ವದಂತಿ: ಆಗಸ್ಟ್ 21, 2019 ರಂದು ಬರುವ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಎರ್ಟಿಗಾ ರೂಪಾಂತರ – ತಂಡ-ಬಿಎಚ್‌ಪಿ

ವದಂತಿ: ಆಗಸ್ಟ್ 21, 2019 ರಂದು ಬರುವ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಎರ್ಟಿಗಾ ರೂಪಾಂತರ – ತಂಡ-ಬಿಎಚ್‌ಪಿ

ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಮಾರುತಿ ಎರ್ಟಿಗಾದ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು 2019 ರ ಆಗಸ್ಟ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಹೊಸ ಎಂಪಿವಿ ಈ ಹಿಂದೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಎರ್ಟಿಗಾ ಕ್ರಾಸ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಆದರೆ ನೆಕ್ಸಾ ಮಳಿಗೆಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎರ್ಟಿಗಾದ ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎರ್ಟಿಗಾದಂತೆಯೇ ಹರ್ಟೆಕ್ಟ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎರಡನೇ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಸನಗಳೊಂದಿಗೆ 6 ಆಸನಗಳ ಸಂರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಹೊಸ ಮಾದರಿಯು ಸುಧಾರಿತ ಒಳಾಂಗಣ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಹೊಸ ಮುಂಭಾಗದ ಬಂಪರ್ ಮತ್ತು ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮತಲ ಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಗ್ರಿಲ್ ಅನ್ನು ಕಾರು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ಸ್ಪೈ ಚಿತ್ರಗಳು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಇದು ಭುಗಿಲೆದ್ದ ಚಕ್ರ ಕಮಾನುಗಳು, ಸೈಡ್ ಸ್ಕರ್ಟ್‌ಗಳು, roof ಾವಣಿಯ ಹಳಿಗಳು, ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಟರ್ನ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಆರ್‌ವಿಎಂಗಳು ಮತ್ತು ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಎರ್ಟಿಗಾದ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು 1.5-ಲೀಟರ್, 4-ಸಿಲಿಂಡರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸೌಮ್ಯ-ಹೈಬ್ರಿಡ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎರ್ಟಿಗಾದಲ್ಲಿ, ಈ ಘಟಕವು 103 ಬಿಎಚ್‌ಪಿ ಮತ್ತು 138 ಎನ್‌ಎಂ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 5-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನುವಲ್ ಅಥವಾ 4-ಸ್ಪೀಡ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಬಿಎಸ್-ವಿ ನಿಯಮಗಳು ಜಾರಿಗೆ ಬರುವವರೆಗೆ 1.5-ಲೀಟರ್ ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಲಭ್ಯವಿರಬಹುದು.

ಮೂಲ: ಓವರ್‌ಡ್ರೈವ್