ಒಪ್ಪೋ ರೆನೋ 2 ಪೂರ್ಣ ವಿವರಗಳು ಕೆಲವು ಅಧಿಕೃತ ಟೀಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೋರಿಕೆಯಾಗುತ್ತವೆ – ಟೆಕ್ ರಾಡರ್

ಒಪ್ಪೋ ರೆನೋ 2 ಪೂರ್ಣ ವಿವರಗಳು ಕೆಲವು ಅಧಿಕೃತ ಟೀಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೋರಿಕೆಯಾಗುತ್ತವೆ – ಟೆಕ್ ರಾಡರ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "qGc2iknNutjqEGoFdJdUvW"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ಈ ವರ್ಷದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಒಪ್ಪೊ ತನ್ನ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ರೆನೋ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಸೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು, ಇದು ಒಪ್ಪೋ ರೆನೋ ತದನಂತರ ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಒಪ್ಪೋ ರೆನೋ 10x ಜೂಮ್ ಮತ್ತು 5 ಜಿ-ಸಿದ್ಧ ಒಪ್ಪೊ ರೆನೋ 5 ಜಿ.

ಈಗ – ನಾಲ್ಕು ಸಣ್ಣ ತಿಂಗಳ ನಂತರ – ಚೀನಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ತಯಾರಕರು ಒಪ್ಪೋ ರೆನೋ 2 ಗಾಗಿ ಟೀಸರ್ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚೀನಾದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಪೆಕ್ಸ್‌ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೋಸ್ಟ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೊಲೀಸ್ .

ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಒಪ್ಪೋ ಕೆಲವು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಟೀಸರ್ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ (ಆಗಸ್ಟ್ 28) ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು, ಆದರೆ ಈಗ ನಾವು ಹೊಸ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಸ್ತಾರವಾದ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಉಳಿದ ಶ್ರೇಣಿಗಳಂತೆ, ರೆನೋ 2 ಗಾಗಿ ಪ್ರಚಾರವು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಟ್ರಾ ಡಾರ್ಕ್ ಮೋಡ್, ಅಲ್ಟ್ರಾ ಸ್ಟೆಡಿ ವಿಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಅದರ 20x ಜೂಮ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುವ ಮೂರು ಟೀಸರ್ ವೀಡಿಯೊಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪರಾಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು.

ಆ ಮೊದಲ ಎರಡು ವಿಧಾನಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ವಯಂ ವಿವರಣಾತ್ಮಕವಾಗಿವೆ. ಇತರ ಫೋನ್ ತಯಾರಕರಂತೆ, ಒಪ್ಪೊ ತನ್ನ ಮಲ್ಟಿ-ಕ್ಯಾಮೆರಾ ರಚನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ-ಬೆಳಕಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸುತ್ತಿದೆ.

20x ಜೂಮ್‌ನಂತೆ ಆದಾಗ್ಯೂ, ರೆನೋ 10x ಜೂಮ್ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆ ಹೊಂದಿರುವ ಅದೇ ಪೆರಿಸ್ಕೋಪ್ ಲೆನ್ಸ್ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಇದು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ (ಇದು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ 5x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಜೂಮ್ ಮತ್ತು 60x ಡಿಜಿಟಲ್ ಜೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ). ಬದಲಾಗಿ, ರೆನೋ 2 2x ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಜೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು 5x “ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಜೂಮ್” ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಡಿಜಿಟಲ್ ಆಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ನಿಟ್ಟಿ ಸಮಗ್ರವಾಗಿ

ವಿನ್ಯಾಸದ ಪ್ರಕಾರ, ರೆನೋ 2 ಅದರ ಹಿಂದಿನವರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಲ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಶಾರ್ಕ್-ಫಿನ್ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವಿಭಾಗದೊಂದಿಗೆ ಫೋನ್‌ನ ಮುಖವು ಒಂದು ದರ್ಜೆಯ ಮತ್ತು ಅಂಚಿನ ಮುಕ್ತ 6.5-ಇಂಚಿನ ಅಮೋಲೆಡ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ (2,400 x 1,080 ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್) ಅನ್ನು ಹೊಂದಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ಆನ್-ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ, 3,915mAh ಬ್ಯಾಟರಿ, 8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು ಈಥೆ r 128GB ಅಥವಾ 256GB ಸಂಗ್ರಹಣೆ (ಮೈಕ್ರೊ SD ಮೂಲಕ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ). ಇಡೀ ವಿಷಯವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವುದು ಹೆಸರಿಸದ 2.2GHz 8-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಆಗಿದೆ, ಆದರೂ ವದಂತಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಇದು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್‌ಡ್ರಾಗನ್ 730 ಆಗಿರಬಹುದು.

ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ರಚನೆಯು ನಾಲ್ಕು ಲಂಬವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಸಂವೇದಕ ನಿರ್ಣಯಗಳೊಂದಿಗೆ 48 ಎಂಪಿ, 13 ಎಂಪಿ, 8 ಎಂಪಿ ಮತ್ತು 2 ಎಂಪಿ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವನ್ನು ಕೆಲವು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಆಳ-ಸಂವೇದನಾ ತಂತ್ರಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ, ಒಪ್ಪೊ ರೆನೋ 2 ರೊಂದಿಗೆ ಯಾವ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ. ಈಗಾಗಲೇ ಆಗಸ್ಟ್ 28 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ . ಆದಾಗ್ಯೂ, ರೆನೋ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ ಹಿಂದಿನ ಲಭ್ಯತೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಯುಕೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ಏಷ್ಯನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಈ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಸೆಟ್ ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.