ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9: ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಸೆಲೆಬ್ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9: ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಸೆಲೆಬ್ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಒಂಬತ್ತನೇ season ತುವಿನ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಲಿದ್ದು, ನಟ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಈ ವರ್ಷದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಸೆಲೆಬ್ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾನರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಟಿವಿ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ . ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಎಪಿಸೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಹಿಂದಿನ asons ತುಗಳನ್ನೂ ಸಹ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದ ಅನಿತಾಗೆ ಈ ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಭಾರಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವಳು ಅದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಳು ಎಂದು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ವರದಿಯೊಂದು ಹೇಳಿದೆ . “ಹಿಂದಿನ asons ತುಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಅನಿತಾ ಅವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಯಿತು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಲಿಲ್ಲ. ಈ ವರ್ಷ, ತಯಾರಕರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಆಕೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದನ್ನು ಅವರು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ”ಎಂದು ಮೂಲವೊಂದನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದೆ. ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾದಂಬರಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾದ ನಾಗಿನ್ 3 ನಲ್ಲಿ ಅನಿತಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಜಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬರುವ ಹೊಸ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಮಾಜಿ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಜೋಡಿಗಳ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ, ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಪಂದ್ಯಗಳು ವರದಿಯಾಗುತ್ತಿವೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಮುಂಚೆಯೇ, ವಿಶಾಲ್ ಆದಿತ್ಯ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿ ಮಾಧುರಿಮಾ ಮೊದಲ ಕಂತಿನ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಾಧುರಿಮಾ ಅವರನ್ನು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಿಂದಿಸಿದ ನಂತರ ವಿಷಯಗಳು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹದಗೆಟ್ಟವು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ‘ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ನಿಜವಾದ ಪ್ರೀತಿ ಯಾರು?’: ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ನಟ, ಸೋರಿಕೆಯಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಹಾಸ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಟಿವಿಗೆ ಕಾಲಿಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸರಣಿಯನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕ್ರೊಲ್ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನವು ಗಾಮಾ ಪೆಹಲ್ವಾನ್ ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಅವರ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಸೊಹೈಲ್ ಖಾನ್ ಗಾಮಾ ಪೆಹೆಲ್ವಾನ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನದಕ್ಕಾಗಿ @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 11, 2019 13:04 IST