ಡೀಲ್: ಆಪಲ್ನ ಹೊಸ ಐಪ್ಯಾಡ್ಗಳು ಅಮೆಜಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ – ಫೋನ್ ಅರೆನಾಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ $ 80 ರಷ್ಟಿದೆ

ಡೀಲ್: ಆಪಲ್ನ ಹೊಸ ಐಪ್ಯಾಡ್ಗಳು ಅಮೆಜಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ – ಫೋನ್ ಅರೆನಾಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ $ 80 ರಷ್ಟಿದೆ

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ 9.7-ಇಂಚಿನ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅಗ್ಗದ ಆಪಲ್ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇದು ಬಕ್‌ಗೆ ಉತ್ತಮ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಆಗಿದೆ. ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ 9.7-ಇಂಚಿನ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್‌ಗಳು ಒಂದೇ $ 80 ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಕೆಲವು ಇತರರಿಗಿಂತ ಅಗ್ಗವಾಗಿವೆ.

ಆದರೆ ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಮಾದರಿಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 60 460 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗುವುದರಿಂದ ಅದು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಅರ್ಥವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ವೈ-ಫೈ ಮಾತ್ರ ಆವೃತ್ತಿಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 30 330 ಕ್ಕೆ ಖರೀದಿಸಲು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ನಾವು ಮೂಲ 32 ಜಿಬಿ ಮಾದರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, 128 ಜಿಬಿ ರೂಪಾಂತರವು ಮಾರಾಟದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ.

32 ಜಿಬಿ 9.7-ಇಂಚಿನ ಐಪ್ಯಾಡ್‌ನಂತಲ್ಲದೆ, 128 ಜಿಬಿ ಮಾದರಿಯು $ 100 ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಮೊದಲಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿಯಾಗಿದೆ. 128 ಜಿಬಿ 9.7-ಇಂಚಿನ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಮತ್ತು ವೈ-ಫೈ ಮಾತ್ರ ಎಂಬ ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಬೆಳ್ಳಿ ಮಾತ್ರ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

ಹೊಸ 9.7-ಇಂಚಿನ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಈಗ ಆಪಲ್ ಪೆನ್ಸಿಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಅಂತಹ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆಪಲ್ನ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಆಪಲ್ ಐಪ್ಯಾಡ್ 9.7-ಇಂಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಬಲವಾಗಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.