2020 ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಎಕ್ಸ್ ಬಿಎಸ್ 6 ಎಫ್‌ಐ ಸವಾರಿ ನಿಲುವು ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿದೆ – ವಿಡಿಯೋ – ರಶ್‌ಲೇನ್

2020 ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಎಕ್ಸ್ ಬಿಎಸ್ 6 ಎಫ್‌ಐ ಸವಾರಿ ನಿಲುವು ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿದೆ – ವಿಡಿಯೋ – ರಶ್‌ಲೇನ್

ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್, ಬುಲೆಟ್ ಮತ್ತು ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಮೋಟರ್ ಸೈಕಲ್‌ಗಳ ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಬೈಕುಗಳನ್ನು ಬೆಂಗಳೂರು – ಚೆನ್ನೈ ಹೆದ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಮತ್ತು ಬೈಕಿಂಗ್ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಗುರುತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯ 2020 ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಎಕ್ಸ್ ಬಿಎಸ್ 6 ಎಫ್‌ಐ ರೂಪಾಂತರವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ಸಂತೋಸ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅವರ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುವಂತೆ, ಹೊಸ ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಎಕ್ಸ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಷ್ಕೃತ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆಸನ / ಸವಾರಿ ನಿಲುವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. 2020 ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಿಂತ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ. ಸವಾರ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತಿದ್ದರೆ, ಫುಟ್‌ಪೆಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕ ಸವಾರಿಯನ್ನು ನೀಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಇದು ಹೊಸ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಜೊತೆಗೆ ಅದೇ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಸೀಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೆಡ್ಲೈಟ್ ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಘಟಕವಾಗಿದ್ದರೆ, ಟರ್ನ್ ಸೂಚಕಗಳು ಮತ್ತು ಟೈಲ್ ಲೈಟ್ ಎಲ್ಇಡಿ. ಮಿಶ್ರಲೋಹಗಳು ಮತ್ತು ಟೈರ್ ಗಾತ್ರವು ಮೊದಲಿನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡ್ಯುಯಲ್ ಎಬಿಎಸ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಕೂಡ ಆಗಿದೆ. ಅಮಾನತು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಷ್ಕಾಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಹೊಸದು, ಮತ್ತು ಎಂಜಿನ್ ಘಟಕವೂ ಹೌದು. ಹೊಸ ಜನ್ ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಹೊಸ ಬಿಎಸ್ VI ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಯ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಎಂಜಿನ್ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕೆಳಗಿನ RE ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹೊಸ RE TB X ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಿಎಸ್ 4 ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ಕಾರ್ಬ್ 350 ಮತ್ತು 500 ಸಿಸಿ ಎಂಜಿನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ 350 ಮತ್ತು 500 ಸಿಸಿ ಬಿಎಸ್ 6 ಎಫ್‌ಐ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಿದೆ. ಈ ಹೊಸ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ, ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ಚಾಸಿಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಹೊಸ ತಲೆಮಾರಿನ ಆರ್‌ಇ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳು ಕಂಪನಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗುತ್ತವೆ. ಕಂಪನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಬೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಅವರು ನಿರ್ಮಿಸಬಹುದೆಂದು ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ತೋರಿಸಿದೆ, 650 ಅವಳಿಗಳು ಇದಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಉದಾಹರಣೆ.

ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಈ ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸಾವಿರಾರು ಕೋಟಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದೆ. ಎಂಜಿನ್‌ನಿಂದ ಚಾಸಿಸ್ ವರೆಗೆ, ಬುಲೆಟ್, ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಥಂಡರ್ ಬರ್ಡ್ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 2020 ರ ಮೊದಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುವುದು, ಅಂದರೆ ಬಿಎಸ್ 6 ಮಾನದಂಡಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ.

ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಬೆಲೆ ಏರಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ನವೀಕರಿಸಿದ ಶ್ರೇಣಿಯ ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಮೋಟರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳು ದೇಶೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಪನಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಜಾಗತಿಕವಾಗಿಯೂ ಸಹ. ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ 350-700 ಸಿಸಿ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದ ನಂ 1 ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದೆ.