ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ, ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಆರಾಧ್ಯ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ‘ಫಮ್ಜಾಮ್’ ಗಾಗಿ ನವ ನಂದಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ, ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಆರಾಧ್ಯ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ‘ಫಮ್ಜಾಮ್’ ಗಾಗಿ ನವ ನಂದಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಬಹುಪಾಲು ರಜಾದಿನದ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ನಟರಾದ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್, ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಮಗಳು ಆರಾಧ್ಯ ಮತ್ತು ಅವರ ಸೋದರ ಸೊಸೆ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಮೂಲದ ನವಿಯಾ ನವೇಲಿ ನಂದ ಅವರ ವೈರಲ್ ಚಿತ್ರ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಐಶ್ವರ್ಯ, ಆರಾಧ್ಯ ಮತ್ತು ನವ್ಯಾ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಷೇಕ್ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತಿದ್ದಾರೆ. ಕಪ್ಪು ಸಂಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಅಭಿಷೇಕ್ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಅವಳಿ ಇದ್ದರೆ, ನವ್ಯಾ ಅವರ ಮೇಲೆ ಡೆನಿಮ್ ಜಾಕೆಟ್ ಇದೆ. ನವ್ಯಾ ಯಾವುದೇ ಮೇಕಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಕನಿಷ್ಠ ಮೇಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಆರಾಧ್ಯ ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಹಿಂದೆ ನಿಂತು ಮುಖದಲ್ಲಿ ಸಿಹಿ ನಗು ಬೀರುತ್ತಾಳೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಸುನೈನಾ, ತಂದೆ ರಾಕೇಶ್: ‘ರುಹೈಲ್ ಅಮೀನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ನನ್ನ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಸರಿಯಿಲ್ಲ’

ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, ನವ್ಯಾ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “# ಫ್ಯಾಮ್‌ಜಾಮ್ ಇದನ್ನು ಇಷ್ಟಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಮಾಡಿ.” ಅವಳು ಹೃದಯ ಎಮೋಜಿಯನ್ನು ಕೂಡ ಸೇರಿಸಿದಳು. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ನವ್ಯಾ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ‘ಫಿಟ್‌ನೆಸ್’ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನವ್ಯಾ ಜಿಮ್ ಚೆಂಡುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಕ್ವಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ರಿತು ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ನವಿಯಾ ಕೂಡ ರಿಷಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನ ಸಹೋದರ ಅಗಸ್ತ್ಯ ಮತ್ತು ತಂದೆ ನಿಖಿಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ವರ್ಷದ ನಂತರ ಮಣಿರತ್ನಂ ಅವರ ಅವಧಿಯ ನಾಟಕಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡಲಿರುವ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ಆರಾಧ್ಯ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರದ ದಿನಾಂಕದಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು. ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾನೆಸ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನೋಡಿದ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಅವರು ಕಪ್ಪು ಲೆಗ್ಗಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಆರಾಧ್ಯ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ tshtshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 20, 2019 11:29 IST