ಮೂಲಗಳು – ಕಾನ್ಲಿಯನ್ನು 3 ಆಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ಜಾ az ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪಿಕ್ಸ್ – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್

ಮೂಲಗಳು – ಕಾನ್ಲಿಯನ್ನು 3 ಆಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ಜಾ az ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪಿಕ್ಸ್ – ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್

<ವಿಭಾಗ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಲೇಖಕ_ಓವರ್ಲೇ ಲೇಖನ_ಹೆಡರ್_ನ್ಯೂಸ್_ಫೀಡ್_ಟೈಮ್_ಮೆಟಾ ಸೋಷಿಯಲ್_ಟೂಲ್ಸ್ ಕಾಮೆಂಟ್" ಐಡಿ = "ಲೇಖನ-ಫೀಡ್"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಕಥೆ_ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಕಥೆ_ಪ್ರೋಗ್ರೆಸ್ ಐಫ್ರೇಮ್" ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "27008482" ಡೇಟಾ-ಎಸ್ಆರ್ಸಿ = "http: //www.espn .com / nba / story / _ / id / 27008482 / source-conley-sent-jazz-3-player-picks ">

<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಸೆರೆಬ್ರೊ-ಐಡಿ =" 5d0a5ea5ca84b707d532d006 "ಡೇಟಾ -source = "espn" data-video = "ಸ್ಥಳೀಯ, 640,360,27008579, ಶ್ವೇತಪಟ್ಟಿ- AI | TG | MG | SC | BB | SX | ER | NE | SS | ZW | PR | MW | MX | FM | KN | NG | AU | MS | BS | TC | GF | GH | KM | ML | AO | SL | LS | JM | CG | MZ | ST | GP | CI | KY | LC | TZ | BM | GM | BJ | CM | SZ | CV | ET | HT | LR | FJ | BZ | PW | BW | GN | BI | CL | NZ | NA | CD | UG | RW | AW | US | AS | GU | MP | VI | UM | CF | GA | SN | GW | GQ | GY | BQ | RE | ZA | VC | TT | SR | AG | ZM | MU | KE | BR | AM | GD | MQ | MH | BF | SV | ">

<ಚಿತ್ರ > <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಕನಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 376px)"> <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 375px)"> ಪ್ಲೇ
ವೋಜ್: ಕಾನ್ಲೆ ಜಾ az ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಫಿಟ್ ( 1:02)

ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೋಜ್ನಾರೋವ್ಸ್ಕಿ ವಿವರ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಮೈಕ್ ಕಾನ್ಲಿಯನ್ನು ಜಾ az ್‌ಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ. (1:02)

3:12 PM ET

  • ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೋವ್ಸ್ಕಿ ಎನ್ಬಿಎ

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ಹಿರಿಯ ಎನ್ಬಿಎ ಇನ್ಸೈಡರ್
    • 2017 ರಲ್ಲಿ ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್‌ಗೆ ಸೇರಿದರು
    • ವೋಜ್ ಪಾಡ್‌ನ ಹೋಸ್ಟ್

ಮೆಂಫಿಸ್ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಗಾರ್ಡ್ ಮೈಕ್ ಕಾನ್ಲೆ ಗೆ ಉತಾಹ್ ಜಾ az ್ ಗೆ ಗ್ರೇಸನ್ ಅಲೆನ್ , ಕೈಲ್ ಕೊರ್ವರ್ ಮತ್ತು ಜೇ ಕ್ರೌಡರ್ , ಗುರುವಾರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನ 23 ನೇ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್‌ಪಿಎನ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಜಾ az ್ ಸಂರಕ್ಷಿತ 2020 ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್, ಲೀಗ್ ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ. ಆ ಆಯ್ಕೆಯು 2020 ಅಥವಾ 2021 ರಲ್ಲಿ ಲಾಟರಿ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ 2022 ರಿಂದ ’24 ರವರೆಗೆ ಲಘುವಾಗಿ ರಕ್ಷಿತ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಜುಲೈ 6 ರಂದು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. p>

ಕಾನ್ಲೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೌಡರ್ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ನನ್ನ ನಗರದ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಇನ್ನೇನು ಹೇಳಬಲ್ಲೆ ! ನೀವು ಇಂದು ನಾನು ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದೇನೆ! ಮೆಂಫಿಸ್ ಮನೆ. ಯಾವಾಗಲೂ! Chapter..ಒಂದು ಅಧ್ಯಾಯಕ್ಕೆ ಸಮಯ! ನನ್ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಜಾ az ್ ಮತ್ತು ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಸಿಟಿಗೆ ನೀಡಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ! 😁 #LetsGetIt # ಗಾಡ್ಸ್‌ಪ್ಲಾನ್ #takenote 💪🏾

– ಮೈಕ್ ಕಾನ್ಲೆ (@ mconley11) ಜೂನ್ 19, 2019

ಅವನು ಅಂಕಗಳು (11,733), ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು (4,509), 3-ಪಾಯಿಂಟರ್‌ಗಳು (1,086) ಮತ್ತು ಆಡಿದ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ (788) ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್‌ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ನಾಯಕನಾಗಿ ಮುಗಿಸಿದರು.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = "ಲೇಖನ_ ಸಂಬಂಧಿತ">