ಬಿಎಸ್‌ಎನ್‌ಎಲ್ ರೂ. 186, ರೂ. ದಿನಕ್ಕೆ 2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡಲು 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ

ಬಿಎಸ್‌ಎನ್‌ಎಲ್ ರೂ. 186, ರೂ. ದಿನಕ್ಕೆ 2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡಲು 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ

ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ ಸೈಟ್ ನವೀಕರಿಸಿದ ರೂ. 186 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆ, ಅದರ ಕರ್ನಾಟಕ ಸೈಟ್ ಪರಿಷ್ಕೃತ ರೂ. 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆ.

BSNL Rs. 186, Rs. 187 Prepaid Recharge Plans Upgraded to Offer 2GB Data Per Day

ಎರಡೂ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು 28 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ

ಭಾರತ್ ಸಂಚಾರ್ ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್) ತನ್ನ ರೂ. 186 ಮತ್ತು ರೂ. 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ 1 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ 2 ಜಿಬಿ ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಎರಡೂ ಬಿಎಸ್‌ಎನ್‌ಎಲ್ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಅನಿಯಮಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು ದಿನಕ್ಕೆ 100 ಎಸ್‌ಎಂಎಸ್ ಸಂದೇಶಗಳು ಸೇರಿವೆ. ಯೋಜನೆಗಳ ಸಿಂಧುತ್ವವು 28 ದಿನಗಳು. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ, ರೂ. 186 ಮತ್ತು ರೂ. 187 ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತವೆ, ಅವು ವಿಭಿನ್ನ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಟೆಲ್ಕೊ ತನ್ನ ಬಂಪರ್ ಆಫರ್ ಅನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಬೆಳವಣಿಗೆಯು ಆಯ್ದ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ 2.2 ಜಿಬಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬಿಎಸ್‌ಎನ್‌ಎಲ್ ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ರೂ. 186 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಯು ದಿನಕ್ಕೆ 2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು 28 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇದು ಹಿಂದಿನ 1 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿಗಿಂತ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಿ ಬರುತ್ತದೆ. ನೀಡಿರುವ ಕೋಟಾವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ಬಳಕೆದಾರರು ಅನಿಯಮಿತ ಡೇಟಾವನ್ನು 40 Kbps ನಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ರೂ. 186 ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆ ದೆಹಲಿ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಟೆಲಿಕಾಂ ವಲಯಗಳಿಗೆ ಅನಿಯಮಿತ ಸ್ಥಳೀಯ, ಎಸ್‌ಟಿಡಿ ಮತ್ತು ರೋಮಿಂಗ್ ಕರೆ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಕೊಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 100 ಎಸ್‌ಎಂಎಸ್ ಸಂದೇಶಗಳೂ ಸೇರಿವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಆಪರೇಟರ್ ಪರ್ಸನಲ್ ರಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಟೋನ್ಗಳಿಗೆ (ಪಿಆರ್ಬಿಟಿ) ಉಚಿತ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ರೂ. 186 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆ, ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ರೂ. 1 ಜಿಬಿಯಿಂದ 2 ಜಿಬಿಗೆ 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆ ದೈನಂದಿನ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು. ಈ ಯೋಜನೆಯು ಅನಿಯಮಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆಗಳು, ದಿನಕ್ಕೆ 100 ಎಸ್‌ಎಂಎಸ್ ಸಂದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಆರ್‌ಬಿಟಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸಹ ನೀಡುತ್ತದೆ – ರೂ. 186 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆ.

ನವೀಕರಿಸಿದ ರೂ. 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಕರ್ನಾಟಕ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಟೆಲಿಕಾಂ ಟಾಕ್ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ , ರೂ. 186 ಮತ್ತು ರೂ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 1 ರವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಬಂಪರ್ ಆಫರ್ ಜೊತೆಗೆ 187 ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಆಫರ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 2.2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಮೂಲತಃ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ತನ್ನ ಬಂಪರ್ ಆಫರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು ಮತ್ತು ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿತು . ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಅನಿಯಮಿತ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ರೂ. 186.

ಇತ್ತೀಚಿನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗಾಗಿ , ಟ್ವಿಟರ್ , ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳು 360 ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ.