ಟೋನಿ ರೋಮೊ: ಡಲ್ಲಾಸ್ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗಿನಿಂದ ಡಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್ ಉತ್ಪಾದಕವಾಗಿದೆ

ಟೋನಿ ರೋಮೊ: ಡಲ್ಲಾಸ್ – ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್‌ಗೆ ಬಂದಾಗಿನಿಂದ ಡಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್ ಉತ್ಪಾದಕವಾಗಿದೆ

<ವಿಭಾಗ ಐಡಿ = "ಮುಖ್ಯ-ವಿಷಯ"> <ಮುಖ್ಯ ಐಡಿ = "ಪ್ರಾಥಮಿಕ" ಪಾತ್ರ = "ಮುಖ್ಯ"> <ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಜಾಹೀರಾತು-ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು = "cat" ಬೆಕ್ಕು ": [" ಪಿಎಫ್‌ಟಿ "]," ಕ್ರೋಮ್ ":" "," ಕಾಗ್ [ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು] ": []," ಕಾಗ್ [ವಿಭಾಗಗಳು] ": [" ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕೌಬಾಯ್ಸ್ ", "ಮನೆ", "ವದಂತಿಯ ಗಿರಣಿ"], "ಕಾಗ್ [ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು]": ["ಅಮರಿ ಕೂಪರ್", "ಡಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್", "ಎ z ೆಕಿಯೆಲ್ ಎಲಿಯಟ್"], "ಕಾಗ್ [ತಂಡಗಳು]": [] id "ಐಡಿ =" ಪೋಸ್ಟ್- 2639243 ">

ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

overthecap.com ಪ್ರಕಾರ, ಟೋನಿ ರೋಮೊ ಒಂದೇ season ತುವಿನಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದ ಹಣ 2013 ರಲ್ಲಿ .5 26.5 ಮಿಲಿಯನ್. ಅವರು ತಮ್ಮ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು 7 127.4 ಮಿಲಿಯನ್ ಗಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು.

ಡಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್ ರೋಮೋ ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಬಹುದು ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಒಂದು in ತುವಿನಲ್ಲಿ ರೋಮೋ ಗಳಿಸಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಾರ್ಷಿಕ ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ಹೊಂದುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಕೌಬಾಯ್ಸ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಟೀಫನ್ ಜೋನ್ಸ್ ಕಳೆದ ವಾರ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ season ತುವಿಗೆ million 30 ಮಿಲಿಯನ್ ಪಾವತಿಸುವ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್, ಅಮರಿ ಕೂಪರ್ ಮತ್ತು ಎ z ೆಕಿಯೆಲ್ ಎಲಿಯಟ್ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಅವರನ್ನು” ಕನಿಷ್ಠ ಐದು ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ “ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ.

2016 ರ ಕ್ರೀಡಾ se ತುವಿನ ಪೂರ್ವದಲ್ಲಿ ರೋಮೋ ಗಾಯಗೊಂಡಾಗ ರೋಮೋನನ್ನು ಕೌಬಾಯ್ಸ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿ ಬದಲಿಸಿದ ಪ್ರೆಸ್ಕಾಟ್ ಅದನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರೋಮೋ ಹೇಳಿದರು.

“ಎನ್‌ಎಫ್‌ಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ – ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್, ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಬೆನ್ನು, ರಿಸೀವರ್‌ಗಳು – ಇದು ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಬಗ್ಗೆ, ”ರೋಮೋ ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಹೆಚ್ಕ್ಯುಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ನೀವು ಗೆದ್ದಿದ್ದೀರಾ? ನಿಮ್ಮ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತಂಡವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ನೀವು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ? ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ? ಮತ್ತು ಅವರು ಮೈದಾನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಕ್ಷಣದಿಂದ ಡಕ್ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ”

ಕೌಬಾಯ್ಸ್ ಕೂಪರ್ ಮತ್ತು ಎಲಿಯಟ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಒಪ್ಪಂದಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಎಲಿಯಟ್ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರದಿಂದ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ – ಆದರೆ ಮೂವರೂ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ವಿಶ್ವಾಸ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರೋಮೋ ಹೇಳಿದರು ಅದು ಯಾವಾಗ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ.

“ಈ ಮೂವರೂ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ಅವರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿವೆ” ಎಂದು ರೋಮೋ ಹೇಳಿದರು. “ಅದು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಜನರು ಮಾತನಾಡುವುದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ.

“ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಹಣ ಪಡೆಯುವ ಮೊದಲು ಇದು ಕೇವಲ ಸಮಯದ ವಿಷಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”