ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ದಿನ 20: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 246.28 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಳಿಸಿದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ದಿನ 20: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ 246.28 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಳಿಸಿದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 20 ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್
ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ದಿನ 20: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಚಿತ್ರ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ.

ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅಭಿನಯದ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ರನ್ ಗಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬುಧವಾರ, ಚಿತ್ರವು 3.11 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಳಿಸಿದ್ದು, ಒಟ್ಟು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು 246.28 ಕೋಟಿ ರೂ.

ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ಅಭಿನಯದ ಉರಿ: ದಿ ಸರ್ಜಿಕಲ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಈ ಚಿತ್ರ 2019 ರಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಕೆ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಗುರುವಾರ 250 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ತಲುಪುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ತರಣ್ ಆದರ್ಶ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಕಬೀರ್ಸಿಂಗ್ 2019 ರ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಗಳಿಸಿದ # ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ… ಇಂಚುಗಳು ₹ 250 ಕೋಟಿಗೆ ಹತ್ತಿರ… ಶುಕ್ರವಾರ 5.40 ಕೋಟಿ, ಶನಿ 7.51 ಕೋಟಿ, ಸೂರ್ಯ 9.61 ಕೋಟಿ, ಸೋಮ 4.25 ಕೋಟಿ, ಮಂಗಳ 3.20 ಕೋಟಿ, ಬುಧ 3.11 ಕೋಟಿ. ಒಟ್ಟು: 6 246.28 ಕೋಟಿ. ಭಾರತ ಬಿಜ್. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್. ”

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಕೃತಜ್ಞನಾಗಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಆಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ದೋಷಪೂರಿತ ಪಾತ್ರ. ನನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಿಯವಾದದ್ದು. ನಿಜಕ್ಕೂ ಭಾರತೀಯ ಸಿನಿಮಾ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಬಹಳ ದೂರ ಸಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಬುದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಮಾನವೀಯತೆಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿ. ನೀವು ನನಗೆ ಹಾರಲು ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ”

ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್

ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅಭಿನಯದ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಮಿಶ್ರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು ಬಂದವು.

ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವಿಮರ್ಶಕ ಶುಭ್ರಾ ಗುಪ್ತಾ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಒಂದೂವರೆ ನಕ್ಷತ್ರ ನೀಡಿದರು. ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೇಳಿದರು “ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗದ ವರ್ಚಸ್ಸು ಅವನ ಅರ್ಜುನ್ ಹಿಂದಿನ ಶ್ರೇಣಿಯ ಕೆಟ್ಟ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವನು ಮತ್ತೆ ಡಯಲ್ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಲುಪುತ್ತಾನೆ. ಒಂದು ಉದ್ಧಾರ ಚಾಪವಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ, ಮತ್ತು ಹೊಸ-ಜೀವನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ನಮಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ”

“ಕಪೂರ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಓಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ಅವನು ಕೇಂದ್ರ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ; ಅವನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ತುಂಬಾ ಅಭ್ಯಾಸವಾಗಿವೆ, ತುಂಬಾ ಪರಿಚಿತವಾಗಿವೆ. ಈ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅವನು ತುಂಬಾ ವಯಸ್ಸಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ವಿಸರ್ಜನೆ ಉಡ್ತಾ ಪಂಜಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಎಂದಿಗೂ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ ಅರಿತುಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ”