ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಎಐ ಟೂಲ್ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲೇಟೈಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಏನು ಖರೀದಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಕೊಟಾಕು

ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಎಐ ಟೂಲ್ ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲೇಟೈಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಏನು ಖರೀದಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಕೊಟಾಕು
ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹೊಸ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಐ ಟೂಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಲೇಖನಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಣೆ ನಿಮ್ಮ ಆಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಏನು ಖರೀದಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ
ವಾಲ್ವ್‌ನ ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸ್ಟೀಮ್ ಸ್ಟೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಮರ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ.   

ಬೇಸಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಮುಗಿದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಆಟಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ ವಾಲ್ವ್, “ಅನ್ವೇಷಣೆ, ವಿಡಿಯೋ, ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳ ಸುತ್ತಲಿನ ಪ್ರಯೋಗಗಳಿಗೆ” ಮೀಸಲಾಗಿರುವ ಹೊಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ , ಮತ್ತು ಅದರಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವ ಹುಚ್ಚು ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ವಿಜ್ಞಾನದ ಮೊದಲ ಬಿಟ್‌ಗಳು ಭರವಸೆಯಿವೆ.

ಇದೀಗ, ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಮೂರು ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಮೈಕ್ರೋ ಟ್ರೇಲರ್ಗಳು, ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಶಿಫಾರಸು ಮತ್ತು ಆಟಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ, ದೈನಂದಿನ ಅರ್ಧ-ಗಂಟೆಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನ. ಮೈಕ್ರೋ ಟ್ರೇಲರ್‌ಗಳು ಬಹಳ ಸರಳವಾಗಿವೆ: ಪ್ರಕಾರ, ಕ್ಯುರೇಟರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಅಥವಾ ಇತರ ವರ್ಗಗಳಿಂದ ಆಯೋಜಿಸಲಾದ ಆರು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಟ್ರೇಲರ್‌ಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ಟೀಮ್ ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ನೋಡುವದರಿಂದ ನೀವು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಅಂಗಡಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ನೀವು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಇದು ಸಾಬೀತಾಗಿರುವ ಮತ್ತು ಉಪಯುಕ್ತವಾದ ಆಟ-ಅನ್ವೇಷಣೆ ಸಾಧನವಾದ “6 ಸೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀಮ್ ಟ್ರೇಲರ್‌ಗಳು” ಎಂಬ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ .

ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಅದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಕ್ಲಿಪ್‌ಗಳಿಂದ ಜೋಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ಮೈಕ್ರೋ ಟ್ರೇಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಕ್ವಾಡ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾನು ಮೊದಲ ಎಪಿಸೋಡ್ ಅನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಒಂದೆರಡು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಬೇಸರಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಇದು ಮೂಲತಃ ಮೈಕ್ರೋ ಟ್ರೇಲರ್‌ಗಳ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದ್ದು, ನಾನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಮೂಲತಃ, ಆಟಗಳ ಅಂಗಡಿ ಪುಟಗಳಿಂದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಧ್ವನಿ-ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಸ್ಟೀಮ್ ರಚಿಸುವುದು ಗುರಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ರೋಬೋಟ್‌ಗಳು ವಿಲಕ್ಷಣವೆಂದು ವಾಲ್ವ್ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು.

“ಪಠ್ಯದಿಂದ ಭಾಷಣ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಲ್ಲಿ, ದಿ. ಕಂಪ್ಯೂಟರ್. ಜೆನೆರೇಟೆಡ್. ಧ್ವನಿ. WE. ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ಧ್ವನಿ. ಸ್ವಲ್ಪ. ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಮಂಡಿಸಿದ್ದೇವೆ ”ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸ್ಟೀಮ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದೆ. “ನಾವು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.”

ಈ ಪೂರ್ವಸಿದ್ಧತೆಯಿಲ್ಲದ ಲ್ಯಾಬ್ ಪ್ರವಾಸದ ಮುಖ್ಯ ಘಟನೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಶಿಫಾರಸು. ಇದು “ನ್ಯೂರಾಲ್-ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ಲೇಟೈಮ್ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಟಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲು ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ” “ಹಲವು ಮಿಲಿಯನ್ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಹಲವು ಶತಕೋಟಿ ಆಟದ ಸೆಷನ್‌ಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ.” ಆದರೆ ಇದು ಕೇವಲ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪಟ್ಟಿ ಅಲ್ಲ ಆಟಗಳು; ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚು ಆಡಿದ ಆಟಗಳನ್ನು ಅಗಿಯುವುದರ ಮೂಲಕ ಅದು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕ್ರಂಚ್ ಮಾಡುವಾಗ, ನೀವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಟಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನನ್ನ ಹೆಚ್ಚು ಆಡಿದ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ದೈವತ್ವ: ಒರಿಜಿನಲ್ ಸಿನ್ 2 , ದಿ ವಿಚರ್ 3 , ಮತ್ತು ವಿಕಿರಣ: ನ್ಯೂ ವೆಗಾಸ್‌ನಂತಹ ಆರ್‌ಪಿಜಿಗಳಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಸ್ಲೈಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಇದರಿಂದ ನಾನು ಕ್ರಮೇಣ ಹೆಚ್ಚು ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಗೂಡು ಮತ್ತು ಹೊಸದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಅಥವಾ ಹಳೆಯ ಆಟಗಳು. ಸ್ಲೈಡರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಾನು ಅನೇಕ ಪ್ರಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಟಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ (ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಮಾತ್ರ, YIIK ನಂತೆ , ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕೆಟ್ಟದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು). ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನೀವು ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಆಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬಹುದು.

ಈ ಹೊಸ ಉಪಕರಣಗಳು ಆರಂಭಿಕವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಎರಡೂ ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಅಭಿವರ್ಧಕರು ತೋರುತ್ತದೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ -a ದೂರದ ಡೂಮ್, ವಿನಾಶಕಾರಿ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲದ ರಭಸವಾಗಿ ಎಂದು ಕೂಗು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಟೀಮ್ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು ನಂತರ . ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಉಪಕರಣಗಳು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿವೆ ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು, ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ದಿನದ ಬೆಳಕನ್ನು ನೋಡಲು ಲ್ಯಾಬ್‌ನ ನೀಲಿ-ಬಣ್ಣದ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

“ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಇತರರು, ನಾವು ಎಸೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ”