ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ! ಯಾರೆಂದು ಊಹಿಸು? – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ! ಯಾರೆಂದು ಊಹಿಸು? – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 11, 2019, 14:31 IST 647 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ‘ಪಾಟಿ, ಪಾಟ್ನಿ W ರ್ ವೋಹ್’ ಗಾಗಿ ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೇಕರ್ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, 28 ವರ್ಷದ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಏಕವರ್ಣದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು “ನಾನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರೆ ನಿಮಗೆ ಮುಖವಿತ್ತು” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ. ಒಳ್ಳೆಯದು, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅವನು ಯಾರು ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬಹುದು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ನಟನ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಮುದಾಸರ್ ಅಜೀಜ್ ಅವರ ‘ಪತಿ, ಪಾಟ್ನಿ W ರ್ ವೋಹ್’ ಈ ವರ್ಷದ ಡಿಸೆಂಬರ್ 6 ರಂದು ತೆರೆಗೆ ಬರಲಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ