ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮೊದಲ ವಿಮರ್ಶೆ! ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿಯವರ ಅಭಿನಯವು ಮನಮೋಹಕವಾಗಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮೊದಲ ವಿಮರ್ಶೆ! ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿಯವರ ಅಭಿನಯವು ಮನಮೋಹಕವಾಗಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ವಿಮರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ವಿಮರ್ಶಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ನಾಳೆ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಸಜ್ಜಾಗಲಿದ್ದು, ಮೊದಲ ವಿಮರ್ಶೆ ಮುಗಿದಿದೆ. ಪದ್ಮಾವತ್ ನಂತರ , ಶಾಹಿದ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಅದ್ಭುತ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವಾರು ಸಿದ್ಧಾಂತಗಳು ಇದ್ದವು ಮತ್ತು ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ನಟನನ್ನು ಆ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಲು ಹೇಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಅನೇಕರು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ, ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರು ನಟನ ಆಲ್ಕೊಹಾಲ್ಯುಕ್ತ ನೋಟ ಮತ್ತು ಅಭಿನಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು (ಅವರು ಉಡ್ತಾ ಪಂಜಾಬ್‌ನಲ್ಲೂ ಸಹ ಆಡಿದ್ದರು), ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ ಮುಂದಿನ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಪದ್ಮಾವತ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಿಗಿಟ್ಟ ನಂತರ, ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಮೊದಲ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಅವರ ತೆರೆಯ ಮೇಲಿನ ಕಾರ್ಯವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಿದೆ . ಎರಕಹೊಯ್ದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮುಖೇಶ್ hab ಾಬ್ರಾ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “# ಕಬೀರ್ಸಿಂಗ್ ಅವರು ನೋಡಲೇಬೇಕಾದ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ !!! ha ಶಾಹಿದ್ಕಪೂರ್ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ. ಮೈಂಡ್ ಬ್ಲೋಯಿಂಗ್.ಅರ್ d ಅಡ್ವಾಣಿ_ಕಿಯಾರಾ ಕ್ಯಾ ಬಾತ್ ಹೈ..ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಟ್ರಿಪ್ಪಿ ಚಿತ್ರ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಹುಚ್ಚರಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಹಿನ್ನೆಲೆ ಸ್ಕೋರ್ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಭಿನಂದಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂದೀಪ್ ರೆಡ್ಡಿ ವಂಗಾ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ನಿರ್ದೇಶನ. ”

ಶಾಹಿದ್ ಅಭಿನಯದ ತೆಲುಗು ಬ್ಲಾಕ್ ಬಸ್ಟರ್ ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಅಧಿಕೃತ ರಿಮೇಕ್, ಇದರಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಶಾಲಿನಿ ಪಾಂಡೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಾಲಿನಿ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರವಾದ್ದರಿಂದ, ಅವರ ಅಭಿನಯವು ಮನ್ನಣೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ದಾಖಲಾತಿಗಳನ್ನು ರಿಂಗಣಿಸಿತು. ಇದನ್ನು ಹೇಳಿದ ನಂತರ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶನದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಂದೀಪ್ ವಂಗಾ ಕೂಡ ಹಿಂದಿ ರಿಮೇಕ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಾಗಿ ಬೀಳುವ ವೈದ್ಯರ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ. ಇತರ ಹಿಟ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಜುನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅವರಿಗೂ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಈ ಮೊದಲು, ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶಕ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಅವರು ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಸೆನ್ಸಾರ್‌ಗಳು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ 15 ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 2 ಗಂಟೆಗಳ 52 ನಿಮಿಷ 34 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಅಧಿಕೃತ ಚಾಲನೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಈ ಶುಕ್ರವಾರ ಜೂನ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ 13 ರೂಗಳಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್‌ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಈಗ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊಗಳು