ಅಮೆರಿಕಾದ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಹಂತಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ; ವಿವರಗಳನ್ನು ಓದಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಅಮೆರಿಕಾದ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಹಂತಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ; ವಿವರಗಳನ್ನು ಓದಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ನಟಿ ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಅಮೇರಿಕನ್ ದೂರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸರಣಿಯನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಟಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕೆಲಸದಿಂದ ಅಳಿಸಲಾಗದ mark ಾಪು ಮೂಡಿಸಿದರು. ಮತ್ತು ಈಗ, ನಟಿ ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಅಮೇರಿಕನ್ ದೂರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸರಣಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಇದು ಹೆಮ್ಮೆಯ ಕ್ಷಣಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದಿದ್ದು, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಟಿಯನ್ನು ಬುಡಾಪೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಿದ್ಧತೆಗಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದು. ಮುಂಬೈ ಮಿರರ್‌ನಲ್ಲಿನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ನಟಿ ಬೌರ್ನ್-ಸರಣಿಯ ಸ್ಪಿನ್-ಆಫ್ ಟ್ರೆಡ್‌ಸ್ಟೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಆಕ್ಷನ್ ನಾಟಕ ಸರಣಿಯು ಶ್ರುತಿಯನ್ನು ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಹಂತಕನಾಗಿ ಹೊಸ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತದೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನೀರಾ ಪಟೇಲ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಶ್ರುತಿ ಪ್ರಬಂಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಾರಿಕೆಯಾಗಿ ಅವಳ ಕೆಲಸವು ಅವಳ ಹಂತಕ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮರೆಮಾಚುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ಇಳಿಸಿದರು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಶ್ರುತಿ, “ನಾನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಭಾರತೀಯ ನಟಿಯಾಗಿ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಸಕ್ತಿ ಇತ್ತು, ಹಾಗಾಗಿ ನನಗೆ ಯುಎಸ್ ಮತ್ತು ಯುಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಏಜೆಂಟರು ಸಿಕ್ಕರು. ನಾನು ಆಡಿಷನ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಪಡೆದಾಗ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಂದ, ನಾನು ಅದನ್ನು ತುಂಬಾ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವೆಂದು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಶೂಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ಭಾಗಗಳು ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ನಾನು ಈ ಮೊದಲು ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿಲ್ಲ. “

ಟ್ರೆಡ್‌ಸ್ಟೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಕಠಿಣ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ನಟಿ ಹೇಳಿದರು. ನೋಡಲೇಬೇಕಾದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಾರಣ ಬುಡಾಪೆಸ್ಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಶ್ರುತಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.