ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಎಎಮ್ಡಿಯ ಮೊದಲ ಮುಖ್ಯ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ – ದಿ ವರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿ

ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಎಎಮ್ಡಿಯ ಮೊದಲ ಮುಖ್ಯ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ – ದಿ ವರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿ

ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ನ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮುಖ ಮತ್ತು ಡೆಲ್ನ ಗೇಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಪಿಎಸ್ ವಿಭಾಗಗಳ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಫ್ರಾಂಕ್ ಅಜೋರ್ ಅವರು ಜುಲೈ 3 ರಂದು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. 21 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿದ್ದ ಅಜೋರ್ , ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಸಮುದಾಯ ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಸವಾಲನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು.

WCCftech ಅವರು ಅಜೋರ್‌ನ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಗಾಳಿಯನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ , ಅದರ ಮೂಲವು ಅವರು ಎಎಮ್‌ಡಿಯ ಮೊದಲ ಮುಖ್ಯ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಎಎಮ್‌ಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರ ಗುಂಪಿನ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನೇಮಕಗೊಂಡ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂದೀಪ್ ಚೆನ್ನಕೇಶು ಅವರಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ದಿ ವರ್ಜ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ತಲುಪಿದಾಗ, ಅಜೋರ್ ತನ್ನ ನಿರ್ಗಮನ ಸಂದೇಶವನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮುಂದಿನ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಕುರಿತ ವರದಿಗಳನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿರಾಕರಿಸಲು ಇಚ್ did ಿಸಲಿಲ್ಲ.

“ನನ್ನಲ್ಲಿರುವ ಬಿಲ್ಡರ್ ಮತ್ತು ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಮುಂದಿನ ಸವಾಲಿಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅಲಿಯೋರ್ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಓದಿ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ, ಡೆಲ್ನ ಗೇಮಿಂಗ್ ವ್ಯವಹಾರವು billion 3 ಬಿಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು, ಇದು ಇತರ ಗೇಮಿಂಗ್ ಯಂತ್ರಾಂಶ ತಯಾರಕರನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಇದು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಎಎಮ್‌ಡಿ ಒಂದು ಮೇಲ್ಮುಖ ಪಥದಲ್ಲಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ, ಇದು ಮುಂದಿನ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್‌ನ ಸ್ಟೇಡಿಯಾಗಳಿಗೆ ಚಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಗೇಮಿಂಗ್ ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಿದೆ. ಆಪಲ್‌ನ 2019 ಮ್ಯಾಕ್ ಪ್ರೊ ಸಹ ರೇಡಿಯನ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ.

ಮುಖ್ಯ ಗೇಮಿಂಗ್ ಆಫೀಸರ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯ (ಅಥವಾ ಗಂಭೀರವಾದ) ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲ, ಆದರೆ ಡೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ಅಜೋರ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಹಿರಿತನವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಇದು ಎಎಮ್‌ಡಿಯೊಳಗಿನ ಅವನ ಪ್ರಭಾವ ಮತ್ತು ಆ ಕಂಪನಿಯ ಭವಿಷ್ಯದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಗೇಮಿಂಗ್‌ನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಬಹುಶಃ, ಅವರು ಏಲಿಯನ್ವೇರ್ ಜೊತೆ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಅಜೋರ್ ಸಿಜಿಒದ ವೃತ್ತಿಪರ ಶಿಸ್ತುಗೆ ಪ್ರವರ್ತಕರಾಗುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಇತರರು ಅವರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ.