ರಿವಾಲ್ಟ್ ಆರ್ವಿ 400 15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 2500 ಬುಕಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ದಾಟಿದೆ: ಭಾರತದ 1 ನೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಬೈಕ್ ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ – ಫೈನಾನ್ಷಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್

ರಿವಾಲ್ಟ್ ಇಂಟೆಲಿಕಾರ್ಪ್ ಪ್ರೈ. ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ – ಆರ್ವಿ 400. ಬ್ರಾಂಡ್ ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತ್ತು ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಬೈಕುಗಾಗಿ ಪೂರ್ವ ಬುಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಜೂನ್ 25 ರಂದು ತೆರೆಯಲಾಯಿತು. ಅಮೆಜಾನ್.ಇನ್‌ನಲ್ಲಿ 1,000 ರೂ.ಗೆ ಪೂರ್ವ ಬುಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ರಿವಾಲ್ಟ್ ಆರ್ವಿ 400 ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇ-ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ಜೂನ್ 18 ರಂದು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಎಐ-ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ. ರಿವೊಲ್ಟ್ ಮೋಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್.ಇನ್ ಮೂಲಕ ದೆಹಲಿ ಮತ್ತು ಪುಣೆಯ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಬುಕಿಂಗ್ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬುಕಿಂಗ್ 2500 ರ ಗಡಿ ದಾಟಿದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಎಣಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ರಿವೊಲ್ಟ್ ಇಂಟೆಲಿಕಾರ್ಪ್ ಪ್ರೈ. ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶುಭೋದೀಪ್ ಪಾಲ್. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಚಿಲ್ಲರೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ ಎಂದು ರಿವಾಲ್ಟ್ ನಂಬಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಹೇಳಿದೆ. ಇದೀಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಇ-ಕ್ರಾಂತಿಯ ನಂತರ, ಕ್ರಾಂತಿಯು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಮೀರಿ ನಮ್ಮ ವಿತರಣೆಯ ಅಗಲವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ನ ನೋಟವು ಬಹಳಷ್ಟು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಜನರೇಷನ್ (wh) Y ನೊಂದಿಗೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತಲುಪಲು ಸೂಕ್ತವಾದ ವೇದಿಕೆಯಾದ ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರರಾಗಲು ರಿವಾಲ್ಟ್ ಇಂಟೆಲಿಕಾರ್ಪ್ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ವಾಹನ ವಿತರಣೆಯ ದಿನವು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪ್ರದಾಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ರಿವಾಲ್ಟ್ ಸಹ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಾಗ, ಗ್ರಾಹಕರು ದೊಡ್ಡ ಆಶ್ಚರ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ!

ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಕ್ಯಾಟಗರಿ ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ಮೆಂಟ್ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ಶಾಲಿನಿ ಪುಚಲಪಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಅಮೆಜಾನ್.ಇನ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಎಐ ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಆರ್‌ವಿ 400 ಅನ್ನು ತರಲು ಅಮೆಜಾನ್ ರಿವಾಲ್ಟ್ ಇಂಟೆಲಿಕಾರ್ಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಲು ಉತ್ಸುಕವಾಗಿದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಚಲನಶೀಲತೆ ಪರಿಹಾರಗಳು ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಭವಿಷ್ಯ ಮತ್ತು ಈ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯು ಅಮೆಜಾನ್ ದೇಶಾದ್ಯಂತದ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ರೆವೊಲ್ಟ್ ಆರ್ವಿ 400 ರೆಬೆಲ್ ರೆಡ್ ಮತ್ತು ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಎಂಬ ಎರಡು ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಎಐ-ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ARAI ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು 156 ಕಿ.ಮೀ ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ರಿವಾಲ್ಟ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಐಒಎಸ್ ಎರಡಕ್ಕೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ‘ಬೈಕ್ ಲೊಕೇಟರ್’, ‘ಡೋರ್-ಸ್ಟೆಪ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಡೆಲಿವರಿ’, ‘ಮೊಬೈಲ್ ಸ್ವಾಪ್ ಸ್ಟೇಷನ್‌ಗಳು’, ‘ಆಂಟಿ-ಥೆಫ್ಟ್’, ‘ಸೌಂಡ್ ಸೆಲೆಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ’ ಮುಂತಾದ ಅನೇಕ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬರುತ್ತದೆ.

ಬಿಎಸ್‌ಇ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಎಸ್‌ಇ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಎನ್‌ಎವಿ, ಮ್ಯೂಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊದಿಂದ ಲೈವ್ ಸ್ಟಾಕ್ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ, ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಿ , ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಉನ್ನತ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವವರು , ಉನ್ನತ ಸೋತವರು ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇಕ್ವಿಟಿ ಫಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ . ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆಯೇ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.