2019 ಎನ್‌ಬಿಎ ಅಣಕು ಕರಡು: ವಾಂಡರ್‌ಬಿಲ್ಟ್ನ ಡೇರಿಯಸ್ ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಪೆಲಿಕನ್ನರವರೆಗೆ 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

2019 ಎನ್‌ಬಿಎ ಅಣಕು ಕರಡು: ವಾಂಡರ್‌ಬಿಲ್ಟ್ನ ಡೇರಿಯಸ್ ಗಾರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಪೆಲಿಕನ್ನರವರೆಗೆ 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಮೈಕ್ ಕಾನ್ಲೆ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಜಾ az ್‌ನಿಂದ ನಂ .23 ರ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕೊನೆಯ ಒಪ್ಪಂದವಲ್ಲ

ಎನ್ಬಿಎ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಾರ-ಭಾರೀ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಆಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವದಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.

ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್, ಮೆಂಫಿಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ 1-3ರಲ್ಲಿ ಲಾಕ್ ಆಗಿವೆ, ಆದರೆ ಅದರ ನಂತರ, ಅದು ಏನು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದೆ. ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ಪೆಲಿಕನ್ನರು ಲೇಕರ್ಸ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು, ಅದು ಆಂಥೋನಿ ಡೇವಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ. ಪೆಲಿಕನ್ನರು ಈಗ ಅವರು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ರಾತ್ರಿಯ ಮೊದಲು ಅಥವಾ ಮೊದಲು ವ್ಯವಹರಿಸಬಹುದಾದ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ – ಅಥವಾ ಅವರು ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಪಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಇದು ಉಳಿದ ಲಾಟರಿಗಾಗಿ ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಿದೆ, ಇದು ಪಿಕ್ಸ್ 15-60ರ ಮೇಲೆ ಏರಿಳಿತದ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ. ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಮತ್ತು ಬೋಸ್ಟನ್ ತಮ್ಮ ಸ್ಲಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನಾದರೂ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂಬುದು ನಿಶ್ಚಿತ. ಖಚಿತವಾಗಿ, ಜಿಯಾನ್, ಜಾ ಮತ್ತು ಆರ್ಜೆ ದೊಡ್ಡ ಕಥೆಗಳಾಗಲಿವೆ, ಆದರೆ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಕ್ಯಾಂಡಿಯನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಪಿಕ್‌ಗಳ ಸಾಗಾಟವು ರಾತ್ರಿಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ವಿಷಯವಾಗಿರಬಹುದು.

2019 ರ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ:

  • ಅಟ್ಲಾಂಟಾ (3).
  • ನ್ಯೂ ಓರ್ಲಿಯನ್ಸ್ (2).
  • ಬೋಸ್ಟನ್ (3).
  • ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ (2).
  • ಸ್ಯಾನ್ ಆಂಟೋನಿಯೊ (2).
  • ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ (2).
  • ಗ್ರಿಜ್ಲೈಸ್ (2)

ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗುತ್ತವೆ, ಹಾಕ್ಸ್, 76 ಸೆರ್ಸ್, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್, ಕಿಂಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪೆಲಿಕಾನ್ಗಳು ಅನೇಕ ಪಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಸ್ಲಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರರು ಒಂದು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ, ಕೇವಲ 30, 60, 90 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಕೆಳಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಣಕು ಕರಡು ನನ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಿದೆ (ಮೂರ್ಖತನದಿಂದ) ಪ್ರತಿ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಕರಡು ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು cast ಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ.

60 ಪಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 20 ವಹಿವಾಟು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದು ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಮತ್ತು ಈ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ರೀತಿಯು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ಅದು ಮಾಡಿದೆ. 1986 ರಿಂದ ಜೂನ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎ ತನ್ನ ಕರಡನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸುತ್ತಿಗೆ ಹೋಗು
http://www.cbssports.com/

ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಹೆಚ್ಕ್ಯು ಡೈಲಿ ಸುದ್ದಿಪತ್ರ

ಉತ್ತಮ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಕಥೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ – ಹೌದು, ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಮ್ಮ ತಂಡವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಉತ್ತಮ ವಿಷಯಗಳು.

ನೀವು ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ರೀಡಾ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಡಿ.

ಕ್ಷಮಿಸಿ!

ನಿಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ಅನುಸರಿಸಿ

ಮ್ಯಾಟ್ ನಾರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಅವರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಹಿರಿಯ ಬರಹಗಾರರಾಗಿದ್ದು, ಅವರು 2010 ರಿಂದ ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಜೊತೆಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಿಬಿಎಸ್ ಗಾಗಿ ಕಾಲೇಜು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಕುರಿತು ತಮ್ಮ ಒಂಬತ್ತನೇ season ತುವಿನ ವರದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಬಿಎ ಡ್ರಾಫ್ಟ್, ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ … ಫುಲ್ ಬಯೋ