ತೆಲುಗು ನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಸಾಯುತ್ತಾರೆ; 'ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೋಗಿದೆ' ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಕೋ-ಸ್ಟಾರ್ ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ತೆಲುಗು ನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಸಾಯುತ್ತಾರೆ; 'ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೋಗಿದೆ' ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಕೋ-ಸ್ಟಾರ್ ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್
ನವ ದೆಹಲಿ:

2018 ರ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಸಮ್ಮೋಹನಂ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ನಿನ್ನೆ ನಿಧನರಾದರು. ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ. ಇದಲ್ಲದೆ ಅವರು ಅದಿತಿ ರಾವ್ Hydari ಪಾತ್ರದ ಮಾಜಿ ಪ್ರಿಯತಮನ ಆಡಿದ Sammohanam ಇಂದ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ 2012 ರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ Shobhna ದಿ ಸೆವೆನ್ ನೈಟ್ಸ್, Aalaap ಮತ್ತು Bijuka, ಮತ್ತು 2010 ನ ಪಂಖ್ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರ ಜೀವನದ ಕೆಲವೇ ವಿವರಗಳು ತಿಳಿದಿವೆ. ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ಸಹನಟರಾದ ಅದಿತಿ, ಸುಧೀರ್ ಬಾಬು ಮತ್ತು ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ ಸಮ್ಮೋಹನಂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೋಹನ್ ಇಂದ್ರಗಂತಿ ಅವರಂತೆ.

ನಿನ್ನೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಟ್ವೀಟ್ ನಲ್ಲಿ ಸುಧೀರ್ ಬಾಬು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿಯಿಂದ ಬೇಸರಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಮೋಹನಂನಲ್ಲಿ ಅಮಿತ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ (ಸಮೀರಾ ಅವರ ಮಾಜಿ ಗೆಳೆಯ) ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತುಂಬಾ ಸ್ನೇಹಪರ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರತಿ ಹೊಡೆತಕ್ಕೂ 100% ನೀಡಿದರು. ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಮುಂಚೆಯೇ. ಅವನ ಆತ್ಮವು ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಿ. ”

ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿಯಿಂದ ಬೇಸರಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಮೋಹನಂನಲ್ಲಿ ಅಮಿತ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ (ಸಮೀರಾ ಅವರ ಮಾಜಿ ಗೆಳೆಯ) ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತುಂಬಾ ಸ್ನೇಹಪರ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರತಿ ಶಾಟ್‌ಗೆ 100% ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಯುವ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ನಟ ನಮ್ಮನ್ನು ಬೇಗನೆ ತೊರೆದರು. ಅವನ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಶಾಂತಿ ಸಿಗಲಿ. pic.twitter.com/uEh0bVBV87

– ಸುಧೀರ್ ಬಾಬು (@isudheerbabu) ಜುಲೈ 10, 2019

ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: “ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಕಿತ್ಸೆ. ದಯೆ, ಸೌಮ್ಯ, ಶ್ರಮಶೀಲ ವ್ಯಕ್ತಿ ತುಂಬಾ ಬೇಗ ಹೋದರು. ಸಮೋಹನಂನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.”

ಶಾಂತಿಯಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್, ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಗುಣಪಡಿಸುವುದು … ಒಂದು ರೀತಿಯ ಸೌಮ್ಯ ಶ್ರಮಶೀಲ ವ್ಯಕ್ತಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. #Sammohanam #GoneTooSoon ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಮೂಲ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು

– ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ (itaditiraohydari) ಜುಲೈ 11, 2019

ಸೋನು ಸೂದ್ ದಿವಂಗತ ನಟನನ್ನು ‘ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ, ಹೀಗೆ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ: “ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಸಹನಟ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ದುರಂತ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದುಃಖವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಅಂತಹ ಮಹಾನ್ ಆತ್ಮ, ಆದ್ದರಿಂದ ಗಮನಹರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮ ಶಾಂತಿ ಭಾಯ್ ವಿಶ್ರಾಂತಿ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ”

ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಕೋಸ್ಟಾರ್ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ದುರಂತ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದುಃಖವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಅಂತಹ ಮಹಾನ್ ಆತ್ಮ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮವಹಿಸಿ ಗಮನಹರಿಸಿದರು. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವು ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಇರಲಿ ಭಾಯ್. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ pic.twitter.com/mGxeOvE4bo

– ಸೋನು ಸೂದ್ (on ಸೋನುಸೂಡ್) ಜುಲೈ 10, 2019

ಶೋಬ್ನಾ ಅವರ ಸೆವೆನ್ ನೈಟ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಟನೊಂದಿಗೆ ಸಹನಟನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ರವೀನಾ ಟಂಡನ್, “ಇಂತಹ ಯುವ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಅಮಿತ್ ಅವರ ನಿಧನವನ್ನು ಕೇಳಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದುಃಖಿತವಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಸಂಭಾವಿತ ವ್ಯಕ್ತಿ” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ .

ಸಮೋಹನಂ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೋಹನ್ ಇಂದ್ರಗಂತಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು: “ನನಗೆ ಅದನ್ನು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ಸೌಮ್ಯ, ಉತ್ತಮ ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಭಾರಿ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್. ಒಬ್ಬ ಉದಾರ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಅಮಿತ್, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ಮನುಷ್ಯ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಿತ್ತರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ. ಸಹೋದರ, ನೀವು ಶಾಂತಿಯಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲಿ. ”

ಅದನ್ನು ನಂಬಲು ನನಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಸೌಮ್ಯ, ಉತ್ತಮ ವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಭಾರಿ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್. ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಉದಾರ ಮನುಷ್ಯ !!! ಅಮಿತ್, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ಮನುಷ್ಯ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬಿತ್ತರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ, ನೀವು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿರಲಿ, ಸಹೋದರ pic.twitter.com/4h2Wx00Kdt

– ಮೋಹನ್ ಇಂದ್ರಗಂತಿ (@ mokris_1772) ಜುಲೈ 10, 2019

ಅಮಿತ್ ಪುರೋಹಿತ್ ಅವರ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ದುರಂತ ಸಾವಿನ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತರುತ್ತೇವೆ.

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.