ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಮಾರಾಟವು ಉನ್ನತ ಒತ್ತಡದ ಕುಕ್ಕರ್‌ಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತದೆ – ಟೆಕ್ ರಾಡಾರ್ ಇಂಡಿಯಾ

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "eSiTYzoHrGNb6HjnF7NV3o"> <ಶಿರೋಲೇಖ>

<ವಿಭಾಗ>

ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರ ಮಾರಾಟ

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/2onfw4yjJemM4FVCKezpA5.jpg" itemprop = "url"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "600" ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಎತ್ತರ"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "338" itemprop = "width">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ನಾವು ವಾಲ್‌ಮಾರ್ಟ್ ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರ ಮಾರಾಟ < ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಮಡಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ನೀವು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಆರಂಭಿಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜನಪ್ರಿಯ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಉಡುಗೊರೆ ಕಲ್ಪನೆಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ DUO60 on 79 ಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ .

ಅದು $ 20 ಬೆಲೆ ಕಡಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಆರು-ಕಾಲುಭಾಗದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮೆಬಲ್ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್‌ಗಾಗಿ ನಾವು ಕಂಡುಕೊಂಡ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬೆಲೆ – ಆದರೂ ಇದು ಅಮೆಜಾನ್ ಈ ಪುಟ್ಟ ಕುಕ್ಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರಧಾನ ದಿನ .

ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ DUO60 ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾದರಿ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮ ಮಾರಾಟಗಾರ. ಆರು-ಕಾಲುಭಾಗದ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಏಳು ಅಡಿಗೆ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲಕರ als ಟವನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ಸಾಟ್, ಸ್ಟೀಮ್, ಸ್ಟ್ಯೂ ಮತ್ತು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಅಡುಗೆ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಒತ್ತಡದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. DUO60 14 ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಸೂಪ್, ಅಕ್ಕಿ, ಮೊಸರು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ DUO60 6 Qt ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: $ 99.95 Wal 79 ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ

ಸೀಮಿತ ಅವಧಿಗೆ, ನೀವು ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ಡ್ಯುಯೊ 60 ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್‌ನಲ್ಲಿ $ 20 ಉಳಿಸಬಹುದು. ಜನಪ್ರಿಯ ಆರು-ಕಾಲುಭಾಗದ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಏಳು ಅಡಿಗೆ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 12 ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಡೀಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನೀವು ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ಲಕ್ಸ್ 60 $ 64 ಮತ್ತು ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ $ 109 ಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ . ನೀವು ಏರ್ ಫ್ರೈಯರ್ ಮತ್ತು ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ತತ್ಕ್ಷಣದ ಸುಳಿಯ ಪ್ಲಸ್ ಏರ್ ಫ್ರೈಯರ್ ಓವನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ sale 99.95 ಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ.ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹುಚ್ಚುತನದ ಮೊದಲು ತ್ವರಿತ ಪಾಟ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಇದು ಅದ್ಭುತ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಈಗ ನೀವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಲಾಭ ಪಡೆಯಬೇಕು.

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು:

<ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಕ್ರಿಯೆ =" ಡೀಲ್ ಬ್ಲಾಕ್ "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 112 =" 8b7ec632-0ecc-4eb5-9f8c-f63df1f38748 "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 48 =" ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ LUX60 ವಿ 3 6 ಕ್ಯೂಟಿ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ "ಡೇಟಾ-ಲೇಬಲ್ =" ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ LUX60 V3 6 ಕ್ಯೂಟಿ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: $ 99 "href =" https://www.walmart.com/ip/Instant-Pot-LUX60-V3-6-Qt-6 -in-1- ಬಹು-ಬಳಕೆ-ಪ್ರೊಗ್ರಾಮೆಬಲ್-ಒತ್ತಡ-ಕುಕ್ಕರ್-ನಿಧಾನ-ಕುಕ್ಕರ್-ಅಕ್ಕಿ-ಕುಕ್ಕರ್-ಸೌತ್-ಸ್ಟೀಮರ್-ಮತ್ತು-ಬೆಚ್ಚಗಿನ / 55505580 "rel =" nofollow "target =" _ ಖಾಲಿ ">

ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ LUX60 V3 6 Qt ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: $ 99 Wal 64 ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ

ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾಗುವ ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ಲಕ್ಸ್ 60 ಅನ್ನು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ $ 64 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆರು-ಕಾಲುಭಾಗದ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ಆರು ಜನಪ್ರಿಯ ಅಡಿಗೆ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಒಂದರಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಿ ತ್ವರಿತ ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲಕರ make ಟವನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ.

ಡೀಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ 6 ಕ್ಯೂಟಿ 10-ಇನ್ -1 ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: <ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಕ್ರಿಯೆ = "ಡೀಲ್ ಬ್ಲಾಕ್" ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 112 = "3227f6a9-c225- 422a-bcab-a23a0c4a8c73 "ಡೇಟಾ-ಆಯಾಮ 48 =" ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ 6 ಕ್ಯೂಟಿ 10-ಇನ್ -1 ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: $ 159 "ಡೇಟಾ-ಲೇಬಲ್ =" ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ 6 ಕ್ಯೂಟಿ 10-ಇನ್ -1 ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್: $ 159 "href =" https : //www.walmart.com/ip/Saut-Qt-Slow-Cake-Yogurt-Cooker-Programmable-Sterilizer-10-in-1-Steamer-Rice-Egg-Use-Maker-Instant-Warmer-Ultra-Pressure -ಪಾಟ್ -6-ಮಲ್ಟಿ / 515428065 "ಟಾರ್ಗೆಟ್ =" _ ಖಾಲಿ "> <ಡೆಲ್> $ 159 ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ $ 99

ನೀವು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತತ್‌ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ಅಲ್ಟ್ರಾದಲ್ಲಿ $ 60 ಉಳಿಸಬಹುದು. ಆರು-ಕಾಲುಭಾಗದ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ಒಂದರಲ್ಲಿ 10 ಜನಪ್ರಿಯ ಅಡಿಗೆ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 16 ವಿಭಿನ್ನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸೂಪ್, ಕೇಕ್, ಅಕ್ಕಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಗುಂಡಿಯ ಸ್ಪರ್ಶದಿಂದ ತಯಾರಿಸಬಹುದು.

ಡೀಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ತ್ವರಿತ ಸುಳಿಯ ಪ್ಲಸ್ 7-ಇನ್ -1 ಏರ್ ಫ್ರೈಯರ್ ಓವನ್: <ಡೆಲ್> $ 119.99 ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ $ 99.95

ತತ್‌ಕ್ಷಣ ಸುಳಿ ಪ್ಲಸ್ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು $ 99.99 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ. ಏರ್ ಫ್ರೈಯರ್ ಓವನ್ ಏಳು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿ ಫ್ರೈ, ರೋಸ್ಟ್, ಬ್ರೈಲ್, ತಯಾರಿಸಲು, ಮತ್ತೆ ಕಾಯಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಜಲೀಕರಣಗೊಳಿಸಬಹುದು.

ಡೀಲ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಟೆಕ್ ರಾಡಾರ್ ಪ್ರತಿ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಉನ್ನತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಎಲ್ಲ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ನೀವು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಚೌಕಾಶಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸೈಬರ್ ಸೋಮವಾರ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾದ ಲೇಖನಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ.ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ <ಡೇಟಾ-ಮೂಲ- url = "https://www.techradar.com/black-friday/walmart-black-friday-cyber-monday-2019" href = "https: //www.techradar.com/black-friday/walmart-black-friday-cyber-monday-deals-2019"> ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಪ್ಪು ಶುಕ್ರವಾರ ಈಗ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳು.ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತತ್ಕ್ಷಣದ ಪಾಟ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ನೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತ್ವರಿತ ಪಾಟ್ ಪ್ರಚಾರಗಳನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಡೇಟಾ-ಮಾದರಿ-ಹೆಸರು = "ತತ್ಕ್ಷಣ ಪಾಟ್ ಜೋಡಿ" ಡೇಟಾ-ರೆಂಡರ್-ಟೈಪ್ = "ಸಂಪಾದಕೀಯ" ಡೇಟಾ-ವಿಜೆಟ್-ಪ್ರಕಾರ = "ವಿಮರ್ಶೆ">