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಇನ್ನೊಬ್ಬರು. ಪಟ್ಟಿ ಇವುಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಹೋಗಬಹುದು. P>

ಈ ಆಟಗಾರರು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ದರದಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ಹುಡುಗರಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಜೋ ಇಂಗಲ್ಸ್, ರಾಯ್ಸ್ ಒ’ನೀಲ್ ಮತ್ತು ಜೇ ಕ್ರೌಡರ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಜಾ az ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಇಂಗಲ್ಸ್, ಅನಾಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಆಗಿದ್ದರೂ, ಅವರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ರಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ರಾಯ್ಸ್ ಓ ನೀಲ್, ಅನಾಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್‌ನನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ ಕೆಲವೇ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದ ಆಟಗಾರರು ಈ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರಂತೆ ಉತ್ತಮರು ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ. ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಇಂಗಲ್ಸ್ ಎನ್ಬಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. ಓ’ನೀಲ್, ಟಿಜೆ ಮೆಕ್‌ಕಾನ್ನೆಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ, ಅವರ ಕರಡು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ ಕಾಲೇಜು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರು. ಅವನನ್ನು ನೋಡಿದ ಸುಮಾರು 30 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ನಾನು ಎನ್‌ಬಿಎ ತಂಡವಾಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಈ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ತಡವಾಗಿ ಮತ್ತು ಯುಡಿಎಫ್‌ಎ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. P>