ಲಕೋಬ್ ತನ್ನ 'ಲೈಟ್ ಇಯರ್ಸ್' ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

ಲಕೋಬ್ ತನ್ನ 'ಲೈಟ್ ಇಯರ್ಸ್' ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

ಎನ್ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಸ್ನ ಗೇಮ್ 5 ಅಂತಿಮ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ ಆಗಿತ್ತು.

ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಒಂದಕ್ಕೆ ಸರಣಿಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಾರಿಯರ್ಸ್‌ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಕೆವಿನ್ ಡುರಾಂಟ್ ಕರು ಗಾಯದಿಂದ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ, ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡ ಮತ್ತು ರಾಪ್ಟರ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದ ಸುತ್ತಲಿನ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಯಿತು.

ಡುರಾಂಟ್ ಅವರು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠರಂತೆ ಕಾಣುವ ಆಟವನ್ನು ತೆರೆದರು, 12 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 11 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಸುರಿಯುತ್ತಾರೆ.

ನಂತರ, ಆರಂಭಿಕ ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಸರ್ಜ್ Ibaka ಸುಮಾರು ಒಂದು ತ್ವರಿತ ನಡೆಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ನೆಲಕ್ಕೆ ಬೀಳುತ್ತವೆ ಛಿದ್ರವಾಗಿಸಿದೆ ನಂತರ ತನ್ನ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜೆ.

ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿರುವ ಉಚಿತ ದಳ್ಳಾಲಿಗೆ ಇದು ವಿನಾಶಕಾರಿ ಗಾಯವಾಗಿತ್ತು. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಮೂರು-ಪೀಟ್ಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಅನ್ವೇಷಣೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟರು, ಮತ್ತು ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮುಂದಿನ .ತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ.

ಟೈಮ್ ಮ್ಯಾಗ azine ೀನ್‌ಗೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಅವರು ಗಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಕ್ಷಣದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೆರೆದಿಟ್ಟರು, ಮತ್ತು ಡುರಾಂಟ್ ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಕರುದಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆಡುವ ನಿರ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ಅವನು ಕರುವನ್ನು ಪುನಃ ಗಾಯಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದು ನನ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಆಲೋಚನೆ” ಎಂದು ಕೆರ್ ಟೈಮ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಅದು ನಮ್ಮ ಕಾಳಜಿಯಾಗಿದೆ. ಓ ದೇವರೇ, ಬಡ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅವನು ಕರುವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಗಾಯಗೊಳಿಸಿದನು, ಅವನು ಸರಣಿಗೆ ಮುಗಿದಿದ್ದಾನೆ. ಅವನು ಹಾಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಒಳ್ಳೆಯದು, ನಾವು ನಮ್ಮಂತೆ ಕಾಣುತ್ತೇವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈಗ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಆರು ವಾರಗಳ ಪುನರ್ವಸತಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಉಳಿದ ಸರಣಿಗಳು ಹೋಗುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ”

ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗಾಯದ ನಿಜವಾದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಕೆರ್ ಕಂಡುಹಿಡಿದಾಗ, ಮನಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾಯಿತು.

“ಇದು ‘ಓಹ್, ಪವಿತ್ರ ರು,’ ‘ಎಂದು ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಏನನ್ನೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವನ ಅಕಿಲ್ಸ್ ಗಾಯಗೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ಅವಕಾಶವಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಿದ್ದರೆ, ನಾವು ಅವನನ್ನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಎಸೆಯುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವನಿಗೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿನಾಶದ ಸಂಯೋಜನೆ, ಮತ್ತು ಅದು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಗೆ ಭಯ. ಅದು ಅಂತಹ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತೀರಿ, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ತದನಂತರ ನೀವು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ನಂತರ ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ, ನನ್ನ ದೇವರಂತೆ. ಉಘ್. ಹಾಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ನಾನು ಭಾಗಶಃ ಜವಾಬ್ದಾರನಾಗಿರುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಗ್ಯಾರಂಟಿಗಳಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಜ್ಞಾಪನೆಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಖಚಿತವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ”

ಕೆಡಿ ಮರಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಬಂದರು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೆರ್ ನಿಂತಿದ್ದರೆ, ಅವನು ಅದನ್ನು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಅವನು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ.

“ಖಂಡಿತವಾಗಿ, ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಭಾವನೆ ಇದ್ದರೂ ಸಹ,” ಇದು ಸಹಕಾರಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ತಂಡದ ವೈದ್ಯರು, ಹೊರಗಿನ ವೈದ್ಯರು, ಎರಡನೆಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಸೇರಿದ್ದವು. ಎಲ್ಲರೂ ಅವನನ್ನು ಆಡಲು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದರು. ಮತ್ತು ಅಕಿಲ್ಸ್ ಎಂದು ಯಾರೂ ಭಾವಿಸಲಿಲ್ಲ ದುರ್ಬಲ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ನಾವು ವೈದ್ಯಕೀಯವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ವೈದ್ಯರಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಿಂದ ಆ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.ಆದರೆ, ಅದು ಹಾಗೆ, ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಅವನು ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ”

“ಇದು ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಕೆರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಆದರೆ ನಾನು ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ”

ಕೆರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅರ್ಧಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಡಬ್ಸ್ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿನ ದೃಶ್ಯವು ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ.

“ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಕೈ ಕುಲುಕುತ್ತಿದ್ದನು,” ಕೆರ್ “ಕ್ಷಮಿಸಿ. ನನ್ನನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸು.”

ಟೊರೊಂಟೊದಲ್ಲಿ ಗೇಮ್ 5 ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ರ್ಯಾಲಿ ನಡೆಸಿದಾಗ, ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ದಿ ಫೈನಲ್ಸ್‌ನ ಗೇಮ್ 6 ರಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮೂರು ಪೀಟ್‌ಗಳ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು.

[ ಸಂಬಂಧಿತ: ನೆಚ್ಚಿನ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸ್ಮರಣೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಕ್ಲೇ ಇಗುಡಾಲಾವನ್ನು ಹುರಿದರು ]

ಗೇಮ್ 5 ರ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಡ್ಯುರಂಟ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿನ ture ಿದ್ರವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು.

ಎರಡು ಬಾರಿ ಎನ್‌ಬಿಎ ಫೈನಲ್ಸ್ ಎಂವಿಪಿ ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟರಾಗಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಗಾಯವು ಅವರಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಹೊಡೆತ ಬೀಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ .

ಇನ್ನೂ, ಕೆರ್ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.