ಸೂಪರ್ ರಹಸ್ಯ ಗೂಗಲ್ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡಬೇಕು ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ – ಬೀಟಾನ್ಯೂಸ್

ಸೂಪರ್ ರಹಸ್ಯ ಗೂಗಲ್ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡಬೇಕು ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ – ಬೀಟಾನ್ಯೂಸ್

ಗೂಗಲ್ ನೂರಾರು ಶತಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಕಂಪನಿಯಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಮೋಜು ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂಬುದು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಆ ಹಡಗು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದರೂ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಗೂಗಲ್ ಪ್ರಾರಂಭದಂತೆಯೇ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ, ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಅಥವಾ ಇತರ ರಹಸ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಉಲ್ಲೇಖಗಳಿಲ್ಲದೆ “ಕೇಳಿ” ಎಂಬ ಪದಕ್ಕಾಗಿ ಗೂಗಲ್ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪುಟವನ್ನು ಓರೆಯಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಇದು ನಿಜ – ಹೋಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ! ಇದು ಸಿಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿದೆ.

ಸಿಲ್ಲಿ ವರ್ತನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾ, ಗೂಗಲ್ ತನ್ನ ಸರ್ಚ್ ಎಂಜಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿದೆ. ಅದನ್ನು ನಂಬಿರಿ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಡಲು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದು ಸರಳವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ALSO READ: Google Chrome ನ ರಹಸ್ಯ ರೀಡರ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು

ಈ ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವಂತೆ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು, ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಮೊದಲನೆಯದು ಉಲ್ಲೇಖಗಳಿಲ್ಲದೆ “ವಿಂಬಲ್ಡನ್” ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಪುಟದಲ್ಲಿ, ನೀವು ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019 ಟೆನಿಸ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಸ್ಕೋರ್ ಮತ್ತು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಬೇಕು. ಬಲಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಟೆನಿಸ್ ಬಾಲ್ ಐಕಾನ್ ಇದೆ – ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ, ಅದನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಬಲಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು .. ಚೆಂಡನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಸುಲಭ, ಸರಿ?

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ನಾನು Chromebook ಮತ್ತು iPhone ಎರಡರಲ್ಲೂ ಆಟವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ರತಿಯೊಂದರಲ್ಲೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಇದು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಸ್ನೇಹಿಯಾಗಿದೆ. ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಬಳಸುವಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಕೀಬೋರ್ಡ್‌ನ ಬಾಣದ ಕೀಲಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಅಕ್ಷರವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ. ಎರಡೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಬಳಸಿ ನಾನು ಹೆಚ್ಚು ಖುಷಿಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ನಿಖರವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಕೋರ್ ಪಡೆಯಲು ನನಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು.

ನೀವೇ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.