ಈಗ ನೀವು ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲೇ ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು – ಕಾರ್ಡೆಖೋ

ಈಗ ನೀವು ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಅನ್ನು ಮೊದಲೇ ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು – ಕಾರ್ಡೆಖೋ

ಕಿಯಾ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಹಲವಾರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಪವರ್‌ಟ್ರೇನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿದೆ

  • ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಅನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕಿಯಾ ಮಾರಾಟ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ 25 ಸಾವಿರ ರೂ.

  • ಇದು ಉಡಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – ಟೆಕ್ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಜಿಟಿ ಲೈನ್.

  • ಇದು ಕಿಯಾ ಸಂಪರ್ಕಿತ ಯುವಿಒ ಕನೆಕ್ಟ್ ಎಂಬ ಕಾರ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

  • ಇದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮೂರು ಬಿಎಸ್ 6-ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು.

  • ಕಿಯಾ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ತಯಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದೆ.

  • ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಆಗಸ್ಟ್ 22 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ 22 ಆಗಸ್ಟ್ 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಪೂರ್ವ-ಬುಕಿಂಗ್ ಈಗ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಆಸಕ್ತರು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ದೇಶದ ಯಾವುದೇ 206 ಮಾರಾಟ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾಮಮಾತ್ರವಾಗಿ 25 ಸಾವಿರ ರೂ.

ಕಿಯಾ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಅನ್ನು ನೀಡಲಿದೆ – ಜಿಟಿ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ ಲೈನ್. ಇದು ಮೂರು ಬಿಎಸ್ 6 ಎಂಜಿನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ – 1.4-ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೊ-ಪೆಟ್ರೋಲ್, 1.5-ಲೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು 1.5-ಲೀಟರ್ ಡೀಸೆಲ್. ಪವರ್‌ಟ್ರೇನ್ ವಿವರಗಳು ಹೀಗಿವೆ:

ಎಂಜಿನ್

1.4-ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೊ-ಪೆಟ್ರೋಲ್

1.5-ಲೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್

1.5-ಲೀಟರ್ ಡೀಸೆಲ್

ಪ್ರಸರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು

6-ಸ್ಪೀಡ್ ಎಂಟಿ / 7-ಸ್ಪೀಡ್ ಡಿಸಿಟಿ (ಡ್ಯುಯಲ್-ಕ್ಲಚ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್)

6-ಸ್ಪೀಡ್ ಎಂಟಿ / ಸಿವಿಟಿ

6-ಸ್ಪೀಡ್ ಎಂಟಿ / 6-ಸ್ಪೀಡ್ ಎಟಿ

ಶಕ್ತಿ

140 ಪಿಪಿಎಸ್

115 ಪಿಎಸ್

115

ಟಾರ್ಕ್

242 ಎನ್ಎಂ

144 ಎನ್ಎಂ

250 ಎನ್ಎಂ

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಇಂಟೀರಿಯರ್, ಟ್ರಿಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಆಗಸ್ಟ್ ಪ್ರಾರಂಭದ ಮೊದಲು ಬಹಿರಂಗಗೊಂಡಿವೆ

ಟೆಕ್ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಜಿಟಿ ಲೈನ್ ಎರಡೂ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸಜ್ಜುಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ಎರಡನೆಯದು ಸ್ಪೋರ್ಟಿಯರ್ ಸೌಂದರ್ಯಶಾಸ್ತ್ರಗಳಾದ ಕ್ರೀಡಾ ಆಸನಗಳು, ಕೆಂಪು ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಬ್ರೇಕ್ ಕಾಲಿಪರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು, ಟೈಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು, ಡಿಆರ್‌ಎಲ್ ಮತ್ತು ಫಾಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ವಿಭಿನ್ನ ಸ್ಟೈಲಿಂಗ್ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಇದರ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಥೀಮ್ ಅನ್ನು ಲೆಥೆರೆಟ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟರಿ, ವಾತಾಯನ ಮುಂಭಾಗದ ಆಸನಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಆಸನಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ.

ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಅನ್ನು 10.25-ಇಂಚಿನ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಜೊತೆಗೆ 7 ಇಂಚಿನ (ಮಲ್ಟಿ-ಇನ್ಫೋ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ) ಎಂಐಡಿ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ತನ್ನ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 8.0-ಇಂಚಿನ ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ಘಟಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೊದಲನೆಯದು. ಇನ್ಫೋಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಕಿಯಾ ಅವರ ಯುವಿಒ ಕನೆಕ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸಂಪರ್ಕಿತ ಕಾರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಇಎಸ್ಐಎಂ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು 8-ಸ್ಪೀಕರ್ 400 ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಬೋಸ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಆಡಿಯೊ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಯುವಿಒ ಸಂಪರ್ಕಿತ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಇಗ್ನಿಷನ್, ಎಸಿ, ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ!

ಸುರಕ್ಷತೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಸೆಲ್ಟೋಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಬಿಎಸ್, ಬ್ರೇಕ್ ಫೋರ್ಸ್ ಅಸಿಸ್ಟ್, ಹಿಲ್-ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಸಿಸ್ಟ್, ಫ್ರಂಟ್ ಮತ್ತು ರಿಯರ್ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸರ್‌ಗಳು, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್, ವೆಹಿಕಲ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ಮೆಂಟ್, ಐಎಸ್‌ಒಫಿಕ್ಸ್ ಚೈಲ್ಡ್ ಸೀಟ್ ಆಂಕರ್ ಮತ್ತು ಆರು ಏರ್‌ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಾಗುವುದು. ಇದು ಸರ್ವಾಂಗೀಣ ಗೋಚರತೆಗಾಗಿ 360 ಡಿಗ್ರಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಕಿಯಾ ಸೆಲ್ಟೋಸ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ 10 ಲಕ್ಷದಿಂದ 16 ಲಕ್ಷ ರೂ. (ಎಕ್ಸ್ ಶೋರೂಮ್) ನಡುವೆ ಬೆಲೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಇದು ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾದ ಹ್ಯುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾ , ನಿಸ್ಸಾನ್ ಕಿಕ್ಸ್ , ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಸ್-ಕ್ರಾಸ್, ರೆನಾಲ್ಟ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟೂರ್ ಮತ್ತು ಡಸ್ಟರ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಗಲಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಇದು ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಎಂಜಿ ಹೆಕ್ಟರ್‌ನಂತಹ ದೊಡ್ಡ 5 ಆಸನಗಳ ಎಸ್ಯುವಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ.