ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಅಥ್ಲೀಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಗನ್ ಬಾಲಕಿಯರ ಫೈಲ್ ಫೆಡರಲ್ ತಾರತಮ್ಯ ದೂರು – ಪಿಜೆ ಮೀಡಿಯಾ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಅಥ್ಲೀಟ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಗನ್ ಬಾಲಕಿಯರ ಫೈಲ್ ಫೆಡರಲ್ ತಾರತಮ್ಯ ದೂರು – ಪಿಜೆ ಮೀಡಿಯಾ

ಕನೆಕ್ಟಿಕಟ್ ಪ್ರೌ school ಶಾಲೆಯ ಮೂವರು ಬಾಲಕಿಯರು ಲಿಂಗಾಯತ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ರಾಜ್ಯವ್ಯಾಪಿ ನೀತಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಫೆಡರಲ್ ತಾರತಮ್ಯ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹುಡುಗಿಯರು ಈ ನೀತಿಗಳನ್ನು ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ; ಅವರು ರೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನವನ್ನು ಸಹ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು.

ಸಂಪ್ರದಾಯವಾದಿ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಕಾನೂನು ಸಂಸ್ಥೆ ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಡಿಫೆಂಡಿಂಗ್ ಫ್ರೀಡಂ ಸೋಮವಾರ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಅಲೈಯನ್ಸ್‌ನ ಕಾನೂನು ಸಲಹೆಗಾರ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನಾ ಹಾಲ್‌ಕಾಂಬ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ :

ಹುಡುಗಿಯರು ಒಂದು ಮಟ್ಟದ ಆಟದ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಅರ್ಹರು. ಶೀರ್ಷಿಕೆ IX ಒದಗಿಸುವ ಸಮಾನ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಮಹಿಳೆಯರು ದೀರ್ಘ ಮತ್ತು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಹೋರಾಡಿದರು. ಬಾಲಕಿಯರ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದು ಈ ಕಾನೂನಿನಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಸುಮಾರು 50 ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಯುವತಿಯರನ್ನು ತಮ್ಮದೇ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ನಾವು ಒತ್ತಾಯಿಸಬಾರದು.

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಜೆಂಡರ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕನೆಕ್ಟಿಕಟ್ನ ನೀತಿ ಸರಳ ಹುಚ್ಚುತನದ್ದಾಗಿದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪ್ರಕಾರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಪಡೆಯಬೇಕಾದಂತಹ “ಅವರು ಗುರುತಿಸಲು ಯಾವ ಲಿಂಗ.” ಇದರ ಪರಿಣಾಮವೆಂದರೆ ಹುಡುಗಿಯರು ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವ ಪುರುಷ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಬಾಲಕಿಯರ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರೌ school ಶಾಲಾ ಲಿಂಗಾಯತ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳಾದ ಟೆರ್ರಿ ಮಿಲ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ ಇಯರ್‌ವುಡ್ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ಮೇಲಿನ ಫೋಟೋವನ್ನು ನೋಡಿ, ಆದರೆ ಅವರ “ಜೈವಿಕ” ಮಹಿಳಾ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು (ಓದಿ: ಹುಡುಗಿಯರು) ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಸರಿ, ಎಂದು ನಿಜವಾದ … ನೀವು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ದೂರ ಗಮನ ಮತ್ತು ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿತ್ತು ಗಮನ ವೇಳೆ.

ದೂರದ-ಎಡ ನಕಲಿ ಸುದ್ದಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದಿದ್ದರೂ, ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದ ಮೂವರು ಹುಡುಗಿಯರು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ:

ಅವರಿಗೆ ನನ್ನ ಬೆಂಬಲ 100% ಇದೆ

– ನೀವು ಮಾತನಾಡುವ ಈ ಒಬಾಮಾ ಯಾರು (ar ಮಾರ್ಕ್‌ಬ್ರೊಡೈರಿಯಲ್) ಜೂನ್ 19, 2019

ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ! ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತೇನೆ! ಎಮ್ ಗರ್ಲ್ಸ್ ಪಡೆಯಲು ಹೋಗಿ!

– ಕ್ರಿಸ್ಟೋ (@ ಕ್ರಿಸ್ಟೋ 38753724) ಜೂನ್ 19, 2019

ರಾಕ್ ಘನ ಪ್ರಕರಣ. ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು

– ರಾಬ್ (@ ಬೆರೆಟ್ಟಮನ್ 28) ಜೂನ್ 19, 2019

ಈ ಉನ್ಮತ್ತತೆಯಿಂದ ಅವರು ಮೋಸ ಹೋದರು. ಈ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಶುಭವಾಗಲಿ.

– ಟ್ರೇಸಿ (@rubyfurie) ಜೂನ್ 19, 2019

ಒಳ್ಳೆಯದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿ ಎದ್ದು ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಲಿಂಗಾಯತ ಮಹಿಳೆಯರು ಜೈವಿಕ ಮಹಿಳೆಯರಂತೆಯೇ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜೈವಿಕ ಮಹಿಳೆಯರೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬಾರದು. ಲಿಂಗಾಯತ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಜೈವಿಕ ಮಹಿಳೆಯರ ಮೇಲೆ ಆನುವಂಶಿಕ ಪ್ರಯೋಜನವಿದೆ, ಅದು ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಾವು ಜೈವಿಕ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಮತ್ತೆ ನಿಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

– ಜಸ್ಟ್‌ಮೆವ್ (irlgirlvfromcanada) ಜೂನ್ 19, 2019

https://pjmedia.com/trending/its-happening-3-high-school-girls-file-complaint-over-dominate-transgender-athletes/