ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಎಐ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II 1 ವಿ 1 ಲ್ಯಾಡರ್ – ಆರ್ಸ್ ಟೆಕ್ನಿಕಾದಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಅಡಗಿದೆ

ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಎಐ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II 1 ವಿ 1 ಲ್ಯಾಡರ್ – ಆರ್ಸ್ ಟೆಕ್ನಿಕಾದಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಅಡಗಿದೆ

ಅವರು ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಬಿಎಂಗೆ ಕಲಿಸಿದ್ದಾರೆಯೇ? –

ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ.

ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಎಐ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II 1 ವಿ 1 ಏಣಿಯ ಮೇಲೆ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಅಡಗಿದೆ

ಗೂಗಲ್‌ನ ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್ ತನ್ನ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಎಐ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. “ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ AI ಅನ್ನು ನಾವು ಈ ಹಿಂದೆ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ , ಪ್ರದರ್ಶನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II ಪರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಈಗ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ 1v1 ಯುರೋಪಿಯನ್ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಲ್ಯಾಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮತ್ತು ಫೇಸ್‌ರೋಲ್ ಸ್ಕ್ರಬ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ .

ಕೊನೆಯ ಸಮಯದಂತೆಯೇ, ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಹಿಮಪಾತ ( ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II ರ ಡೆವಲಪರ್) ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ಎಸ್‌ಸಿ 2 ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ಹೊಸ ಅವತಾರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇನ್-ಗೇಮ್ ಯುಐ ಈಗ 1 ವಿ 1 ವರ್ಸಸ್ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ “ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಆಪ್ಟ್-ಇನ್ ಬಟನ್” ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ನ ನಿದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ಲೇಯರ್ಗಳ ಮಾನವ ಪೂಲ್ನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸುತ್ತದೆ. ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ 1v1 ಏಣಿಯನ್ನು ಅನಾಮಧೇಯವಾಗಿ ಆಡಲಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಅಥವಾ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಆಡುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲ (ಅಂದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಕೇಳಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ess ಹಿಸುತ್ತೇನೆ). “ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಆಟವನ್ನು ಅನಾಮಧೇಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿರುವುದು ನಿಯಂತ್ರಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಏಜೆಂಟರ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಆಟದ ಸಾಮಾನ್ಯ 1v1 ಲ್ಯಾಡರ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಬ್ಲಿ izz ಾರ್ಡ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಮ್ಯಾಚ್‌ಮೇಕಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ವಿರುದ್ಧ ಜೋಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಗೆಲುವು ಅಥವಾ ನಷ್ಟವು ಮನುಷ್ಯನ ವಿರುದ್ಧ ಎಣಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ಈ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಲವಾರು ಅನುಷ್ಠಾನದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಆಡಿದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುಧಾರಣೆಯಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ

ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ II

ಸಾಧಕ ಮತ್ತೆ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಎಐನ ವೇಗ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾನವ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ತರಲು ಹಲವಾರು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಎಐ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಈ ಪ್ರಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಹೇಳಿರುವ ಗುರಿ ಆಡುವುದು

ಎಸ್‌ಸಿ 2

ಒಂದು ಮಟ್ಟದ ಆಟದ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆಲೋಚನೆ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಯೋಜನೆ-ಮೂಲತಃ ತಂತ್ರದಂತಹ AI ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಲಿಸಿ. ಅತ್ಯಂತ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹೇಳಬಹುದು

ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್

ಗೆಲುವು “ವೇಗ” ಮತ್ತು “ತಂತ್ರ”. ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್‌ನ ಹಿಂದಿನ AI ಪ್ರಯೋಗಗಳು ತಿರುವು ಆಧಾರಿತ ಆಟಗಳಲ್ಲಿದ್ದವು

ಚೆಸ್

ಮತ್ತು

ಹೋಗಿ

, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಚಲಿಸುವ ವೇಗವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ. ನೈಜ-ಸಮಯದ ಆಟವಾಗಿ, ವೇಗವು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಅಂಶವಾಗಿದೆ

ಎಸ್‌ಸಿ 2

ಗೆಲುವು, ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅತಿಮಾನುಷ ವೇಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು, ಅದು ಅನ್ಯಾಯದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರಯೋಗ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಕೆಡಿಸಿತು.

ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ವಿ ಟಿಎಲ್ಒ ಆಟದಿಂದ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್.
ಹಿಗ್ಗಿಸಿ /

ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ವಿ ಟಿಎಲ್ಒ ಆಟದಿಂದ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್.

ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಇಲಿಯ ಮೇಲೆ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ಚಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮಾನವರು ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಆಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರೆ, ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹಿಮಪಾತ-ನಿರ್ಮಿತ API ಮೂಲಕ ಆಟಕ್ಕೆ ತಂತಿ ಹಾಕಲಾಯಿತು. ಮಾನವರಿಗೆ, ಎಸ್‌ಸಿ 2 ಎಂಬುದು ನಿಮ್ಮ ಮೂಲ ವಿಸ್ತರಣೆ, ಸ್ಥಾನಿಕ ಘಟಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು, ಯುದ್ಧದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೈನ್ಯವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಸೀಮಿತ ಇನ್-ಗೇಮ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುವಂತಹ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಫಲಕಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವುದು. ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಆಟದ ನೇರ ನಿಯಂತ್ರಣದೊಂದಿಗೆ, ಅತಿಮಾನುಷ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಸಮಯಗಳು, ಆಟದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಘಟಕದ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲದರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗೋಚರತೆಯೊಂದಿಗೆ ದೇವರಂತಹ ವೇಗ ಮತ್ತು ಬಹುಕಾರ್ಯಕದಿಂದ ಗೆಲ್ಲುವ AI ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವುದು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ. . ಯಾವುದೇ ವಿಜಯಗಳು ಉತ್ತಮ ತಂತ್ರದಿಂದಾಗಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ವೇಗ ಮತ್ತು ಆಟದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ.

ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ಈ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯು ಈಗ “ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತರಹದ ನೋಟವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಆಟವನ್ನು ಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಹಿಮಪಾತ ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಇದು ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಇರಲಿಲ್ಲ. ನಂತರ, ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಗ್ರ್ಜೆಗೊರ್ಜ್ “ಮಾನಾ” ಕೋಮಿಂಕ್ಜ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದಾಗ, ಎಐ ಬೋಟ್ ಮೊದಲು 5-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಆಟದ ಅನ್ಯಾಯದ, ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಗೆದ್ದಿತು. ಜಾಗತಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಆಟವಾಡುವುದರಿಂದ ಮಾನವ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ವೇಗದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾದ ಬಹುಕಾರ್ಯಕ. ಇನ್-ಗೇಮ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಹೆಚ್ಚು ಸೀಮಿತವಾಗಿದ್ದ ಏಕ ಮಾನಾ ವಿ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಆಟದಲ್ಲಿ, ಅದು ಸೋತಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ, ಬ್ಲಿ izz ಾರ್ಡ್ “ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ತನ್ನ ಎದುರಾಳಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಕ್ಕೆ ಒಳಪಡದ ಹೊರತು ಅದರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದು ತನ್ನ ವೀಕ್ಷಣೆಯೊಳಗಿನ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸರಿಸಬಲ್ಲದು” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಜನವರಿ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಅತಿಮಾನುಷ ಘಟಕ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬೇಕು. ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರನ ವೇಗವನ್ನು “ಎಪಿಎಂ,” ಅಥವಾ “ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಕ್ರಿಯೆಗಳು” ನಲ್ಲಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಚಲನೆ, ಯುನಿಟ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಅಥವಾ ಬೇಸ್ ಫಂಕ್ಷನ್ ಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ, ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್‌ನ ಎಪಿಎಂ ಅನ್ನು ಐದು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಏರಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿದೆ, ಅಂದರೆ ಅದು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ಅತಿಮಾನುಷ ಬರ್ಸ್ಟ್ ಎಪಿಎಂ ಅನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ಯುದ್ಧ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಡಜನ್ಗಟ್ಟಲೆ ಘಟಕಗಳು ಇದ್ದಾಗ, ಈ ಅತಿಮಾನುಷ ಬರ್ಸ್ಟ್ ಎಪಿಎಂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಗೆಲುವು ಅಥವಾ ಸೋಲಿನ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಾಗಬಹುದು. ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ, ಗರಿಷ್ಠ ಎಪಿಎಂ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಎಪಿಎಂ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು “ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್‌ನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ಬಂಧಿತವಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಪರ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಲೋಚಿಸಿ ಇದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹಿಮಪಾತ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ನ ಈ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದೆ. ಇದು ಈಗ ಆಟದ ಯಾವುದೇ ಮೂರು ರೇಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಆಡಬಹುದು, ಆದರೆ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೊಟೊಸ್ ಎಂಬ ಒಂದು ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಡಲು ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್‌ನ ಕೇವಲ ಒಂದು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯೂ ಇಲ್ಲ. “ಪರೀಕ್ಷಾ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡಲು ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ನ ಹಲವಾರು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಆವೃತ್ತಿಗಳ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಮಾನದಂಡವಾಗಿರಿಸಲಿದೆ” ಎಂದು ಹಿಮಪಾತದ ಪೋಸ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಡೀಪ್ ಮೈಂಡ್ ಕೆಲವು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಈ ಏಣಿಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪೀರ್-ರಿವ್ಯೂಡ್ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಕಾಗದದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಆಲ್ಫಾಸ್ಟಾರ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ಮರುಪಂದ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಶುಭವಾಗಲಿ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ! ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ಟೀಮ್ ಹ್ಯೂಮನ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದನ್ನು ಗೆದ್ದಿರಿ.